xin web exchange paypal uy tín

Có thì đã không có các bác mua bán

Upvote 0
Có nhưng không chỉ đâu :D

Upvote 0
daosy đi đâu cũng có mặt. Các hạ thật là khâm phục. :D
Có tin tui xuống núi cắt chim chú không?
Chuẩn bác ! Cái thằng này với thằng Hot_boy chuyên gia đi phá đám topic với gây war ! mình là ghét mấy thằng này tệ hại !:D:D
Cỡ chú thì có vé gì mà lên tiếng, ghét thì làm gì dc nhau? Cái thể loại chỉ vào để tuyển người, đầu óc thiển cận như chú thì ta khinh nhé. Chả giúp gì ngoài việc tuyển mem thì phắn. Có thấy halv66 like không? Hay mắt mọc ở chỗ nào đấy không thấy?
Đi với bụt mặt mặc áo cà sa, đi với ma mặt áo giấy. Với hạng người như chú thì chỉ đáng để tui đối xử thế thôi.
PS @ChuChung: muốn được người khác tôn trọng thì trước tiên hãy tôn trọng người ta trước nhé

Last edited:
Upvote 0
Có tin tui xuống núi cắt chim chú không?

Cỡ chú thì có vé gì mà lên tiếng, ghét thì làm gì dc nhau? Cái thể loại chỉ vào để tuyển người, đầu óc thiển cận như chú thì ta khinh nhé. Chả giúp gì ngoài việc tuyển mem thì phắn. Có thấy halv66 like không? Hay mắt mọc ở chỗ nào đấy không thấy?
Đi với bụt mặt mặc áo cà sa, đi với ma mặt áo giấy. Với hạng người như chú thì chỉ đáng để tui đối xử thế thôi.
PS @ChuChung: muốn được người khác tôn trọng thì trước tiên hãy tôn trọng người ta trước nhé
Cỡ chú thì cũng uy tín hơn đếu ai mà vào đá đểu topic của thằng khác ! đi đâu cũng thấy mặt nhồ..n của 2 chú nên a chỉ muốn tè cho phát !:D:D:D:D

Upvote 0
Cỡ chú thì cũng uy tín hơn đếu ai mà vào đá đểu topic của thằng khác ! đi đâu cũng thấy mặt nhồ..n của 2 chú nên a chỉ muốn tè cho phát !:D:D:D:D
Uy tín không dựa trên cái mồm mà dựa vào chính nó chú nhé, chú thì tuổi mấy mà sồn sồn nhẩy, cứ thích lấy cái của mẹ ra khoe thế, miệng chỉ có mỗi thứ đó thôi sao?
1990 thì quả thật là quá non để có thể xưng anh với tui, bonus thêm cái hình ảnh của bạn trẻ này

Last edited:
Upvote 0
Uy tín không dựa trên cái mồm mà dựa vào chính nó chú nhé, chú thì tuổi mấy mà sồn sồn nhẩy, cứ thích lấy cái của mẹ ra khoe thế, miệng chỉ có mỗi thứ đó thôi sao?
1990 thì quả thật là quá non để có thể xưng anh với tui, bonus thêm cái hình ảnh của bạn trẻ này
Bố thằng bệnh ! cho mày add ảnh bố thoải mái ! có điều bố nhìn thấy mặt mài ở đâu ghét mài ở đó thôi thằng trẻ trâu !

Upvote 0
Bố thằng bệnh ! cho mày add ảnh bố thoải mái ! có điều bố nhìn thấy mặt mài ở đâu ghét mài ở đó thôi thằng trẻ trâu !
Bố anh đã theo ông bà 5 năm rồi cu, còn cu không thích ăn chuối trái mà ăn chuối nải, ngắm gà khỏa thân, hít hương sống qua ngày thì cứ việc anh không phải xoắn. 1990 thì có khi anh lấy vợ sớm đã lòi ra chú mày rồi.
PS: anh không còn trẻ nhưng anh rất "trâu"

Upvote 0
Bố anh đã theo ông bà 5 năm rồi cu, còn cu không thích ăn chuối trái mà ăn chuối nải, ngắm gà khỏa thân, hít hương sống qua ngày thì cứ việc anh không phải xoắn. 1990 thì có khi anh lấy vợ sớm đã lòi ra chú mày rồi.
PS: anh không còn trẻ nhưng anh rất "trâu"
em kết bác câu PS này

anh không còn trẻ nhưng anh rất "trâu"

Upvote 0
Forum này là vậy đó gặp người lớn toàn xưng tao mày. Nếu không rõ tuổi tác thì xưng cậu tớ trước. Đừng vì tức giật mà trở thành người thất học. Lớp một đã dạy kính trên nhường dưới rồi. Mất dạy cũng thể hiện bản chất làm ăn ko đàng hoàng nguy hiểm có khi scam cũng nên. Ai mà dám làm ăn với mấy chú. Mod ở forum này cũng toàn 9x gặp mình gọi bằng chú. Mấy thằng trẻ trâu thật sự lại cứ thích lên ông già. Gặp ở ngoài nói 1 câu 1 cái ly vô đầu cũng nên. Nhưng may mắn không gặp :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week