Ask Ý kiến về giới hạn ID trên soft Xuanduc để cấm tình trạng cheat của captchater

Status
Not open for further replies.
nói chuyện ngu quá. Cheat là ngồi chơi chứ còn gì nữa , ặc ặc, log tám chục account vào chọt chọt 1 kí tự or esc liên hoàn tiền lên đều đều đó thôi =))
Nếu như bác nói thì thằng admin pix nó kém quá, thế mà không banned, lại còn tăng tiền :(

Mình gõ gần chết, cùng lắm là dùng bảng gõ tắt mới lên speed được 1 ít :(

Nếu như bác nói thì thằng admin pix nó kém quá, thế mà không banned, lại còn tăng tiền :(

Mình gõ gần chết, cùng lắm là dùng bảng gõ tắt mới lên speed được 1 ít :(
đương nhiên có banned nhưng không hết được vì quá đông, mà chặn cheat dễ thôi mà, phụ thuộc vào ông bạn viết soft giới hạn id là ok @@

đương nhiên có banned nhưng không hết được vì quá đông, mà chặn cheat dễ thôi mà, phụ thuộc vào ông bạn viết soft giới hạn id là ok @@
nếu cheat là ngồi chọt chọt 1 vài ký tự và esc liên hoàn thì chỉ cần 30id thôi làm ban đêm là vẫn cheat thoải mái rồi bác. (vì ban đêm load cực nhanh mà) Mình chỉ mong thằng admin pix nó giỏi hơn, mạnh tay hơn các thánh cheat cho người làm ăn chân chính nhờ thôi.

nếu cheat là ngồi chọt chọt 1 vài ký tự và esc liên hoàn thì chỉ cần 30id thôi làm ban đêm là vẫn cheat thoải mái rồi bác. (vì ban đêm load cực nhanh mà) Mình chỉ mong thằng admin pix nó giỏi hơn, mạnh tay hơn các thánh cheat cho người làm ăn chân chính nhờ thôi.

mình nhớ đêm thứ 7 với chủ nhật thường chậm hơn ngày thường, gõ full có hôm mình phải log 27 id luôn. Với cheater speed 7x đêm nào chậm phải log gấp 3 -4 lần số lượng id của người gõ full là phải tới 80 -90 id lận bạn

admin pix chỉ có vài người trong khi member tới cả triệu , cho nên ko thể lúc nào cũng rà soát banned hết các thánh cheat dc bạn ơi

Nhân đây mình cũng nói, pix là nó thoáng lắm rồi đấy, nhiều khi bị timeout do code dài nhưng chưa bao giờ tôi bị nó ban cả, cho thấy nếu ko cố tình cheat mạnh nó sẽ nhân nhượng bỏ qua. Nó đã chơi đẹp thì mình cũng nên fairplay lại nhé dân cạp !!!

Chỉ sợ cùng dùng soft như nhau người gõ nhanh, người gõ chậm và tất nhiên tiền kiếm được lúc đó cũng chênh lệch nhau rồi ganh ghét rồi report nhau như việc đang xảy ra đối với youtube thôi. Đây chỉ là ý kiến cá nhân.

mà-y càng thể hiện thì t thấy mày càng ng-u.thôi đừng rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t. nêú cố rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t thì mà-y là xú-c vậ-t!
thân
:D

CanhdongVietnam

mà-y càng thể hiện thì t thấy mày càng ng-u.thôi đừng rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t. nêú cố rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t thì mà-y là xú-c vậ-t!
thân
:D

mô phật, hôm nay gặp phải oan thần trái chủ , chắc kiếp trước nó là con heo bị mình giết thịt nên sinh hận đeo bám trả thù mình nãy giờ. Thôi tuy thân thể bạn là người nhưng trí não linh hồn thuộc về loài ....gì gì đó nên mình ko chấp , có gì cứ chửi thẳng đừng "khôn" cái kiểu nói thong long :D" thôi đừng rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t. nêú cố rep hay cmt bất cứ gì liên quan đến t thì mà-y là xú-c vậ-t! " mắc cười lắm :D Chửi thì cứ chửi đi tôi nhẹ tội hơn còn nghiệp của bạn nó nặng hơn thôi mà có gì phải sợ tôi đến thế :D

Chỉ sợ cùng dùng soft như nhau người gõ nhanh, người gõ chậm và tất nhiên tiền kiếm được lúc đó cũng chênh lệch nhau rồi ganh ghét rồi report nhau như việc đang xảy ra đối với youtube thôi. Đây chỉ là ý kiến cá nhân.
yutúp report là có cơ sở vi phạm bản quyền, còn captcha có ganh ghét cũng làm gì dc nhau đâu

Cái này ai gõ nhanh thì log nhiều gõ chậm log ít chứ biết sao được mà giới hạn hả bạn?

