Xin vài cách giữ TOP video tốt

ntnamvt12c

Pre-verified
Reactions
54
MR
0.035
Chả là tuần trước mình có cái video nó nhảy lên top 1, tuần này lại tụt xuống top 5 . không biết các pro có kinh nghiệm nào để giữ video tốt ở TOP k nhỉ share mình với ạ :D
Tks mọi ng

cmt like share chúng nó tự view tự làm nhiều lắm r bác ạ. Giờ làm thêm sợ k có tác dụng lắm. Có cách nào khác k nhỉ pro :(
Thì có thế thôi e gà lắm nhưng ytb nó tuong tác vậy thôi thơi gian xem video bác lâu hay nhanh nữa

Tương tác tốt nó khác giữ đc top, còn ko giữ đc thì là do chất lượng video của bn ko = ngta thì tụt là chuyện hiển nhiên thui :rolleyes:

E cũng k rõ nữa, đợt trước video nó cứ nhàng nhàng ở trnag 2 thôi ạ. Tự nhiên đợt bão các pro ra đảo chơi với khỉ hết làm e nhảy lên Top luôn ấy :D

Có Nhiều Cách Lắm Bạn Ạ Cũng Đơn Giản Thôi . Mà Nói Thiệt Nếu Bạn Sợ Lên Top Đừng Chơi Youtube Chết Thì Làm Lại Sợ *** Gì Đa Số RP Hiện Tại là do youtube

Có Nhiều Cách Lắm Bạn Ạ Cũng Đơn Giản Thôi . Mà Nói Thiệt Nếu Bạn Sợ Lên Top Đừng Chơi Youtube Chết Thì Làm Lại Sợ *** Gì Đa Số RP Hiện Tại là do youtube
nói thì hay chết thì làm lại :))
Chết bằng ko làm đc gì, cứ chết rồi làm lại thì làm ko công cho YTB hả, giờ đa số là ăn đề xuất mà sống kiếm còn ngon hơn TOP, YTB nó quét GA hằng tháng cứ chết kênh là đồng nghĩa chết GA, Net thì hiện tại ko pay kênh chết nữa mà còn kêu chết thì làm lại :rolleyes:

E cũng k rõ nữa, đợt trước video nó cứ nhàng nhàng ở trnag 2 thôi ạ. Tự nhiên đợt bão các pro ra đảo chơi với khỉ hết làm e nhảy lên Top luôn ấy :D

Còn thread ko phải video nào cũng có thể giữ mãi vị trí số 1 đâu, Video top nó đánh giá theo tương tác video bạn phải tương tác tốt nó mới duy trì đc top lâu dài ban ah, còn ko thì rớt top là điều dễ hiểu thôi, YTB nó cập nhật top hằng ngày video nào tương tác tốt ở thời điểm nào thì nó chạy lên chạy xuống thời điểm đó, mới top đó ngủ 1 giấc dậy thấy mất cmn hút là điều bình thường :(

nói thì hay chết thì làm lại :))
Chết bằng ko làm đc gì, cứ chết rồi làm lại thì làm ko công cho YTB hả, giờ đa số là ăn đề xuất mà sống kiếm còn ngon hơn TOP, YTB nó quét GA hằng tháng cứ chết kênh là đồng nghĩa chết GA, Net thì hiện tại ko pay kênh chết nữa mà còn kêu chết thì làm lại :rolleyes:
Tùy Theo Chủ Đề Thôi Bác Ạ

Thằng nào cũng đòi lên top thì thằng nào ở dưới.

Tùy Theo Chủ Đề Thôi Bác Ạ
tuỳ là tuỳ thế nào ?
bác kêu chết thì làm lại, cái đó chỉ có lý khi Quiz life nó còn pay kênh chết, giờ thằng nào có suy nghĩ đó đc nữa hả bác, chết Video đồng nghĩa chết kênh, mà chết kênh đồng nghĩa chết gà và chẳng đc net pay thì chẳng ai nghĩ chết rồi thì làm lại nữa đâu, YTB hiện tại khá mạnh tay nên giờ suy nghĩ vậy thì cạp đất luôn :D

Hiện tại có bạn nào seo tốt lắm. Video mới có vài trăm view mà lên top luôn. Chủ đề khá cạnh tranh. K biết anh ấy seo như thế lào. Cũng bái phục thiệt !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week