• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Yahoo - beanbeacay - nick mmo : minhthanh77

hoan277

Senior
Reactions
368
MR
0.011
lần này lỗi k phải tại thớt rồi..vì nick kia đc unbaned mà còn mác bảo hiểm nữa. giờ thớt để mod teamview đối chiếu history yahoo + cofirm là đc :(

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
vụ này nếu check xong mọi thứ khớp vậy ko lẻ chia BH ? trong khi thằng kia bị reporf từ tuần trước và đã bị banned đáng lý bạn kia nhận đủ BH r giờ bạn này bị scam nữa vậy ai chịu ?
1 lỗi quá lớn của mod xử lý vụ này

k chia BH đc..BH xác định là refund cho c report đầu tiên rồi..và mòi gd sau khi baned nick k đc hỗ trợ..nhưng unbaned là chuyện khác - như 1 người đóng BH bình thường => bqt đền bù theo kiểu 2 người có BH scam 2 member thôi

k chia BH đc..BH xác định là refund cho c report đầu tiên rồi..và mòi gd sau khi baned nick k đc hỗ trợ..nhưng unbaned là chuyện khác - như 1 người đóng BH bình thường => bqt đền bù theo kiểu 2 người có BH scam 2 member thôi
cái này lỗi của BQT chắc Shin phải lãnh đạn nữa r

Mỗi thằng 100$ thì cũng đền bù mỗi thằng 20$ là cùng :rolleyes:. Vụ 175$ của thằng shee mà có 20$ kìa :D
ko phải bạn nhé,
Scam liên quan đến BQT là từ Smod trở lên shin chịu 20% bồi thường và max là 2tr thì phải bạn kia 175$ shin bồi thường 20% còn bạn gì 14tr nữa cũng 2tr mà ko phải sao ? RUle 4rum mình thấy vậy
còn Vụ này khác hoàn toàn, bạn bị scam đầu reporf trước và thằng kia bị kết tội scam r và 2tr BH đấy thuộc về bạn ấy luôn r chỉ đợi shin send, còn vụ bạn bị sau này là do mod làm ăn vớ vẩn đi banned 1 acc Scam 7 ngày để r khi nó đc thả nó lại scam tiếp lỗi này của mod, thì đáng lý BQT phải chịu hoàn toàn trách nhiệm mới đúng .

tien148793

Junior
Reactions
50
MR
0.000
ko phải bạn nhé,
Scam liên quan đến BQT là từ Smod trở lên shin chịu 20% bồi thường và max là 2tr thì phải bạn kia 175$ shin bồi thường 20% còn bạn gì 14tr nữa cũng 2tr mà ko phải sao ? RUle 4rum mình thấy vậy
còn Vụ này khác hoàn toàn, bạn bị scam đầu reporf trước và thằng kia bị kết tội scam r và 2tr BH đấy thuộc về bạn ấy luôn r chỉ đợi shin send, còn vụ bạn bị sau này là do mod làm ăn vớ vẩn đi banned 1 acc Scam 7 ngày để r khi nó đc thả nó lại scam tiếp lỗi này của mod, thì đáng lý BQT phải chịu hoàn toàn trách nhiệm mới đúng .
Thôi chờ BQT vào quyết định chứ qua mấy vụ, comment cũng chẳng thay đổi đc gì:p:p:p:p

votuan592

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
ko phải bạn nhé,

Minhthanh77 : mình bị hack nick bạn ah. Đã giải trình bên topic của Infutuer

mình là Minhthanh77: Nick mình bi hack, BQT đã xem xét. Mình với @thaolv đã thỏa thuận đền bù. cậu vào xác nhận nhé. Đồng thời mong @Shin xóa biểu tượng bảo hiểm để những thằng scam không dòm ngó nữa. Sau này giao dịch chỉ qua trung gian.
Thank all

infutuer

Banned
Reactions
63
MR
0.000
vụ này nếu check xong mọi thứ khớp vậy ko lẻ chia BH ? trong khi thằng kia bị reporf từ tuần trước và đã bị banned đáng lý bạn kia nhận đủ BH r giờ bạn này bị scam nữa vậy ai chịu ?
1 lỗi quá lớn của mod xử lý vụ này
ko phải bạn nhé,
Thôi chờ BQT vào quyết định chứ qua mấy vụ, comment cũng chẳng thay đổi đc gì:p:p:p:p

Tưởng BQT xử lý công bằng nhưng cuối cùng cũng chỉ được 50% thôi các cậu ạ. Cái rule gì mà 20-30% đền bù trong khi mình đã kiểm tra nick và số Z các kiểu .... hài . Thôi , xác định chả có sự công bằng đâu các cậu ạ.... Tết rồi thôi cho qua cho nó vui vẻ cả nhà thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week