Xin tư vấn kiếm tiền online

Mình có 1 website 3x lượng truy cập theo thống kê google thì một ngày tầm 20-40k lượt người viếng thăm (traffic thực chủ yếu ở vietnamese và japan)
Cho hỏi chơi loại quảng cáo nào rate cao
mong các bạn tư vấn dùm mình
hiện tại mình đang chơi thằng popads, podcash, exoclick
mấy site 3x này kiếm thì vô kể nhưng khi nào bóc lịch thì chả hay

vừa xem qua. nói chung trang này phải nâng cấp nhiều
ảnh thì lỗi (với vnpt) , load chậm, nói chung chưa kiếm tiền dc đâu

Mình có 1 website 3x lượng truy cập theo thống kê google thì một ngày tầm 20-40k lượt người viếng thăm (traffic thực chủ yếu ở vietnamese và japan)
Cho hỏi chơi loại quảng cáo nào rate cao
mong các bạn tư vấn dùm mình
hiện tại mình đang chơi thằng popads, podcash, exoclick

vãi hàng, đọc cái nick name nhơ nhớ tới cái site mới xem xong, thế là lục List web ra đúng là có thật

các đồng dâm google gõ key URAM-006 hay vkl, trước giờ xem JAV các em xinh tươi phát chán ko ra nổi, thay đổi ko khí 1 cái thì hết tiền giữa chợ luôn :3

hóa ra admin cũng mmo4me.com, trái đất thật nhỏ, chưa đầy 1 tuần đã đc gặp admin site, cs thật sắc màu tươi đẹp :3

vãi hàng, đọc cái nick name nhơ nhớ tới cái site mới xem xong, thế là lục List web ra đúng là có thật

các đồng dâm google gõ key URAM-006 hay vkl, trước giờ xem JAV các em xinh tươi phát chán ko ra nổi, thay đổi ko khí 1 cái thì hết tiền giữa chợ luôn :3

hóa ra admin cũng mmo4me.com, trái đất thật nhỏ, chưa đầy 1 tuần đã đc gặp admin site, cs thật sắc màu tươi đẹp :3

Đánh dấu để khỏi lạc :rolleyes:

đi đâu cũng toàn gặp mem sắp nổi tiếng cmnr :D
mới tham gia kiếm loại hình quảng cáo khác có có thu nhập tý mà k popup nhiều.

đi đâu cũng toàn gặp mem sắp nổi tiếng cmnr :D
mới tham gia kiếm loại hình quảng cáo khác có có thu nhập tý mà k popup nhiều.

site nhiều Viewers thế bán xxx toy, rồi áo thun sexy......................kết hợp vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week