Ask Xin ý tưởng chơi PPD real traffic ^_^!

ừ thì mình tính làm admin site PPD, dạng dạng như site cleanfiles á :D
còn vụ upload thì mình nghĩ là mình sẽ ghi 1 cái note và chỉ cho up tầm 1mb thui, vì giờ mình thấy đa phần dân real traffic của tụi Tây hay up lên toàn file chứa password ko à :D

vẫn làm song song, chứ ko có bỏ :D

ủa rồi tier chia ra theo từng mốc ví dụ như 1mb-200mb 5$ / 201mb - 500mb 7$, ... mà để có 1mb thì ai mà up

ủa rồi tier chia ra theo từng mốc ví dụ như 1mb-200mb 5$ / 201mb - 500mb 7$, ... mà để có 1mb thì ai mà up
của mình là PPD, chứ có phải PTU đâu c

reg CPAGrip kìa bác, rate ngon phết đấy. Tiếc là em không biết SEO, không top để ăn traffic ngon được :(

reg CPAGrip kìa bác, rate ngon phết đấy. Tiếc là em không biết SEO, không top để ăn traffic ngon được :(
nghe đồn CPAGrip khó lead lắm thì phải :D

Loằng ngoằng kiến thức để làm gì ? Viết dài dòng như thế lên google search thiếu gì , tóm lại về PPD thì phải biết seo từ khoá + chủ đề nhiều người quan tâm thì có lượt view thôi .
Đơn giản nhất và cũng là cơ bản nhất của người mới chơi pay per download thì cần phải hiểu là từ khoá nào nhiều người search để download nhất thì sử dụng.

Ví dụ file abcxyz là file đểu không có ruột , nhưng rất nhiều người trên thế giới tìm abcxyz xịn thì họ search ở đâu cũng ra cái file đểu của mình đầu tiền , nhưng bắt buộc phải thực hiện thành công 1 khảo sát ( Lead ) thì họ mới down được về , thì như vậy là đã thành công .

Trường hợp sau khi họ ( Lead ) biết file là fake thì mình cũng có tiền rồi , mỗi file cứ khoảng vài triệu lượt như vậy thì sao?

nghe đồn CPAGrip khó lead lắm thì phải :D
Em cũng chẳng biết nữa, vì hiện tại site visit lẹt đẹt 3-4/day không à :(.

Em cũng chẳng biết nữa, vì hiện tại site visit lẹt đẹt 3-4/day không à :(.

ừ thì chắc do khó lead quá, nên là như thế á :D

mình ko biết nó khó lead cỡ nào nhưng như bác là quá siêu rồi nè :)
siêu gì đâu bác :(. cả 2 tuần trời đc có 2 leads như kia thôi. Trước để DreamCash thì mấy tháng lên được 11$ đủ min pay thì site nó scam :confused::confused:

k đủ trình chơi real nên 1 ngày em ch@et đc có hơn chục lead :D
ngày chục leads là ngày mấy chục $ rồi :rolleyes::rolleyes:.
Bác chỉ em với sau này cứ tuần em lồng 1 cheat vào :p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,096
173,174
Latest member
DMcourseinNagpur

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week