Xin ý kiến:Trang kiếm tiền online uy tín ở Việt Nam, có thật hay không

Viper

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em đọc được bài viết của bác huynhangheo về trang kiếm tiền online aztop ăn hoa hồng theo 7 level. Có bác nào ở đây tham gia kiếm tiền trên aztop,net chưa? cho em xin tý kinh nghiệm với ạ. Trang đó có tin tưởng đươc không, có uy tín không, nói túm lại là có thể theo nó để kiếm tiền được không? Được thì em đầu tư, còn không thì em chạy nước rút ạ !
Thanks !

Lời khuyên dành cho bạn:
Out khỏi mấy cái thể loại offers VN đi
vì sao:
1: giá bèo
2: ít việc

(nếu ngon thì ai cũng VN làm cho dễ, mua sock fake ip sang Mĩ làm giề)
.
.
.

Upvote 0
Em đọc đc bài của bác nên muốn tham khảo ý kiến, thế bác tham gia lâu chưa, cách thức kinh doanh thế nào, thanh toán ra sao, đảm bảo không ôm tiền bỏ trốn k ạ, Em sợ bị lừa tiền lắm, cay cú.
10K là cậu rút được rồi . Sao lừa được . Thanh toán dưới 50k = card đt

Upvote 0
Em đọc được bài viết của bác huynhangheo về trang kiếm tiền online aztop ăn hoa hồng theo 7 level. Có bác nào ở đây tham gia kiếm tiền trên aztop,net chưa? cho em xin tý kinh nghiệm với ạ. Trang đó có tin tưởng đươc không, có uy tín không, nói túm lại là có thể theo nó để kiếm tiền được không? Được thì em đầu tư, còn không thì em chạy nước rút ạ !
Thanks !

Nếu cần mình sẽ cho bạn mượn acc tham khảo nhé!!! :)

Upvote 0
Các tiền bối kiếm tiền online đâu roài ợ, help me
ý kiến của mình là vào site kiemxu của mình làm uy tín hơn :D

Upvote 0
nói tóm lại. kiểu này chỉ đi kiếm reg để ăn hoa hồng thôi. chứ autohits gì mấy ai dại gì mà dùng. site chẳng đc lên top mà còn bị GG nó phạt ấy chứ. vì nguồn ip nó chỉ từ site AZTOP thôi. trước cũng có mấy trang autohit nhưng cuối cùng chẳng chết. tại nếu bạn là dân SEO thì chắc bạn sẽ chẳng bao giờ kiếm view = autohit đâu. 15k/sms. ADMIN sống nhờ cái đó đó. nên các bạn cứ tích cực giới thiệu thành viên. ADMIN nó rất vui. :v

Upvote 0
Chưa gì đã phán như thánh, không thì cho mượn acc 1 ngày mà xem thử nè @@
nói tóm lại. kiểu này chỉ đi kiếm reg để ăn hoa hồng thôi. chứ autohits gì mấy ai dại gì mà dùng. site chẳng đc lên top mà còn bị GG nó phạt ấy chứ. vì nguồn ip nó chỉ từ site AZTOP thôi. trước cũng có mấy trang autohit nhưng cuối cùng chẳng chết. tại nếu bạn là dân SEO thì chắc bạn sẽ chẳng bao giờ kiếm view = autohit đâu. 15k/sms. ADMIN sống nhờ cái đó đó. nên các bạn cứ tích cực giới thiệu thành viên. ADMIN nó rất vui. :v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week