Xin ý kiến:Trang kiếm tiền online uy tín ở Việt Nam, có thật hay không

Viper

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em đọc được bài viết của bác huynhangheo về trang kiếm tiền online aztop ăn hoa hồng theo 7 level. Có bác nào ở đây tham gia kiếm tiền trên aztop,net chưa? cho em xin tý kinh nghiệm với ạ. Trang đó có tin tưởng đươc không, có uy tín không, nói túm lại là có thể theo nó để kiếm tiền được không? Được thì em đầu tư, còn không thì em chạy nước rút ạ !
Thanks !

Hqua chuột bạch đký thử r, mất 15k vào thì chỉ cắm autohit, 30s đc 5 đồng, mấy cái soft thì cũ và cùi bắp, mình khuyên a em đừng dại mà tham gia, cái kiểu đa cấp này toàn lừa đảo thôi

Upvote 0
Hqua chuột bạch đký thử r, mất 15k vào thì chỉ cắm autohit, 30s đc 5 đồng, mấy cái soft thì cũ và cùi bắp, mình khuyên a em đừng dại mà tham gia, cái kiểu đa cấp này toàn lừa đảo thôi
Đó là bạn chưa biết chiến thuật chơi thôi bạn ạ, chứ ngày mình kiếm đc 14k, tin hay không là tùy bạn :)

Upvote 0

Đây là kho ứng dụng, thử hỏi với mấy cái soft cùi bắp này thì ai thèm dùng=))

Upvote 0
Mình cũng chỉ xác định đăng ký vào làm chuột bạch, hoặc cùng lắm là autohit thôi, chứ nói thật mà làm mấy cái kia nó bất nhân quá, rồi cuối cùng mất hết bạn bè

Upvote 0
@haibom412: Hôm qua mình cũng thử đk ùi, 15k. nó tặng lại 3k. mấy tiếng sau có thông báo được cộng 2.5k giới thiệu thành viên level1. :D không biết bác nào mắt nhắm mắt mở đi lạc vào chứ mình đã giới thiệu đc ma nào đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week