Yahoo đăng ký xong thoát ra thì ăng nhập lại không được. Nguyên nhân, cách giải quyết!!

Status
Not open for further replies.

mampham

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tình hình la mình theo dõi mấy topic xoay quanh vấn đè về yahoo thấy có một câu trả lời giống với trường hợp của mình nên mạo muội lập topic này để hỏi xem có ai giống mình không làm thế nào để khác phục.Vấn đề là mình làm offer site Ptp nên đăng ký nhiều yahoo để dăng ký acc của site khi nào cần thì vào lấy link confim rồi làm. Nhưng khi vào làm thì tất cả các yahoo này đều không đăng nhập được. Nó cứ báo site pass hoặc tên hoài. Nhưng khi đăng ký xong mình vẫn đăng nhập được bình thường chỉ bị lỗi khi đăng nhập ở lần thứ 2, 3 trở lên. Vậy pro nào biết xin vào hướng dẫn dùm.

Tình hình la mình theo dõi mấy topic xoay quanh vấn đè về yahoo thấy có một câu trả lời giống với trường hợp của mình nên mạo muội lập topic này để hỏi xem có ai giống mình không làm thế nào để khác phục.Vấn đề là mình làm offer site Ptp nên đăng ký nhiều yahoo để dăng ký acc của site khi nào cần thì vào lấy link confim rồi làm. Nhưng khi vào làm thì tất cả các yahoo này đều không đăng nhập được. Nó cứ báo site pass hoặc tên hoài. Nhưng khi đăng ký xong mình vẫn đăng nhập được bình thường chỉ bị lỗi khi đăng nhập ở lần thứ 2, 3 trở lên. Vậy pro nào biết xin vào hướng dẫn dùm.
Fake ip khi tạo yahoo thì tài khoản đó xem nhu bỏ , cách tốt nhất là tạo đại cái yahoo , khi đăng kí tài khoản trang kiếm tiền thì fake .

Upvote 0
Thì đăng ký xong thì đăng nhập rồi chuyển tiếp về mail chính, sau này khỏi cần đăng nhập nữa. :m003:

Upvote 0
có phải bác dùng tool để reg đúng không? thương thì 24-48h không đăng nhập đc là do admin check trùng info để hạn chế spam:binhsua119:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mấy cái yahoo mới lập là bị vậy đó,ko khôi phục được đâu.Yahoo dạo này bị lỗi nhiều lắm rồi
Cách tốt nhất là lập trước 1 đống yahoo mail,để đó 3-4 ngày sau,đăng nhập lại từng cái,cái nào được thì giữ lại,ko được thì vứt đi

Upvote 0
Nếu dùng 1 lần rồi bỏ thì cứ yahoo mà reg -Nếu còn muốn log lại lần sau thì hotmail,hushmail,AOL là lựa chọn sáng giá hơn trong thời điểm này :)

Upvote 0
có phải bác dùng tool để reg đúng không? thương thì 24-48 không đăng nhập đc là do admin check để hạn chế spam:binhsua119:

Mình đăng ký hoàn toàn bằng tay, chỉ là fake ip để đăng ký bằng info us thôi, ma minh đăng ký site trước khi làm thì đăng nhập vào lấy link confim rồi làm mà bị kiểu này thi đăng ký bỏ không rồi coa vào được đây mà lấy link.

Upvote 0
Thì đăng ký xong thì đăng nhập rồi chuyển tiếp về mail chính, sau này khỏi cần đăng nhập nữa. :m003:

Làm theo cách này đi bác đảo bảo OK. Nó có block cũng phục hồi được

Upvote 0
ùm, mình cũng bị tầm 5 cái yahoo. Vì vậy mình thấy hình như yahoo nó die nếu ko đăng nhập lại lần thứ 2 sau đó hay sao ý. theo mình đăng ký xong thoát ra rồi đăng nhập lại. để vài ngày rồi dùng là tốt nhất :D

Upvote 0
Đăng ký cả trăm mail ma đưa về 1 cái yahoo chính vậy có ổn không ? Lỡ nó del luôn cái yahoo chính thì sao

Sao không ổn. Mình làm như vậy mà, chú ý là reg chọn sever indo đó, một vài sever không cho chuyển tiếp

Upvote 0
Sao không ổn. Mình làm như vậy mà, chú ý là reg chọn sever indo đó, một vài sever không cho chuyển tiếp
Đây chắc là cách tốt nhất rồi. Chác ko còn cách nào khác vậy đóng topic được rồi. Thanks tất cả!!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week