Xin ý kiến về làm Game Server Private

Bạn muốn tham gia và bình chọn cho Game nào ?

• Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Votes: 14 53.8%
  • Kiếm Thế

Votes: 7 26.9%
  • Thiên Long Bát Bộ

Votes: 5 19.2%
  • Game Bài

Votes: 6 23.1%

• Total voters
    26
  • Poll closed .

tranngocdung

Verified
Reactions
939
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào cả nhà ...

Hiện tại mình đang rất là phân vân không biết làm Game nào để được anh em ủng hộ và được nhiều member yêu mến game và chơi tập trung MMO và cả những bạn bên Ngoài nữa.
Nên mình mong các bạn cho mình ý kiến nhé.Hiện tại mình thấy game TLBB của FPT đã đổi NPH là VNG mà VNG thì yếu về điểm 3D nên mình thấy TLBB mà chuyển đổi NPH là VNG thì coi như TLBB không còn đường đi lên nữa. Mình đang phân vân tính làm game TLBB như FPT đã làm và mở Server Private để anh em chơi tìm lại thời xưa và đỡ tốn kém cũng như chơi để xả Stress. Mong các anh em cho mình ý kiến thật sự và mình lấy đã số % để làm 1 Game như các bạn đã Comment.
Mình xin liệt kê các Game như sau : Thiên Long Bát Bộ , Võ Lâm Truyền Kỳ 1 , Kiếm Thế , Game Bài.
Xin mời các bạn comment cho ý kiến thêm hoặc bớt gì và như thế nào. Sau đó Bình chọn thể loại mà bạn muốn chơi nhé.:D:D:D:D

Xin cảm ơn các bạn đã đọc!
Chúc các bạn 1 buổi tối Vui Vẻ và Kiếm thật nhiều $$$$$$.

Last edited:
làm sever võ lâm 1 đi bạn . sau đó đóng bảo hiểm tầm 10 20tr , anh em sẽ tin tưởng và đầu tư vào sever của bạn . chứ ko như kiểu admin làm sever kiểu 1 2 tháng là đóng sv rồi mở sv khác :D

làm sever võ lâm 1 đi bạn . sau đó đóng bảo hiểm tầm 10 20tr , anh em sẽ tin tưởng và đầu tư vào sever của bạn . chứ ko như kiểu admin làm sever kiểu 1 2 tháng là đóng sv rồi mở sv khác :D
Mời bạn bình chọn phía trên game mà bạn muốn hộ mình nhé bạn :D :D :D
Nói thật với bạn tầm 10tr thì mình nghĩ cũng có đó bạn. Nhưng mình nghĩ là tết mình mới có chứ bây giờ thì đang khô máu rồi :D :D :D
Tại qua tết mình tính mở thêm dịch vụ trung gian mà thấy nhiều a e đã mở rồi :D :D :D. tính kiếm gì lạ lạ mở nè. Ví dụ mở Lô Đề :D :D :D
Mở ra được 1 bữa chắc Ad Banned Nick 4ever quá :D :D :D

Mời bạn bình chọn phía trên game mà bạn muốn hộ mình nhé bạn :D :D :D
Nói thật với bạn tầm 10tr thì mình nghĩ cũng có đó bạn. Nhưng mình nghĩ là tết mình mới có chứ bây giờ thì đang khô máu rồi :D :D :D
Tại qua tết mình tính mở thêm dịch vụ trung gian mà thấy nhiều a e đã mở rồi :D :D :D. tính kiếm gì lạ lạ mở nè. Ví dụ mở Lô Đề :D :D :D
Mở ra được 1 bữa chắc Ad Banned Nick 4ever quá :D :D :D
ơ mà để vote đk điều kiện acc mmo4 @@ phải trên bao nhiêu bác

kiếm thế ngon nhất
Cảm ơn nhiều nhé. Mời bạn bình chọn cho Game mà bạn yêu thích và thật sự muốn chơi nhé . Thanks bạn rất nhiều. Mình sẽ lấy % cao và làm nhưng ít nhất là 100 Phiếu thì mình mới dám làm :D :D :D. Nếu mình mở ra chơi thì mình tạo thêm 1 nick để lập Bang Hội với tên là MMO để a e biết nữa :D :D :D.

thiết nghỉ, đã mmo thì ít khi cày game lâu dài (trừ game có tiền) nên tốt nhất làm game dạng flash như: cờ, bài ... lắm lúc AE chiến với nhau là được rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ý bạn nói là Làm game dạng Flash cờ , bài giống như của VTC với Zing vậy hã bạn ? :D :D :D
Làm thế thì a e MMO đấu đá lẫn nhau để kiếm tiền đúng không ạ ? :D :D :D
Ví dụ chơi tiến lên thì không có chơi với tự động mà chơi với nhau trực tuyến và chơi ăn tiền đúng không ạ ? nếu ai có thêm ý kiến như thế thì mình sẽ thêm vào bình chọn nhé :D :D :D
Thanks bạn đã đóng góp ý kiến :D :D :D

trong đầu vừa phát ra ý tưởng
làm game giống kiểu đầu tư rồi ăn thêm 50% chả hạn
vd nếu đầu tư thì 1$ thì được khoảng 1k đồng
nếu đầu tư 1$ thì ăn 1 con boss sẽ được 900 hoặc 500 đồng chả hạn
rồi có thể rút tiền khi đủ 1k đồng

quan trọng là thớt phải thật am hiểu về các game, có am hiểu thì mới phát triển dc game , võ lâm private sv lậu mình chơi nhiều lắm rồi , đại đa số cái nào cũng giống cái nào , thậm chí event cũng giống nhau, phần là các admin ko có khả năng hoặc chỉ download event có sẵn về add vào sv . đôi lời góp ý :D

