Xin tunvit, vinacaptcha và trandainghia1 chia sẻ tool change LR cho 4rum?

Status
Not open for further replies.
:binhsua10: giờ có 1 thằng cho là hacker change LR anh tũn mà share thì sẽ có 100 thằng hacker change Lr mega pít sheo

:binhsua10: giờ có 1 thằng cho là hacker change LR anh tũn mà share thì sẽ có 100 thằng hacker change Lr mega pít sheo
ơ a có nói a share đâu :binhsua10:thằng hacker đó nó dùng tool khá chậm nhưng dc cắm lên vps thôi chứ chả có gì ghê, bằng chứng là vẫn giựt dc tiền từ nó

Giờ bạn đưa dc lý do share và biện pháp phòng tránh hoặc lập biểu quyết đi, hợp lý thì xem xét lại
1.Hacker ngày càng nhiều nên 1 vài người k0 giải quyết hết được ==> mọi người tự hiểu
lỡ hacker có tấn công!, thì có tool để chiến vs nó
ko phải nhờ !, làm phiền + run
95% dân cạpt ko phải dân IT, nên ko biết cách trộm nick người ta như cài virút vào link hay blah blah (chỉ có bạn đâm lẫn nhau)
nên trường hợp trộm nick đẻ change là hiếm
2. Biện pháp: Cứ đặt pass !@$@$^WÈác blah blah zô . ko kick link bậy bạ, công bố trên 4rum và trên tất cả các soft làm việc để bất cứ nember nào dù mới nhất cũng biết để dùng tool và tự bảo vệ lấy pass cảu mình. CÒn nếu người đó k0 làm được như vậy là do cá nhân bạn đó chứ k0 tại ai cả. và bạn đó phải tự chiến đấu với hacker rồi lập id mới thôi.
3. Mong 4rum vào thêm ý kiến hơn nữa. hjc

Last edited by a moderator:
Mấy ai đại gia như bạn chứ

:binhsua10: =)) mình chả đại gia zề . mình cũng từng gõ mega ! đã xài qua soft bubu mega vina và asian nhưng k có bị change LR lần nào cả =)) bữa nay mấy bạn bị change Lr lại đổ lỗi cho soft =)) :binhsua12: còn vì sao bị hack thì mấy bạn tự hiểu do bạn bị virut or để lộ pass thôi

- - - Updated - - -

thêm xuân đức nữa nhé :binhsua10: nói cho đủ luôn là tất cả các soft trừ Song Than là chưa sử dụng

:binhsua10: =)) mình chả đại gia zề . mình cũng từng gõ mega ! đã xài qua soft bubu mega vina và asian nhưng k có bị change LR lần nào cả =)) bữa nay mấy bạn bị change Lr lại đổ lỗi cho soft =)) :binhsua12: còn vì sao bị hack thì mấy bạn tự hiểu do bạn bị virut or để lộ pass thôi

- - - Updated - - -

thêm xuân đức nữa nhé :binhsua10: nói cho đủ luôn là tất cả các soft trừ Song Than là chưa sử dụng

số lượng bị change k0 ít nên về virus thì k0 phải bạn à

- - - Updated - - -

Viết cái gì mà toàn icon =))
Thích cười lắm à :|, sao giống cười vào mặt người khác thế

Mình nói mãi mà bạn k0 hiểu ý mình sao, ý mình là mọi người cùng có tool thì ai hại ai được đây

sao lại ko 2 bên đều có tool tỉ lệ 50-50 chứ sao lại ko hại đc.
Share càng nhìu thì rủi ro càng cao :)

- - - Updated - - -

số lượng bị change k0 ít nên về virus thì k0 phải bạn à

ko phải Virus thì Do bảo mật ko tốt thôi, mình thấy đa số người bị change ko Mua ID của ng khác, cũng Pub acc lên cho ng khác biết ko thì đa số là các Gruop tuyển Ref, Tuyển Ref thì cứ 1 Seri thì nó mò ra là đúng cứ 1 mem cho 1 Seri thì chẳng sợ gì :)

sao lại ko 2 bên đều có tool tỉ lệ 50-50 chứ sao lại ko hại đc.
Share càng nhìu thì rủi ro càng cao :)

- - - Updated - - -

ko phải Virus thì Do bảo mật ko tốt thôi, mình thấy đa số người bị change ko Mua ID của ng khác, cũng Pub acc lên cho ng khác biết ko thì đa số là các Gruop tuyển Ref, Tuyển Ref thì cứ 1 Seri thì nó mò ra là đúng cứ 1 mem cho 1 Seri thì chẳng sợ gì :)

Bạn nói thế mà cũng nói thì mình chịu bạn, 50-50 cái gì chứ bạn k0 để lộ pass thì 50-50 như nào. để lộ pass k0 giữ an toàn được thì mới 50-50. Đây là lợi ích cộng đồng, thôi bó tay

:binhsua03: cái mặt thằng nhỏ đẹp đấy .. Ta chỉ muốn chứng minh 1 điều là soft k bị cài keylog . nên dù share t00l hay k cũng thế thôi ! mấy thánh vừa gõ pix vừa gõ mega có sao đâu ! nếu soft bị thì pix cũng dính chưởng :binhsua10: sao nó k hack mịe ID pix luôn cho khỏe

