Xin ý kiến để lập hội miền trung mmo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
tham gia mmo có thể nói đến h là gần nữa năm, đc thì cũng đc nhìu nhưng mất cũng k fải là ít (nhất là kỳ thi đh vừa qua)
hôm nay lập topic này để xin ý kiến các ae về 1 hội mmo miền trung trong tương lai, hoạt động ở mọi lĩnh vực k phân biệt là làm gì để cùng giúp đỡ nhau trong mmo, cũng như có thể đóng góp cho cộng đồng người miền trung nói riêng cũng như ae trên toàn lãnh thổ Việt Nam nói chung = chính đồng tiền mình làm ra, cái này có thể sẽ là sách vở, quần áo, giày dép hay bất cứ thứ gì k nhất thiết fải là tiền bạc, ai có gì góp nấy k fân biệt đối xử lẫn nhau
.....................................................................................
đó là ý kiến riêng của mình, sơ sơ hoạt động là như vậy, ae có thể vào đóng góp ý kiến k nhất thiết là người miền trung nha, đây cũng là dịp giao lưu giữa các ae với nhau lun..............................................................;)

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001
Tiếp tục phát triển. Mọi miền không kể miền Trung. Ai đc thì tham gia.

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

Sao có vài coment kì thế nhỉ. Lập hội tuyển ref gì ở đây :|

Tiếp tục phát triển. Mọi miền không kể miền Trung. Ai đc thì tham gia.
tất nhiên, chỉ có điều sẽ khó hơn nhưng nếu có 1 hoạt động nào đó quyên góp hay từ thiện cũng sẽ cần ae ở mọi miền của tổ quốc..........................

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
miền trung àh, ok thui, ta là người huế, h đang sống ở hà nội :)), có gì vào cả 2 hội bắc và trung
bạn bè phần lớn vào nam, có gì vào hội nam lun
lại ở vn thôi và hội vn nữa ;))

tham gia mmo có thể nói đến h là gần nữa năm, đc thì cũng đc nhìu nhưng mất cũng k fải là ít (nhất là kỳ thi đh vừa qua)
hôm nay lập topic này để xin ý kiến các ae về 1 hội mmo miền trung trong tương lai, hoạt động ở mọi lĩnh vực k phân biệt là làm gì để cùng giúp đỡ nhau trong mmo, cũng như có thể đóng góp cho cộng đồng người miền trung nói riêng cũng như ae trên toàn lãnh thổ Việt Nam nói chung = chính đồng tiền mình làm ra, cái này có thể sẽ là sách vở, quần áo, giày dép hay bất cứ thứ gì k nhất thiết fải là tiền bạc, ai có gì góp nấy k fân biệt đối xử lẫn nhau
.................................................. ...................................
đó là ý kiến riêng của mình, sơ sơ hoạt động là như vậy, ae có thể vào đóng góp ý kiến k nhất thiết là người miền trung nha, đây cũng là dịp giao lưu giữa các ae với nhau lun............................................... ...............

ae miền trung vào cho ý kiến thêm nào.............................

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

miền trung àh, ok thui, ta là người huế, h đang sống ở hà nội , có gì vào cả 2 hội bắc và trung
bạn bè phần lớn vào nam, có gì vào hội nam lun
lại ở vn thôi và hội vn nữa
cho ý kiến nào bác..........................

ui mẹ ơi, có vào thì đọc cho hết giúp dùm nha bro, đừng kiếm bài spam

Này, tớ spam nhưng mà bài nào cũng đọc hết đấy nhá.
Cậu thích thì cứ lập thôi. Nhưng mà quan trọng là chế độ với ref thế nào thì mới có thành viên đc, chứ cứ như 2 ông Superlove với nhanhui hỏi có đông khách ko.
Người ta góp ý cho mà..... Chán.

doankhaido

Senior
Reactions
164
MR
0.003
Cậu thích thì cứ lập thôi. Nhưng mà quan trọng là chế độ với ref thế nào thì mới có thành viên đc, chứ cứ như 2 ông Superlove với nhanhui hỏi có đông khách ko.
cái này đâu phải tuyển ref j đâu cậu,chỉ là lập 1 nhóm mmo ở miền trung để giao lưu học hỏi kinh nghiệm thôi

mmofastlinks

Senior
Reactions
368
MR
0.000
.....................................................................................
đó là ý kiến riêng của mình, sơ sơ hoạt động là như vậy, ae có thể vào đóng góp ý kiến k nhất thiết là người miền trung nha, đây cũng là dịp giao lưu giữa các ae với nhau lun..............................................................;)
Tớ thấy ý tưởng của bạn không nhỏ, vấn đề khó là ở chỗ quản lý hội. Vất vả nhiều đấy!

Vote cho anh doankhaido làm chủ xị box offer. ANh em ai đồng ý không

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

KẾ hoạh nghe rất hay mà em không pro gì cả chả biết tham gia cái gì

ui mẹ ơi, đọc cái gì thế cậu, coi từ đầu đến cuối có dòng nào tuyển ref k vậy
XIN NHẮC LẠI ĐÂY LÀ 1 HỘI GIAO LƯU, HOẠT ĐỘNG XÃ HỘI, ..........CỦA AE TOÀN MIỀN TRUNG

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Tớ thấy ý tưởng của bạn không nhỏ, vấn đề khó là ở chỗ quản lý hội. Vất vả nhiều đấy!
vì vậy mới cần ý kiến....................................bạn có thể đóng góp

ĐỀ nghỊ các bẠn vào có cho ý kiẾn thì cho k thì ĐỪng spam dùm chút........................................

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Mod nào có rãnh qua close topic dùm nha...........................................nhìu pro nói nhảm quá..............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week