Spotlight Xin ý kiến các Pro sau 2 tuần tham gia PTU

Bạn chủ thớt này có tương lai với PTU đấy , thế này mới gọi là chơi PTU :) Sự cố gắng ko ngừng nghỉ

cái cọc 1-50MB bạn này chơi cái gì ý nhỉ
Em split file, thỉnh thoảng thừa ra 1 file bé tí, hoặc file fix, patch, crack.... :)
To các pro: Em mới tham gia ko biết thế nào là nhiều/ít- post đề tham khảo các pro => để thêm tự tin chiến đấu (em chưa nhận được cắc nào vì chưa đủ weekly min amount)
Nhiều khi mất 30-45p soạn 1 bài, ngày hôm sau thấy nó trôi tít xuống trang 2,3.. so sad

Được các bác động viên, em lại tiếp tục chiến đấu:) Thanks so much!!
Have a nice weekend!

Last edited by a moderator:
Mấy thằng pre nó down mấy cái bé trc thì hơi nghèo.

Bác nói em mới ngộ ra
Cả cái DVD 8G, cắt ra, file cuối 50M, nó down trước=> cả 24h chỉ được tính 1 file <50M

Thanks bác, rút kinh nghiệm ngay, ít nhất em luôn để file nhỏ xuống cuối danh sách :)

~.~ mình làm cả tháng rồi mới đc 1$ ,, cái đẹt PTU húp cháo !! di gỏ capcha còn ngon hơn !! newbies đừng có tốn thời gian vào PTU !! tự đào mộ chôn mình . éo có cháo để húp và éo có đất để sống !! :)) rút thôi !!

**** Notice: Mong các bạn Newbie nhìn vào cái proof này xong đừng lao đầu vào, đó cũng là công sức người ta bỏ ra khá nhiều chứ ko dễ gì đâu. Thankz :(
đâm đâm đâm zô zô zô :))

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

~.~ mình làm cả tháng rồi mới đc 1$ ,, cái đẹt PTU húp cháo !! di gỏ capcha còn ngon hơn !! newbies đừng có tốn thời gian vào PTU !! tự đào mộ chôn mình . éo có cháo để húp và éo có đất để sống !! :)) rút thôi !!
biết thế là tốt :))

Bác nói em mới ngộ ra
Cả cái DVD 8G, cắt ra, file cuối 50M, nó down trước=> cả 24h chỉ được tính 1 file <50M

Thanks bác, rút kinh nghiệm ngay, ít nhất em luôn để file nhỏ xuống cuối danh sách :)
Ấy đừng file nào nặng thế thì cứ lấy máy tính ra chia sao cho file cuối cùng lớn hơn 450MB thì ok hơn :) với lại không nên chia thành nhiều file quá, mình có pre còn ngại nữa là free, mà chủ yếu ăn từ free nhiều hơn.

hjx, mình làm mãi không nổi 2$/day, khuyên các bạn newbie đừng nhảy zo làm gì chỉ tốn thời gian thui, ra ngoai` kiếm việc khác làm hơn đấy :((

hjx, mình làm mãi không nổi 2$/day, khuyên các bạn newbie đừng nhảy zo làm gì chỉ tốn thời gian thui, ra ngoai` kiếm việc khác làm hơn đấy :((

Hehe có Chúa mới tin đc. Ai siêng thì cứ nhào vào thôi :m088:

ptu nên chiến wazez tiền nhiều hơn. Đa số các pro là chơi wazez cả

Uh. Chơi warez thì được sale nhiều hơn so zới chiến xxx. Chính vì thế các bro chiến warez hay chiến sale elite :D

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

Nhưng chiến warez hay bị del file lắm nên cũng phải cẩn thận :))

tự đóng film mau bán sale =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week