Xui vờ cờ lờ đờ cờ mờ =.='

Giấy CMND thì ra công an tỉnh hoặc TP làm sẽ mau hơn 7 ngày lấy
Giấy phép lái xe thì làm đơn báo mất sẽ cấp lại 15 ngày ( nếu còn hồ sơ gốc)
Giấy xe thì bào mất rồi cấp lại cũng khỏng 15 ngày
ATM thì báo ngay cho ngân hàng đẻ lock tài khoản
-Giấy CMND làm ở tỉnh hay ở xã cũng như nhau, trước kia hồ sơ đưa lên tỉnh-> tỉnh làm rồi mới trả về xã, mấy năm gần đây làm ở xã luôn
-> làm ở đâu cũng thế
- GPLX mất thì ko có chuyện cấp lại nhé, phải thi lại, nếu còn hồ sơ gốc thì dc miễn phần lý thuyết. bằng lái của chú bị bấm 2 lỗ-> báo mất để lĩnh cái mới mà nó cấp cho ah?:))

Móa thằng ăn trộm ngu quá... Đi trộm nhà tieuphong àm ko đem theo bao tải :m147:
Lấy gì mà toàn đồ cùi không :m147:

:m122: phắc zuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Ko rắc rồi gì đâu tieuphong . Nhưng có điều hơi lâu , giống như đi làm thẻ VCB zị , thủ tục nhanh gọn . Mà đợi 10 ngày mới có thẻ :binhsua160:

P/S : nếu bác ở khác tỉnh , thành thì hơi rắc rối tí nhé :D

Ko rắc rồi gì đâu tieuphong . Nhưng có điều hơi lâu , giống như đi làm thẻ VCB zị , thủ tục nhanh gọn . Mà đợi 10 ngày mới có thẻ :binhsua160:

P/S : nếu bác ở khác tỉnh , thành thì hơi rắc rối tí nhé :D

:binhsua155: đờ cờ nhà nó mới đi báo công an xog,nó bảo de qua lễ làm cho cái giấy chứng mất...cầm theo cái giấy đó về quê làm lại giấy tờ ko thì nó éo làm cho...phải thế ko các bác :m040:

cũng còn may cho thớt nó ăn trộm đồ thôi.chứ ăn trộm mất của quý của thớt thì thôi rồi lượm ơi.ko biết bao nhiu củ mớii đủ làm lại

Cái bang bị trộm ah :binhsua07:

ẤU mài gốt :m066: giấy tờ , bằng lái,cavet xe, cmnd,thẻ atm ...đã về tay chủ....hên quá đi...nằm nguyên 1 đêm trong nghĩa trang Bình Hưng Hòa...=.=' ,ngày xưa ko ghi 1 mớ sdt trong cái bóp chắc bây giờ mất luôn cmnr....kinh nghiệm là các bác các anh các chị hãy ghi 1 vài số dt của bạn bè,gia đình người thân bỏ vào trong cái bóp ở 1 góc nhỏ nào đó...sau này lỡ xui gặp chuyện mà có người lượm dc thì họ sẽ dễ dàng liên lạc hơn...:))...trong cái rủi có cái xui....

Sau khi em mất đồ
Em ko hề âu lo
Lên forum chém gió
Đợi anh em tìm cho

Nghĩ cũng thấy mắc cười
Ai cũng chỉ là người
Đồ mất ko lo kiếm
Lên mạng kiếm người lo

Ai thông minh sẽ hiểu
Vỗn dĩ là nói điêu
Cho fo rum tiêu điều
Trở lên nhộn nhịp nhiều

Sau khi em mất đồ
Em ko hề âu lo
Lên forum chém gió
Đợi anh em tìm cho

Nghĩ cũng thấy mắc cười
Ai cũng chỉ là người
Đồ mất ko lo kiếm
Lên mạng kiếm người lo

Ai thông minh sẽ hiểu
Vỗn dĩ là nói điêu
Cho fo rum tiêu điều
Trở lên nhộn nhịp nhiều

:m146: đờ cờ mờ...rảnh vãi tờ rym....hèn gì mày bị chúng nó ghét là phải cmnr

- - - Updated - - -

bang chúng đông quá! mới 1 ngày đã tìm lại đc. chúc mừng bang chủ =))

:m066: móa hên vãi lồng....tìm dc mớ giấy tờ là mừng bỏ mẹ ra rồi,,,tiền mất có thể kiêm lai dc nhưng giay tờ thì éo móa cả 1 chặng đường gian nan,,,:binhsua160:

Tìm lại được rầu à,hi vọng không mất tập 2 như lời ta phán.:binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week