Xin tư vấn mua laptop rate 15-17tr

tớ chả điêu Laptop tớ cũng HP đấy mà dùng hơn 2 năm rồi đa số 24/24 trừ ngày cúp điện còn lại ko tắt luôn và chưa vệ sinh máy luôn thế mà vẫn ổn có điều tớ k dùng tản nhiệt nên hơi nóng toàn chỉa quạt vào =))
máy mình thì cũng ko nóng lắm, 24/24 thì ko có nhưng 18/24 thì có :D bảo hành 2 năm, 1 năm phong vũ 1 năm ở HP thì có thua kém j Asus đâu.

hơ hơ mới mua 1 em 23tr trước tết, mà giờ toàn chip U tiết kiệm điện chạy yếu vl

hơ hơ mới mua 1 em 23tr trước tết, mà giờ toàn chip U tiết kiệm điện chạy yếu vl
23tr mà mua chip U hả bác, chắc vaio nhỉ

Đà Nẵng chắc lại Phi Long thẳng tiến thôi ;););)
Hôm qua mới tậu cho thằng bạn 1 con ở Phi Long, vì Bảo An đóng cửa, vl thật, giá cả 2 bên chat như nhau, cơ mà PL không có nhiều mẫu lắm :(
Ko biết người khác thế nào chứ ở chỗ mình ở có mình vs 1 thằng xài HP còn 5-6 thằng còn lại đều xài dell nhưng có đến 50% bị hư hỏng trong năm đầu sử dụng, 2 thằng HP thì vẫn vù vù hơn 1 năm rồi ko bị j hết
:D, bạn dùng HP nào thế
Máy HP dòng cao cấp thì ngon, dòng thấp và trung cấp giờ chỉ là cuộc cạnh tranh của Asus với Dell thôi .Cậu chê Asus nhưng mà nó đc cái dám BH 2 năm với lại nó hay có mấy cái option VGA khá ngon cho mấy con tầm giá này ( dân mê game ,vẽ vời , hay render nhẹ xíu.... phải quan tâm mạnh ;););))
Có gì giao lưu càfe đc chỉ thêm cho chi tiết hơn .

Bảo hành tốt, nhiều SP nhưng mà giá chưa thơm nhất đâu
:D, bác ở chỗ nào ĐN thế, mai mốt chạy ra cafe phát :), rảnh thì cùng mình đi mua càng tốt, hehe

tớ chả điêu Laptop tớ cũng HP đấy mà dùng hơn 2 năm rồi đa số 24/24 trừ ngày cúp điện còn lại ko tắt luôn và chưa vệ sinh máy luôn thế mà vẫn ổn có điều tớ k dùng tản nhiệt nên hơi nóng toàn chỉa quạt vào =))
Mình thích dòng HP mà, tại cậu trên kia nói dòng HP nóng máy nên mình hỏi lại thôi :D

Mình mê con Asus P550LDV 74514G50G

con này công nhận ngon thật :D, nhưng mình thích kiểu Nhôm nguyên khối giống thằng Dell ấy :D, nhìn chất

Hôm qua mới tậu cho thằng bạn 1 con ở Phi Long, vì Bảo An đóng cửa, vl thật, giá cả 2 bên chat như nhau, cơ mà PL không có nhiều mẫu lắm :(

:D, bạn dùng HP nào thế

:D, bác ở chỗ nào ĐN thế, mai mốt chạy ra cafe phát :), rảnh thì cùng mình đi mua càng tốt, hehe

Mình thích dòng HP mà, tại cậu trên kia nói dòng HP nóng máy nên mình hỏi lại thôi :D
con nào cũng nóng cả :D

Mình mê con Asus P550LDV 74514G50G

Chíp thì mạnh mà VGA lại yếu chưa cân bằng lắm xem HD,web thì đc game , cad, ren thì xem lại

chuẩn,bác đã thích đẹp thì hàng cấu hình nó hok đc ngon lắm,và ngược lại cấu hình ngon thì mẫu mã nó lại nhìn hok đc good tí :D:D

tớ nói cậu nghe laptop con nào cũng nóng cả :D và nóng hay ko tuỳ vào máy chơi gì nặng hay ko, đã dùng laptop thì xác định nó nóng và tất nhiên cứ Thiết kế 1 cái đế tản nhiệt là Ok, chứ laptop mà để ko ko thì nóng cũng đúng
mức độ nóng thế nào nữa cậu nhé. nói thế thôi ko đc. hp tầm trung vs tầm thấp ko ngon đâu. thua xa dell vs asus. hp tầm <20tr máy nhanh nóng lắm. mua hp thì phải đầu tư tiền nhiều mới mua máy ngon đc, chứ tiền lè tè thì mình nghĩ del vs asus ngon hơn nhiều.
ý kiến cá nhân của mình thế thôi :rolleyes:
P/S: mà ếu lo kiếm tiền hay sao mà mâm nào cũng thấy vô cmt khí thế vậy :eek:

mức độ nóng thế nào nữa cậu nhé. nói thế thôi ko đc. hp tầm trung vs tầm thấp ko ngon đâu. thua xa dell vs asus. hp tầm <20tr máy nhanh nóng lắm. mua hp thì phải đầu tư tiền nhiều mới mua máy ngon đc, chứ tiền lè tè thì mình nghĩ del vs asus ngon hơn nhiều.
ý kiến cá nhân của mình thế thôi :rolleyes:
P/S: mà ếu lo kiếm tiền hay sao mà mâm nào cũng thấy vô cmt khí thế vậy :eek:
bác tư vấn hộ mình 1 em dell tầm đó đi :D

bác tư vấn hộ mình 1 em dell tầm đó đi :D
con Dell bác nêu ở trên đó :D cũng đc mà, có điều card AMD chạy mượt nhưng hơi nóng :D
còn ko thì chuyển sang ASUS giá mềm hơn :D
mà thôi, bác thích con nào thì quất đi, chứ cứ lăn tăn suy nghĩ lại loạn lên :p

mình đang dùng asus x550c ram 4G card rời 2G. Chỉ dùng cad pts vs 3ds thôi. Có đc k hả mn. Chỉ dùng lúc học thôi sau này đi làm nếu theo ngành thiết kế thì mới đầu tư mua máy sịn hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week