Xin tư vấn làm quen với gái bán hàng trong siêu thị :)

Nay mình mua hàng thì em ấy đến tư vấn.
Lúc đầu có người khác tư vấn nhưng thấy mình đến thì em ấy chạy ra
Nhìn người nhí nhảnh, dễ thương.
Mình có nói chuyện wa loa, chêu em ấy vài câu
Em ấy bảo :"a mua máy sấy cho gấu à?"
mình cười bảo :"a FA 25 năm rồi, em có thích làm gấu a thì a cho làm."
Em ấy cười rồi bảo :"em ko tin"
Chém 1 lúc rồi mình ra thanh toán.
Gio muốn lam quen em ấy thì thế nào các bác?
Thanks
:D mún làm quen dễ ợt--- dẫn Heo theo:eek: đó-- thằng Heo này đẹp chai củ bự nhưng 3D,, xấu trai như anh mới là đàn ông đít thực:p

mấy bác cứ tiền tiền là thế nào, kích động lòng ham tiền của nó đẻ nó về cứ nhè mình ra mà vòi tiền ah.:D:D
Thớt cứ bình tĩnh, mua hoa tặng em nó trước đám đông để đánh dấu lãnh thổ, sau đó siêng vào mua đồ, mỗi lần vào mua đúng 1 món, vd kẹo singum chẳng hạn, rồi nói chuyện cười voi em nó 1 cái. chủ động xin số dt, rồi làm tới thôi, mà chú ý em nó tỏ vẻ bị làm phiền thì ngưng nha, nó thích thì làm j cũng dễ thương, còn nhây quá nó ghét thì làm j nữa cũng giống như 1 thằng đáng thương hại thôi

coi chứ ảo tưởng sức cm nó mạnh nha thớt,chứ mấy e mời chào nhiệt tình để bác mua cho có doanh thu đấy:D

coi chứ ảo tưởng sức cm nó mạnh nha thớt,chứ mấy e mời chào nhiệt tình để bác mua cho có doanh thu đấy:D
Khả năng này rất cao, nhất là vào mấy siêu thị điện máy thì thôi rồi luôn

Khả năng này rất cao, nhất là vào mấy siêu thị điện máy thì thôi rồi luôn
mặc kệ chứ, thích là triển, nó chưa có chồng là dc rồi :D

mấy bác cứ tiền tiền là thế nào, kích động lòng ham tiền của nó đẻ nó về cứ nhè mình ra mà vòi tiền ah.:D:D
Thớt cứ bình tĩnh, mua hoa tặng em nó trước đám đông để đánh dấu lãnh thổ, sau đó siêng vào mua đồ, mỗi lần vào mua đúng 1 món, vd kẹo singum chẳng hạn, rồi nói chuyện cười voi em nó 1 cái. chủ động xin số dt, rồi làm tới thôi, mà chú ý em nó tỏ vẻ bị làm phiền thì ngưng nha, nó thích thì làm j cũng dễ thương, còn nhây quá nó ghét thì làm j nữa cũng giống như 1 thằng đáng thương hại thôi
nó bán hàng điện máy
mỗ món cũng tầm 200k
:))
tặng hoa khi chưa làm wen nó k nhận đâu

nó bán hàng điện máy
mỗ món cũng tầm 200k
:))
tặng hoa khi chưa làm wen nó k nhận đâu
Cứ nhè món nào rẻ nhất mà mua, 2 3 chục thôi, để lúc xin dc số rồi hỏi nó có dùng ko chia lại 1 ít , hoa chỉ là thể hiện sự tôn trọng, 1 bông thôi cũng đủ rồi

Cứ nhè món nào rẻ nhất mà mua, 2 3 chục thôi, để lúc xin dc số rồi hỏi nó có dùng ko chia lại 1 ít , hoa chỉ là thể hiện sự tôn trọng, 1 bông thôi cũng đủ rồi
khả thi ko bác?
ở đó em thấy ko có món nào dưới 50 chục

Đơn giản thôi, hôm sau quay lại thì cầm trên tay cái IP 6s Plus giả vờ bấm bấm, rút cái ví ra giả vờ lòi 1 xấp 500k. Ăn mặc nhìn Manly tí chứ đừng có mặc ba cái đồ màu hường, xanh đỏ tím vàng thì chỉ hợp với @conheo thôi. Lỡ gặp lại bị thông nát mông :D

thớt cần phải chọn lọc lời góp ý nào là phù hợp nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cách thým này, chỉ để cua những ai trên 30t :eek::eek::eek:

thớt xem con pé bán hàng gì đó độ khoãng nhiêu, có teen hông? ... theo mềnh, thớt nên mặc áo thun hình minions, doreamon ... + quần sọt tới đầu gối (xài perfume nữa nhé) => bao nhiêu đó làm đối phuong khó lòng từ chối nhận quà cáp :D:D:D

thớt cần phải chọn lọc lời góp ý nào là phù hợp nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cách thým này, chỉ để cua những ai trên 30t :eek::eek::eek:

thớt xem con pé bán hàng gì đó độ khoãng nhiêu, có teen hông? ... theo mềnh, thớt nên mặc áo thun hình minions, doreamon ... + quần sọt tới đầu gối (xài perfume nữa nhé) => bao nhiêu đó làm đối phuong khó lòng từ chối nhận quà cáp :D:D:D
tự yên nhảy vào siêu thị tặng wa.
:D
có kỳ ko bác?

khả thi ko bác?
ở đó em thấy ko có món nào dưới 50 chục
thử đi bạn, 2 30 thôi chứ 5 chuc làm liên tù tì cho chết

Đầu tiên phải xem hoa có chủ chưa đã bác :D
đúng,chứ ko ăn đòn oan nha bác,ko khéo mấy hôm có bài rip thanh niên tặng hoa,hội đồng trước điện máy:eek:,chưa có tính tiếp,có thì 96.69% nhẹ thì thớt bị cảnh cáo,2 là rip nhé,gì chứ cướp bồ nó cho bác đi lun:p

đúng,chứ ko ăn đòn oan nha bác,ko khéo mấy hôm có bài rip thanh niên tặng hoa,hội đồng trước điện máy:eek:,chưa có tính tiếp,có thì 96.69% nhẹ thì thớt bị cảnh cáo,2 là rip nhé,gì chứ cướp bồ nó cho bác đi lun:p
vậy mình muốn là chỉ làm wen thôi.
vì nó xinh vậy
chắc chắn bạn nó cũng xinh.

vậy mình muốn là chỉ làm wen thôi.
vì nó xinh vậy
chắc chắn bạn nó cũng xinh.
thế nhé,bác mua gì đó mà loại nhiều chức năng,xong xin số nói có thắc mắc gì tư vấn giúp a,a mù về công nghệ,cứ chém nào là gapxj lỗi a phải như thế nào,tải mấy cái ứng dụng ra sao,chém nhiều vô là có số thôi;),nói khéo xí nha,đừng để gặp bọn kĩ thuật vỡ mồn:eek:

thế nhé,bác mua gì đó mà loại nhiều chức năng,xong xin số nói có thắc mắc gì tư vấn giúp a,a mù về công nghệ,cứ chém nào là gapxj lỗi a phải như thế nào,tải mấy cái ứng dụng ra sao,chém nhiều vô là có số thôi;),nói khéo xí nha,đừng để gặp bọn kĩ thuật vỡ mồn:eek:
nhưng cái gì em cũng có rồi. Hôm wa đến mua cái máy sấy tóc.
gio biết mua cái gì đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week