Ý bạn nói là Làm game dạng Flash cờ , bài giống như của VTC với Zing vậy hã bạn ? :D :D :D
Làm thế thì a e MMO đấu đá lẫn nhau để kiếm tiền đúng không ạ ? :D :D :D
Ví dụ chơi tiến lên thì không có chơi với tự động mà chơi với nhau trực tuyến và chơi ăn tiền đúng không ạ ? nếu ai có thêm ý kiến như thế thì mình sẽ thêm vào bình chọn nhé :D :D :D
Thanks bạn đã đóng góp ý kiến :D :D :D

uhm, đúng đoạn đừơng cần đi ;););)

gian đoạn 1: vui chơi giải trí :D:p
gian đoạn 2: đấu đá nạp point :eek::confused:
gian đoạn 3: ... :mad::mad:

cá nhân thấy dự án flash này khả thi hơn mấy game cày cấp kia ... dù sao AE hầu hết ở tuổi cứng nên việc thu hút của các game trên sẽ ... yếu, rất yếu

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

quan trọng là thớt phải thật am hiểu về các game, có am hiểu thì mới phát triển dc game , võ lâm private sv lậu mình chơi nhiều lắm rồi , đại đa số cái nào cũng giống cái nào , thậm chí event cũng giống nhau, phần là các admin ko có khả năng hoặc chỉ download event có sẵn về add vào sv . đôi lời góp ý :D
trong đầu vừa phát ra ý tưởng
làm game giống kiểu đầu tư rồi ăn thêm 50% chả hạn
vd nếu đầu tư thì 1$ thì được khoảng 1k đồng
nếu đầu tư 1$ thì ăn 1 con boss sẽ được 900 hoặc 500 đồng chả hạn
rồi có thể rút tiền khi đủ 1k đồng
Mình xin cảm ơn ý kiến của 2 bạn nhiều lắm. mình cũng nghĩ ra giống bạn @louis199x đấy :D :D :D
Còn về sự am hiểu thì về Võ lâm mới ra thì mình đã chơi rồi nên cũng am hiểu lắm. Nói thật là Hắc Điểu trùm Server thật nhưng nghe tới Bang Thiên Địa của mình ở Server Nhật Sơn là Bang nó phải chạy ấy.hihi :D :D :D. Nói như các bạn thì chủ yếu các bạn là muốn kiếm tiền đúng không ạ ? :D :D :D
Nếu các bạn vừa muốn chơi và vừa muốn kiếm tiền thì mình sẽ đưa ra cái khác nhé :D :D :D . Khả năng tới đâu thì sẽ làm tới đó.:D :D :D. Khi phát triển rồi thì mình sẽ thuê team để hỗ trợ event về mọi mặt nhưng về Game Online Private thì mình vấn đề nhưng mình chỉ sợ nếu Game cờ bạc thì có thể đứng hầu tòa sớm nên mình cũng chẳng biết sao nữa. Mong anh em cho ý kiến ạ.

Mình xin cảm ơn ý kiến của 2 bạn nhiều lắm. mình cũng nghĩ ra giống bạn @louis199x đấy :D :D :D
Còn về sự am hiểu thì về Võ lâm mới ra thì mình đã chơi rồi nên cũng am hiểu lắm. Nói thật là Hắc Điểu trùm Server thật nhưng nghe tới Bang Thiên Địa của mình ở Server Nhật Sơn là Bang nó phải chạy ấy.hihi :D :D :D. Nói như các bạn thì chủ yếu các bạn là muốn kiếm tiền đúng không ạ ? :D :D :D
Nếu các bạn vừa muốn chơi và vừa muốn kiếm tiền thì mình sẽ đưa ra cái khác nhé :D :D :D . Khả năng tới đâu thì sẽ làm tới đó.:D :D :D. Khi phát triển rồi thì mình sẽ thuê team để hỗ trợ event về mọi mặt nhưng về Game Online Private thì mình vấn đề nhưng mình chỉ sợ nếu Game cờ bạc thì có thể đứng hầu tòa sớm nên mình cũng chẳng biết sao nữa. Mong anh em cho ý kiến ạ.
cả đời ghét nhất cờ bạc và *** : ))
ps: trừ game paidverts

Bác có thể làm game này được ko ạ http://cuuam.gosu.vn

Game nay lên youtube, các bạn xem clip danh nhau tuyệt đẹp lun như phim lun ấy (search = age of wushu, clip pvp cuuam,...)
A e MMO mình thấy toàn nếu chơi có thể kiếm được tiền thì mới chơi bạn ơi. Cho dù mình làm được thì so với lượng phiếu bình chọn thì mình nghĩ game này không vào nổi đâu :D :D :D Game này thể loại MMORPG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom