Xin tư vấn nên dùng visa nào

PhungLamIT

Junior
Reactions
60
MR
0.025
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em chỉ có nhu cầu rút tiền từ paypal và pm về mỗi tháng khoảng 1 2 lần thôi. Các bác dùng rồi tư vấn em nên dùng thẻ visa nào cho hợp lí. :D visa nào ko có phí thường niên ( vì em dùng ít- tháng 1 2 lần thôi) và rút về ko bị hold tiền @@.

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em chỉ có nhu cầu rút tiền từ paypal và pm về mỗi tháng khoảng 1 2 lần thôi. Các bác dùng rồi tư vấn em nên dùng thẻ visa nào cho hợp lí. :D visa nào ko có phí thường niên ( vì em dùng ít- tháng 1 2 lần thôi) và rút về ko bị hold tiền @@.
Mình khuyến khích dùng Visa ACB Prepaid đang khuyến mãi miễn phí phát hành và phí thường niên năm đầu. Còn ít ko bạn thích thì bán cho ex :D

Mình khuyến khích dùng Visa ACB Prepaid đang khuyến mãi miễn phí phát hành và phí thường niên năm đầu. Còn ít ko bạn thích thì bán cho ex :D
vote acb. phí thường niên thì bao nhiu đâu. kệ nó :D
Em cảm ơn 2 bác. :D mà nhân tiện cho em hỏi fee rút từ paypal về visa là bảo nhiêu ạ

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
MMO thì ACB được đánh giá cao vì tỷ lệ liên kết được với các ví như PP rất cao hơn các bank khác. Còn nếu muốn tiết kiệm chút phí thường niên thì có thể dùng của VCB.
Phí thường niên thẻ visa nào cũng có, chỉ tuỳ bank mà phí cao hay thấp. Phí của các bank khác toàn là từ 100k trở lên nha bạn, còn VCB thì nó tính phí thường niên/phí duy trì tk theo tháng là 5k/tháng => 60k/năm, và có nhiều dịch vụ free như internetbanking, số điện thoại nhận OTP.
Nếu bạn không muốn cái phí thường niên luôn thì chỉ có thể dùng visa ảo thôi. Nhưng không biết Visa ảo có tương thích với hệ thống của PP không nữa, nghe nói nó không chấp nhận Visa ảo hay sao đó.
Ah, thêm nữa là né cái SCB ra, thấy dạo này càng ngày càng nhiều người gặp vấn đề nhận tiền từ PP với bank này lắm rồi.

vickutetg

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Visa trả trước acb thu phí 100k năm phải k các bác..e còn năm mấy nghìn từ năm ngoài..giờ vào kiểm tra nó trừ hết và thẻ hình như cũng không sử dụng được nữa khi chỉ add vào để xác nhận thôi..hjx
Còn cái thẻ ảo..smartcash thì mie nó vẫn thu phí đó.. thấy tháng vẫn trừ mấy nghìn gì đó..tức nạp mie hết vào bảo kim..còn 0đ thì nó khóa thẻ..:D
Không biết cái trustcard ntn..chưa dùng nhưng thấy phí phát hành đắt hơn cái smartcash kia

Visa trả trước acb thu phí 100k năm phải k các bác..e còn năm mấy nghìn từ năm ngoài..giờ vào kiểm tra nó trừ hết và thẻ hình như cũng không sử dụng được nữa khi chỉ add vào để xác nhận thôi..hjx
Còn cái thẻ ảo..smartcash thì mie nó vẫn thu phí đó.. thấy tháng vẫn trừ mấy nghìn gì đó..tức nạp mie hết vào bảo kim..còn 0đ thì nó khóa thẻ..:D
Không biết cái trustcard ntn..chưa dùng nhưng thấy phí phát hành đắt hơn cái smartcash kia
https://mmo4me.com/threads/the-visa-that-gia-79-000vnd-mien-phi-chuyen-the-den-nha.231138/
nghiên cứu bên tớ nhé, không có thẻ nào thu phí thường niên, miễn phí ship cho cậu.

thanhnd

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Cho mình hỏi với. hôm nọ nhờ ông anh ra techcombank hỏi, ông ấy dt cho bảo làm visa trong tk lúc nào cũng phải có 2tr, mà nó thanh toán tiền điện nước là thẻ gì đấy. và ra techcom bank bảo làm thẻ gì để nó khỏi tư vấn như thế nữa

luutranduy

Pre-verified
Reactions
24
MR
0.000
Call me! Call me!
Cho mình hỏi với. hôm nọ nhờ ông anh ra techcombank hỏi, ông ấy dt cho bảo làm visa trong tk lúc nào cũng phải có 2tr, mà nó thanh toán tiền điện nước là thẻ gì đấy. và ra techcom bank bảo làm thẻ gì để nó khỏi tư vấn như thế nữa

Tech lúc nào cũng có 2tr trong tk để không tốn phí thường niên hay phí gì đấy. Không có 2tr trong tài khoản thì tốn phí. Không muốn thế qua sacombank làm cho khỏe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week