Cái này ai gõ nhanh thì log nhiều gõ chậm log ít chứ biết sao được mà giới hạn hả bạn?
mình đề xuất thôi, lâu rồi mình ko gõ nên ko rõ tình hình. Nhưng 2 ngày nay vào làm thì thấy 30 id là đủ dùng buổi sáng và tối . Nếu các bạn pro hơn thì có thể đề xuất bác Xuanduc nâng lên thêm 20id nữa là 50 . Mà cái giới hạn này dân cạp phải cùng đồng tình chỉ làm lúc pix load nhanh mới có thể thực hiện dc , chậm quá trời mà vẫn ráng ngồi chờ thì cũng potay

Giới hạn id, cheater phải bỏ nghề làm việc đàng hoàng lại, code sẽ có nhiều , ra nhanh hơn .

yutúp report là có cơ sở vi phạm bản quyền, còn captcha có ganh ghét cũng làm gì dc nhau đâu
youtube ai cao thủ lách dc + seo giỏi thì có nhiều tiền, người lách dc + khong seo dc thì ít tiền, captcha cũng vậy ai dùng soft ai nhanh tay hơn thì gõ nhiều và có dc nhiều tiền hơn.Người ít tiền hơn thì nghĩ do các pro gõ dữ quá nên mình bị chậm và ít code ko sống dc......

Giới hạn id cũng ko giải quyết dc vấn đề gì mà nằm ở nhiều khía cạnh lắm và sale của pix làm ăn ra sao nữa.

mình đề xuất thôi, lâu rồi mình ko gõ nên ko rõ tình hình. Nhưng 2 ngày nay vào làm thì thấy 30 id là đủ dùng buổi sáng và tối . Nếu các bạn pro hơn thì có thể đề xuất bác Xuanduc nâng lên thêm 20id nữa là 50 . Mà cái giới hạn này dân cạp phải cùng đồng tình chỉ làm lúc pix load nhanh mới có thể thực hiện dc , chậm quá trời mà vẫn ráng ngồi chờ thì cũng potay

Giới hạn id, cheater phải bỏ nghề làm việc đàng hoàng lại, code sẽ có nhiều , ra nhanh hơn .
vậy nếu người ta không cheat mà speed cao thì sao bạn? Captcha đâu phải mình Việt Nam mình làm? Mà nếu bạn tự tin với chính mình thì đã xài nick chính chứ không phải nick clone để ý kiến rồi.

youtube ai cao thủ lách dc + seo giỏi thì có nhiều tiền, người lách dc + khong seo dc thì ít tiền, captcha cũng vậy ai dùng soft ai nhanh tay hơn thì gõ nhiều và có dc nhiều tiền hơn.Người ít tiền hơn thì nghĩ do các pro gõ dữ quá nên mình bị chậm và ít code ko sống dc......
ai nghĩ vậy là sai lầm. Pro thì cũng là người có phải robot đâu mà gõ nhiều code đến mức ăn hết phần newbie :)) Có thất thoát code , dân cạp ko có code gõ chỉ do 1 nguyên nhân duy nhất là cheater esc
vậy nếu người ta không cheat mà speed cao thì sao bạn? Captcha đâu phải mình Việt Nam mình làm? Mà nếu bạn tự tin với chính mình thì đã xài nick chính chứ không phải nick clone để ý kiến rồi.
tự tin gì bạn, mình ko có nói câu nào mình tự tin nha :D Bị net ban đi toi 2 tháng trời làm ko công mới rảnh rỗi lên 4rum 8 , mọi ngày làm việc bù đầu có đi 8 bao giờ . Cái nick cũ thì cũng ko đến 100 post . Phải lập nick new mới có nick để 8 chứ , nick cũ lâu ngày ko đăng nhập ko nhớ pass lẫn email đăng kí để reset password . Đâu phải cứ thấy nick mới reg comment đã là clone.

làm sao mình biết được ai có cheat ai hok cheat ! Ok cứ xem như thế thì làm cho bọn cheat hết đường làm ăn đi nhưng con những người cạp chân chính như tớ đây thì sao :| chỉ vì bọn cheat đấy mà tèo luôn cả đám à? khoảng tầm trưa chậm có hôm 50id còn hok có code để gõ thì giới hạn 30 cạp đất mà ăn à? nó cheat thì ăn ban, việc mình mình cứ làm thôi! mình gõ hok sót 1 chữ :) còn chả dùng bảng gõ tắt :)
tưởng dân cạp thường xuyên và theo dõi tình hình, bỏ lâu rồi mới vào gõ có 2 hôm mà cứ làm loạn cả lên :eek:

chủ thớt chỉ nói đúng ở 1 khía cạnh thôi , vấn đề ở đây là số lượng code có hạn mà capter thì quá đông nên nó vậy thôi , chỉ mong thằng pix nó phát triển và mở rộng sever thì lúc đó mới không bị tình trạng như z

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week