Xin ý kiến các pro Captcha ?

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
đang cạp bằng hp bình dân này , đập ầm ầm có sứt mẻ ko tiếc . Khi mua nó có khuyến mãi con chuột xài chưa dc nửa ngày cất chuột vào hộp lại vì chuột ko nhạy :binhsua104:

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
đang cạp bằng hp bình dân này , đập ầm ầm có sứt mẻ ko tiếc . Khi mua nó có khuyến mãi con chuột xài chưa dc nửa ngày cất chuột vào hộp lại vì chuột ko nhạy :binhsua104:

cái bàn phím của huynh hình như mụi mới nhìn thấy lần đầu, nhìn cổ cổ :))

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
mua MISUMI bàn phím cho máy key ấy . rồi mua cái đổi đầu USB . gõ phê tê tái . mình gõ 1 năm rồi mờ hết chữ nhưng rất tốt .

vinhtrieu

Junior
Reactions
18
MR
0.000
mình thấy genius bây giờ ngon, vì gõ êm hơn, đặc biệt captcha toàn chiến ban đêm không, dù sao dùng genius cũng giúp những người xung quanh không khó chịu với tiếng kêu của bàn phím :binhsua03:

mua MISUMI bàn phím cho máy key ấy . rồi mua cái đổi đầu USB . gõ phê tê tái . mình gõ 1 năm rồi mờ hết chữ nhưng rất tốt .

genius có loại cổng ps2+usb luôn nhé. genius mình nghĩ là ok nhất với dân captcha đó. vì êm lại ko bị đau tay.gõ như gõ trên lap vậy

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype
cái bàn phím USD lotitech của mình mới mua lại gõ 1 tuần đấu rất phê ( bàn phím nhẹ , mềm ), đánh thậm chí mình ko đánh nhưng vẫn bị tình trạng nhấn nhầm ( ấn 1 cái ăn 2 ,thậm chí diễn ra 3 lần liên tiếp ) , giờ thì nó cứng muốn đánh nút nào thậm chí phải dùng sức mới ăn đc , xem ra nó cũng chỉ bình thường như những loại khác mà mình đã biết :binhsua29:
gì chứ mọi ng` nói genius ngon thì mình thấy ko hợp lí , mình đã gõ qua 1 tháng và đã bị cứng nút , bàn phím này gõ nhẹ hơn mitsumi , k ồn như mitsumi , nhưng về độ bền theo mình thì ko = rồi
mà cái máy mình hình như chỉ chấp nhận bàn phím đầu USB thôi quá , gắn cái đầu tròn nó ko chịu

Bàn phím chứ có phải cả máy tính đâu đáng bao nhiêu ............ mua cái nào cảm thấy ưng nhất là được.

thì mình đang nói bàn phím chứ dính dán gì đến máy tính đâu bạn,?.vì bàn phím nên mới mua 2 cái,chứ cả cái máy tính mà mua 2 cái mình tiền đâu mà mua

tranhuudoan

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
mitsu bền nhưng gõ ồn
genius ko ồn nhiều nhưng ko bền
mình làm lun 2 cái dự trữ sẵn :)),mà genius mau hư hơn mitsu

Đúng rồi.
Mitsumi rất bền, có 1 số bàn phím mitsumi càng gõ càng nhão bàn phím và càng mềm, đánh captcha sướng tay vãi ra =)). Nhưng có có 1 số thì sẻ bị cứng đi và gỏ sẽ rất mỏi tay với nhưng người tốc độ cao và gõ với time nhiều.
Vì thế mình chuyển qua dùng genus, genus bàn phím dẹp nên gõ phê hơn mitsumi là cái rõ, đỡ ồn, đỡ mỏi các ngón tay, và độ nảy của bàn phím ko nhiều như mitsumi nên tốc độ cũng dc cải thiện. Mà nó mau hư hơn mitsumi, phím dễ bị liệt và mất đi độ nhạy.
Tùy mỗi người có 1 lựa chọn khác nhau và quen với 1 loại bàn phím. Ví dụ đang đánh bàn phím mitsumi quen rồi mà chuyển qua đánh genus thì tốc độ giảm liền, vì bị ngợ ngợ bàn phím do khoảng cách giữa các phím và độ lồi của phím của 2 loại là khác nhau. Người mới đánh thì có thể so sánh như trên để xem nên dùng loại nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week