Ý tưởng về auto kiếm tiền trên 12bet. AE có ai thực hiện đc ko?

vmkonline

Junior
Reactions
162
MR
0.007
Mình đang có ý tưởng kiếm tiền về 1 game mới có trên 12bet.com. Nhưng mình ko có kiến thức IT để thực hiện. Mình Xin trình bày luôn.

12bet.com đang có 1 game gọi là number game. Nó sẽ quay lồng bingo như xổ số, trong đó có 75 quả banh có giá trị từ 1 -75, tương ứng đó có 2 kèo là tài xỉu 37,5 và chẵn lẻ. 1 ball quay rất nhanh chỉ trong vòng 2 phút.
Liệu ko biết có ai có thể làm 1 auto tự đánh gấp thếp theo 1 dãy random mình cho trước, gấp thếp từ số nhỏ (min 1k), có thể gấp tới 10 lần. Mình ko tin với số lần gấp thếp này mà thua.
Nếu auto này thực hiện đc thì chỉ việc treo máy và kiếm tiền thôi.
Thanks AE đã đọc.
Ai có thể thực hiện có thể pm yh: [email protected] để trao đổi thêm nhé

Last edited by a moderator:
Mình đang có ý tưởng kiếm tiền về 1 game mới có trên 12bet.com. Nhưng mình ko có kiến thức IT để thực hiện. Mình Xin trình bày luôn.

12bet.com đang có 1 game gọi là number game. Nó sẽ quay lồng bingo như xổ số, trong đó có 75 quả banh có giá trị từ 1 -75, tương ứng đó có 2 kèo là tài xỉu 37,5 và chẵn lẻ. 1 ball quay rất nhanh chỉ trong vòng 2 phút.
Liệu ko biết có ai có thể làm 1 auto tự đánh gấp thếp theo 1 dãy random mình cho trước, gấp thếp từ số nhỏ (min 1k), có thể gấp tới 10 lần. Mình ko tin với số lần gấp thếp này mà thua.
Nếu auto này thực hiện đc thì chỉ việc treo máy và kiếm tiền thôi.
Thanks AE đã đọc.
Ai có thể thực hiện có thể pm yh: [email protected] để trao đổi thêm nhé

Gấp 10 lần, thậm chí 15 lần, thì có lúc vẫn xịt một loạt đấy nhá.
Cách đánh double đó, con njt cũng biết. Nhưng thử đi rồi có nước "Bán con vợ, đợ đứa con"
Trên lý thuyết là vậy, nhưng thực tế ko dễ ăn như vậy đâu.

cờ bạc kiểu này admin điều khiển khó ăn được của nó lắm sợ treo auto sau 2-3 tiếng coi lại thì .... thôi rồi

mấy cái trò này mình có tính xác suất hết rồi
nói chung là chỉ cần vốn nó lớn hơn vốn mình
chơi mãi rồi cũng thua thôi

Gấp 10 lần, thậm chí 15 lần, thì có lúc vẫn xịt một loạt đấy nhá.
Cách đánh double đó, con njt cũng biết. Nhưng thử đi rồi có nước "Bán con vợ, đợ đứa con"
Trên lý thuyết là vậy, nhưng thực tế ko dễ ăn như vậy đâu.

Cái này nhiều ng chơi lắm bro ah, vài trăm k của mình k thắm vào đâu đâu. Nó ko như heal - tail.
Phương pháp gấp thếp là pp ko bao giờ thua nếu mình đủ vốn và k giới hạn số cược. Nhưng ở đây mình chỉ gấp thếp từ số nhỏ và đánh j` là do mình ramdom ra ko phải dễ bắt bài tâm lý. ( ko phải gấp 1 loại gấp hoài nhé )

lại gấp thếp ah, biết bao nhiều nạn nhân của SoD đã chết vì gấp thếp rồi. Phải soi vào cái gương của những người đã đi trước chứ.

chắc phai có 1 phuong phap nao chu nhi.

mỗi lần nó cho time để người chơi đánh mà,làm gì mà cần phải auto

Auto cho khỏe thôi. Chứ ngồi 1 buổi để gấp cũng mệt đờ người.
Còn về mấy trò này, chỉ chốt 1 câu thôi: KHÔNG NÊN CHƠI.
Vì lý thuyết thì quá ngon! Nhưng thực hành mới thấy chết =)) =))

ơ,cái trò này nó ở đâu thế nhỉ,log vào mà chả thấy đâu,trò bí ngô này chơi có chiến thuật thì cũng là mỏ vàng đó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back