Bạn nói thế mà cũng nói thì mình chịu bạn, 50-50 cái gì chứ bạn k0 để lộ pass thì 50-50 như nào. để lộ pass k0 giữ an toàn được thì mới 50-50. Đây là lợi ích cộng đồng, thôi bó tay

vậy ko để lộ pass thì cần gì cái Tool :) đúng ko ráng mà bảo mật thì cần gì tool :)
bạn đừng lấy Cộng đồng ra mà nói bạn ah nói thật cũng chưa biết bạn dùng tool vào mục đích gì cứ lỡ cậu có tool xong rồi tìm các Gruop rồi vào sau đó cứ thế mà Change LR ng ta thì sao ? đúng ko Mình nói chỉ lỡ thôi chứ ko nói cậu sẽ làm nhé

vậy ko để lộ pass thì cần gì cái Tool :) đúng ko ráng mà bảo mật thì cần gì tool :)
bạn đừng lấy Cộng đồng ra mà nói bạn ah nói thật cũng chưa biết bạn dùng tool vào mục đích gì cứ lỡ cậu có tool xong rồi tìm các Gruop rồi vào sau đó cứ thế mà Change LR ng ta thì sao ? đúng ko Mình nói chỉ lỡ thôi chứ ko nói cậu sẽ làm nhé

Bố khỉ lại còn lơ lỗ mồm, đây là đầu nghĩ tay viết k0 phải đối thoại trực tiếp. thôi thôi nói thế thôi nghĩ gì thì nghĩ, làm ơn bị ném đá.
Xin nhờ Mod close hộ e cái topic này với. mệt người

nhìn cái tên thớt mà cứ nhớ đến 1 "hào kiệt" mượn mình 5$ chơi từ cuối năm ngoái đến h chưa thấy trả, xin lỗi chủ đề ngoài topic nhá

mình thấy tốt nhất là không share nữa, như thớt nói cái gì cũng có 2 mặt nhưng nếu giờ mà share thì đảm bảo cái mặt tiêu cực nó sẽ ưu thế hơn cái mặt mà thớt mong đợi. Với mega tốt nhất là giờ reg là acc rồi tự ai nấy giữ đừng cho ai nữa. Chứ share ra rồi ai cũng biết ai cũng làm được đến khi có chuyện lại đổ về đầu các bạn đã share tool thôi.

Tốt nhất là ko share..tự reg lại acc cho khỏe :))

tốt nhất là ko share gì cả lại nguy hiểm . Để tool cho mấy bác có trách nhiệm như bác vina la tốt quá rồi. Cám ơn bác vina đã giúp anh em captcha rất nhiều trong việc chiến đấu với Hacker:binhsua02:

Nếu share tool ra tràn lan thì sẽ rất nguy hiểm, điều này ai cũng biết. Lỡ hacker vào đây cũng xin cái tool => thử hỏi điều gì sẽ đến... ???
---
Nhưng tớ sẽ có cách share tool có điều kiện với anh em bị hacker change LR. Tạm thời chưa nghĩ ra cách tối ưu, trong đầu đã có hướng để anh em thật sự là nạn nhân có thể treo tool giúp mình, vì vừa qua cũng chạy quá nhiều IDs trên một Laptop => treo máy => network lag => giảm cơ hội thành công.
---
Hiện mình có nói bán tool change LR này $10 để ai mua dùng sẽ phải bỏ tiền ra mua, để có trách nhiệm.
---
Các pác có thể cho cái ý kiến làm sao để share tool ra mà đúng người, đúng nạn nhân thì được.

Kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt. Bác này có tính thực tế, chí thú làm ăn gớm :binhsua07: Không như Bác tũn vịt có máu lãng tữ hào hoa trong người :binhsua15:

theo mình là bán tool hay share tool đều là những trò chỉ có hại chứ ko có lợi. nếu tất cả bỏ hết acc cũ đi và làm 1 dàn acc mới hoành tráng với mức bảo mật password cao thì có phải chấm dứt triệt để ko. lúc đó mà còn bị change hàng loạt thì mới có vấn đề. chứ còn share hay bán tool á? 10LR với hacker cũng chỉ là 1 phương thức đầu tư mà thôi. còn cách để vượt qua dc cuộc kiểm tra có phải hacker ko á? xin thưa vô dụng vì đều là con người và thằng hacker chưa chắc đã ko biết tự ẩn mình.

và như thế còn tạo điều kiện cho nhiều kẻ lừa đảo đang muốn thực hiện công việc trên mà chưa có điều kiện nữa
hacker có thể vẫn lẩn quẩn đâu đó ở forum này, và a tunvit nói là tool nó chậm hơn. chuyện gì sẽ xảy ra khi nó được tăng cường "vũ khí" mới và có vài tầm chục cái VPS??? bạn gõ nó được tiền thì tội quái gì ko cắm auto change mà hốt bạc

=>nên chấm dứt luôn chuyện này tại đây

Lại một người não phẳng . Thích thì tự đi mà làm 1 cái

Ko hiểu là não phẳng hay giả vờ não phẳng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member