Spotlight Xin ý kiẾn mỌi ngƯỜi Đi trƯỚc vỀ auto post forum.

vapire123vn

Junior
Reactions
45
MR
0.052
SAU VÀI THÁNG TRỜI RÕNG RÃ, CUỐI CÙNG CŨNG GẦN ĐỦ TIỀN MUA ĐƯỢC CÁI AUTO POST :binhsua56:.
XIN MỌI NGƯỜI BỚT CHÚT THỜI GIAN ĐỂ CHO Ý KIẾN VỀ CÁC SOFT AUTO POST.
_ MÌNH CHỦ YẾU DÙNG NÓ ĐỂ REPLY CÁC TOPIC ĐÃ ĐƯỢC TẠO TRƯỚC ĐÓ ( MÌNH CHƠI KIỂU COLLECTION)
_ CÀNG POST ĐƯỢC NHIỀU LOẠI FORUM CÀNG TỐT
_ ADD FORUM VÀO DỄ DÀNG GIỐNG CÁI SOFT FORUM POSTER (FORUMPOSTER.ORG) CỦA VUADAPASS ĐÓ ( CHỈ CẦN ADD VÀO RỒI NHẤN DẤU ĐỂ TỰ ĐỘNG TÌM ID VÀ TÊN FORUM) CHỈ CẦN MÌNH ĐIỀN THÊM TÊN VÀ PASS THÔI. ( THÔNG CẢM MÌNH LÀ NEWBIE GÀ)

PS: XIN CÁC BRO CHO Ý KIẾN VỀ MULTIPOSTER (MP4,MP5,MP6) VÀ THEMAPOSTER
KHÔNG BIẾT 2 CÁI ĐÓ CÓ CHO REPLY CÁC TOPIC CÓ SẴN VÀO KHÔNGADD FORUM DỄ DÀNG
HOẶC CÁC PHẦN MỀM AUTO KHÁC RẺ NHƯNG MỌI NGƯỜI THẤY HAY
THANKS MỌI NGƯỜI TRƯỚC

Last edited by a moderator:

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
Only Thema? nhiều chức năng :binhsua79:

chyp123

Junior
Reactions
16
MR
0.001
reply thi mp6 la tot nhat rồi. Tư reply cac topic đa post, sửa luôn các topic đã post.
Bạn xem thêm tại đây
http://vmo.vn/forum/showthread.php?13692-Sell-The-MultiPoster-4-5-Blend-(Autopost-Forum)-giá-rẻ
Còn cái mp4 của mình hẹn bảo hành gần 2 tuần chưa thấy gì đấy bạn. Làm ăn đàng hoàng chút đi, chẳng đáng bao nhiêu nhưng mua bực vào người.
Một ngày nữa không bảo hành thì mình sẽ report scam trên các 4rum cậu đang rao bán mp4.

kynhongchua

Junior
Reactions
65
MR
0.063
Call me! Call me! Follow me on Facebook
SAU VÀI THÁNG TRỜI RÕNG RÃ, CUỐI CÙNG CŨNG GẦN ĐỦ TIỀN MUA ĐƯỢC CÁI AUTO POST :binhsua56:.
XIN MỌI NGƯỜI BỚT CHÚT THỜI GIAN ĐỂ CHO Ý KIẾN VỀ CÁC SOFT AUTO POST.
_ MÌNH CHỦ YẾU DÙNG NÓ ĐỂ REPLY CÁC TOPIC ĐÃ ĐƯỢC TẠO TRƯỚC ĐÓ ( MÌNH CHƠI KIỂU COLLECTION)
_ CÀNG POST ĐƯỢC NHIỀU LOẠI FORUM CÀNG TỐT
_ ADD FORUM VÀO DỄ DÀNG GIỐNG CÁI SOFT FORUM POSTER (FORUMPOSTER.ORG) CỦA VUADAPASS ĐÓ ( CHỈ CẦN ADD VÀO RỒI NHẤN DẤU ĐỂ TỰ ĐỘNG TÌM ID VÀ TÊN FORUM) CHỈ CẦN MÌNH ĐIỀN THÊM TÊN VÀ PASS THÔI. ( THÔNG CẢM MÌNH LÀ NEWBIE GÀ)

PS: XIN CÁC BRO CHO Ý KIẾN VỀ MULTIPOSTER (MP4,MP5,MP6) VÀ THEMAPOSTER
KHÔNG BIẾT 2 CÁI ĐÓ CÓ CHO REPLY CÁC TOPIC CÓ SẴN VÀO KHÔNG VÀ ADD FORUM DỄ DÀNG
HOẶC CÁC PHẦN MỀM AUTO KHÁC RẺ NHƯNG MỌI NGƯỜI THẤY HAY
THANKS MỌI NGƯỜI TRƯỚC

tool auto ah`, cho cai link de^, mình order cho,YH: saotinhnhan123s

thanks các bro đã cho ý kiến, vậy là thema hay mp điều có chức năng post trên các forum có sẵn phải không, nhưng add forum vào thì cái nào dễ hơn. Làm phiền mọi người 1 lần nữa ^^. Còn về mua soft thì mình gần đủ chứ chưa đủ :binhsua19:

trungnhut

Banned
Reactions
7
MR
0.000
Quảng cáo tầm bậy để bán hàng,Mp6 mà reply dc topic cũ hả?lại còn sửa dc bài đã post??? Buôn bán kiểu này chỉ có dạng bán cam bán quít.

MP 6.2 đủ chức năng nhá, reply, edit, check link dead, check xem bài đó đó đã post, reply hay chưa. Remove các link filehost 1 số forum ko cho post, get ID forum, auto register, random question, captcha, prefix,....

Reactions
0
MR
0.000
Bạn ơi, thema poster có chức năng import nhiều topic từ 1 file text không?

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

Bạn ơi, thema poster có chức năng import nhiều topic từ 1 file text không?

Announcements

Forum statistics

Threads
423,997
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back