Xin tư vấn mua Laptop

e con nào giá dưới 10 triệu (có thể mua đồ về tự ráp) :v đó giờ mới nghe vụ mua linh kiện về ráp Láp :V
10tr mua lap 2nd thì cũng có 1 con tầm trung xài tẹ ga rồi.
Mình có mua lại 1 con accer (dòng này rẽ) 5200U, 2.20 GHz, Intel® HD Graphics 5500, GT820 , SSD 128G ,HDD 500GB 7200, ram 8gb mà có 8tr thôi.
:D mua xác máy về nâng ssd với ram ấy mà bác

Mua con khoản 25 chai thì chọn con nào nhỉ
Mình chỉ code .Net là chủ yếu
Đồ họa thì chỉ 3DMAX, vớ Maya thôi

:D xác máy tầm bao nhiêu bác nhỉ
tầm 8.x . mua nâng cấp luôn, giá có khi rẻ hơn mua ở ngoài rồi tự ráp ấy, bác cần inbox e chỉ chổ cho mua uy tín

tầm 8.x . mua nâng cấp luôn, giá có khi rẻ hơn mua ở ngoài rồi tự ráp ấy, bác cần inbox e chỉ chổ cho mua uy tín
:D e có ông thầy chuyên hàng cũ, chỉ tội là e không biết nên xài con nào

Mua con khoản 25 chai thì chọn con nào nhỉ
Mình chỉ code .Net là chủ yếu
Đồ họa thì chỉ 3DMAX, vớ Maya thôi
25 chai cứ Allienware của Dell mà phang nhé :)

chưa bao giờ rap lap kiểu này, chủ thớt rap thành công thì pub thông tin cho ae tham khảo nhé, cảm ơn!

e con nào giá dưới 10 triệu (có thể mua đồ về tự ráp) :v đó giờ mới nghe vụ mua linh kiện về ráp Láp :V
10tr mua lap 2nd thì cũng có 1 con tầm trung xài tẹ ga rồi.
Mình có mua lại 1 con accer (dòng này rẽ) 5200U, 2.20 GHz, Intel® HD Graphics 5500, GT820 , SSD 128G ,HDD 500GB 7200, ram 8gb mà có 8tr thôi.
Mua linh kiện rap lap đc mà nhưng mua xác và linh kiện về ráp, nhưng làm vậy ko ổn thôi, tốt nhất 1 mua PC 2 mua lap mới chứ mua ráp kiểu này có ngày ko biết vì sao ngủ dậy thấy máy cháy banh xác rồi

kéo xác máy cũ về nâng ổ ssd+ ram thôi chứ có gì đâu bác :rolleyes:
biết thế, cái mình cần là sau khi c rap thành công lap thì cho ít thông tin tham khảo
vd xác con nào? mua ở đâu, giá? nâng cấp những gì? tổng giá sau nâng cấp? dùng và đánh giá có ok không?

biết thế, cái mình cần là sau khi c rap thành công lap thì cho ít thông tin tham khảo
vd xác con nào? mua ở đâu, giá? nâng cấp những gì? tổng giá sau nâng cấp? dùng và đánh giá có ok không?
:D ok bác. e mới test cho ông thầy con như vầy:
xác con dell latitude e6410 hàng nhập từ mỹ, còn tem, mới 90% giá e nó là tầm 5 triệu, về ráp ổ ssd 256gb giá gần 2 triệu + 2 cây ram 4gb khoảng 1 triệu = khoảng 8 triệu. máy chạy phà phà, cực trâu bò :D. ông thầy cực thích.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom