Xin video hướng dẫn kick hoạt thẻ AGRIBANK

mafia

Junior
Reactions
23
MR
0.000
mình ko biết cách đổi mã pin, bạn có video hướng dẫn ko?

cứ mạnh dạn cắm cái thẻ vào máy ATM , nếu bạn biết đọc thì mình chắc chắn bạn làm được. đổi mã pin là yêu cầu bắt buộc khi lần đầu tiên đút thẻ vào (phá tờ rinh), màn hình nói gì thì mình làm theo nó thôi.

cái cảm giác lần đầu cầm thẻ ATM ............ :D

p/s : đi lúc nào vắng vắng ít người tí. giờ cao điểm đứng lâu, thao tác chậm.. mấy chị đằng sau lại càu nhàu ..... :D

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
lạy thiệt cái này mà cũng phải xin video rỏ hài, thẻ chưa kích hoạt khi bỏ vào cây atm nó sẽ báo từng bước, đầu tiên là nhập mã pin có trên giấy bên bank đưa, sau khi nhập xong cột atm sẽ yêu cầu nhập mã pin mới nhập 1 lần trên 1 lần dưới, sau đó ok 1 cái là thành công có mẹ gì đâu mà phải xin video ko biết thì kêu nhân viên ngân hàng nó hướng dẫn, đơn giản thế này cũng ko làm đc

bạn nào có thẻ agribank quay lại cách dổi pin cho mình xin
này nhé! ở cái tờ mã pin mà ngân hàng giao cho có 6 số pin đó! bạn vác thẻ vào ATM => nhét thẻ vào => nhập cái mã PIN đó vào => Chọn đổi mã PIN => nhập mã cũ => ENTER => nhập mã PIN mới => ENTER => nhập mã PIN mới 1 lần nữa => ENTER => ok! máy nó nhả thẻ ra và đã kích hoạt thành công!

bạn nào có thẻ agribank quay lại cách dổi pin cho mình xin
mình nghĩ chẳng ai rãnh đến mức đó đâu ai lại điên đi ra bank làm quay video rồi về up lên cho bạn xem, 1 việc đơn giản như thế cũng ko làm đc thì chịu bạn rồi, hơn nữa nhân viên ngân hàng nó cũng chịu giúp nếu bạn ko biết tại sao ko hỏi hay sợ vê

mình cần có hướng dẫn cụ thẻ bạn a, cay atm nha mình ko có ai làm bảo vệ
con lạy bố bố bỏ cái thẻ vào cột và tất cả sẽ hiện lên cột ATM nó có hiện chữ chứ ko đâu mà kêu ko biết, đâu tiên sẽ là nhập mã pin mặc định có trong giấy sau đó nó sẽ tự chuyển và bắt đặt lại mã pin mới và cứ thế đặt lại mà pin mới là xong có éo gì đâu mà khó khăn, ko hiểu đc đến cái này làm cũng ko đc thì làm đc gì ở mmo

cứ nhất quyết đòi quay video là sao nhỉ. có ý đồ gì đây.

mình đảm bảo với bạn là : bạn biết đọc + biết bấm phím là chắc chắc 100% làm được.

mất thẻ quay lại đây mình chịu.

đau đầu nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week