Spotlight Xin ý kiến các Pro sau 2 tuần tham gia PTU

glavier

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Dear các pro
Tình hình là nghỉ hè rảnh rỗi em cũng thử sức với PTU.
Do không xin được sư phụ nào chỉ giáo, em đành lọ mọ post tay, tự soạn topic để lấy uy tín, ko spam hay leech, copy, fake...

Đây là thành quả sau 2 tuần làm việc, kính mong các pro có kinh nghiệm đánh giá giúp xem em có triển vọng phát triển không ạ (hay nên nghỉ vì ko hiệu quả)

Đang cố đủ minpay/week :)

Thanks

umh đúng rồi với số tiền không nhiều như kia cũng mất gần 20h 1 ngày mới được nhu thế chứ không ít đâu, công nhận vất vả

**** Notice: Mong các bạn Newbie nhìn vào cái proof này xong đừng lao đầu vào, đó cũng là công sức người ta bỏ ra khá nhiều chứ ko dễ gì đâu. Thankz :(
Ứ ừ em cứ lao đầu vào đấy bác dám nàm gì em?!? :m146:
Cậu chủ thớt giỏi nhể? Hồi trước mềnh ngồi cả tháng mà trong tài khoản FS chỉ có hơn 1$ :m187:

**** Notice: Mong các bạn Newbie nhìn vào cái proof này xong đừng lao đầu vào, đó cũng là công sức người ta bỏ ra khá nhiều chứ ko dễ gì đâu. Thankz :(
chắc bác ấy sợ loãng PTU :D

Dear các pro
Tình hình là nghỉ hè rảnh rỗi em cũng thử sức với PTU.
Do không xin được sư phụ nào chỉ giáo, em đành lọ mọ post tay, tự soạn topic để lấy uy tín, ko spam hay leech, copy, fake...

Đây là thành quả sau 2 tuần làm việc, kính mong các pro có kinh nghiệm đánh giá giúp xem em có triển vọng phát triển không ạ (hay nên nghỉ vì ko hiệu quả)

Đang cố đủ minpay/week :)

Thanks

Sướng quá không biết khoe với ai đây mà. Sao ko khoe với bồ ấy ? cho lên mặt một tý . Chán kinh !

các bác cứ thích show proof.mềnh gà chả giám show.show sợ newbies đâm đầu vào thì khổ nhau :(

Bạn kiếm được như vậy sau 2 tuần là OK rồi. Tự tìm + tự học ---> quá tốt> :) tương lai sẽ pro :D. Chúc bạn thành công.

Có tiền rồi đầu tư thêm VPS + auto. Nếu biết lam web thì nên phát triển. $ sẽ mau hơn.

bạn có tố chất đấy , cố lên nhé , khi nào đủ pay tìm hiểu thêm về các công cụ auto ... nên đầu tư , ! chúc bạn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week