Xin ý kiến về làm Game Server Private

Bạn muốn tham gia và bình chọn cho Game nào ?

• Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Votes: 14 53.8%
  • Kiếm Thế

Votes: 7 26.9%
  • Thiên Long Bát Bộ

Votes: 5 19.2%
  • Game Bài

Votes: 6 23.1%

• Total voters
    26
  • Poll closed .
klq nhưng mình đã có 1 tuổi thơ dữ dội với võ lâm truyền kỳ 2 :( giờ VNG hút máu ác quá, set đồ mới ra liên tục, không còn cảm giác như xưa :(
xem cái này hay quá :D chưa dc chơi VL ba giờ dù có biết qua lây rồi

Võ lâm 1 đi bác :v dc thì e tài trợ VPS cho
bác có vps mạnh à, ko die thì pm, 4 loại game đang bàn luận, đều có đủ :D

vote cho VL1, cơ mà giờ làm game cày chắc ae ko có time chơi, rủ rê thêm bên ngoài thì may ra.
đúng rồi ạ. mình thấy game private thì bây giờ tràn lan thiếu gì game. nhưng mà những người chơi lại ko biết chắc là nó trụ được bao lâu. mình đang suy nghĩ ko biết có nên làm hết 4 game để trụ qua lại với nhau ko nữa :D :D :D
Uy tín thì có nguồn thu nhập tương đối thì game nào cũng ổn định thôi ạ. Còn mình thấy những admin kia thì sao sao ấy. Hình như chỉ biết làm được bấy nhiêu thôi. ko phát triển thêm nữa nên out game hết để lấy cái lãi đó. Cho nên mới ko trụ nổi :D :D :D
Ko làm thì thôi. Mình nghĩ nên làm cái gì cũng cần phải suy nghĩ thật kĩ. Mình cũng đang suy nghĩ cận kẽ để tránh a e chơi rồi lại ko trụ được hihi :D :D :D
Nên mình rất cần những comment và vote từ các bạn.

đúng rồi ạ. mình thấy game private thì bây giờ tràn lan thiếu gì game. nhưng mà những người chơi lại ko biết chắc là nó trụ được bao lâu. mình đang suy nghĩ ko biết có nên làm hết 4 game để trụ qua lại với nhau ko nữa :D :D :D
Uy tín thì có nguồn thu nhập tương đối thì game nào cũng ổn định thôi ạ. Còn mình thấy những admin kia thì sao sao ấy. Hình như chỉ biết làm được bấy nhiêu thôi. ko phát triển thêm nữa nên out game hết để lấy cái lãi đó. Cho nên mới ko trụ nổi :D :D :D
Ko làm thì thôi. Mình nghĩ nên làm cái gì cũng cần phải suy nghĩ thật kĩ. Mình cũng đang suy nghĩ cận kẽ để tránh a e chơi rồi lại ko trụ được hihi :D :D :D
Nên mình rất cần những comment và vote từ các bạn.

kiếm thế đi. võ lâm đồ họa + lối chơi khá cũ rồi cũng khá chán, với khá phức tạp về đồ nữa. kiếm thế thì đơn giản hơn vì hệ thống trang bị theo hệ phái có thể tậu từ từ theo khuôn khổ dễ hơn.đập nhau cũng hoành tráng nữa :D

hình như hồi xưa chả bác nào trốn học đi chơi mu nhỉ , em được mời phụ huynh 3 lần , suyt đuổi học :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom