yahoo doncry56gmail học xong tut của mình lật lọng ko chịu trả tiền

Status
Not open for further replies.

vuivuivui1984

Banned
Reactions
53
MR
0.000
tớ có giao dịch với 1 thằng có yahoo là: doncry56gmail. Trung gian cannawan.
đây là thỏa thuận của tớ và thằng doncry56gmailDon Cry: bay gio cau huong dan fund $

6:47:47 PM Don Cry: with $ ve pp

6:47:50 PM Don Cry: $ ve pp thanh cong

6:47:55 PM Don Cry: la cau nhan tien o trung gian

Tớ cũng đã nói nội dung này với canawan. Nhưng khi tớ hướng dẫn thằng kia xong thì nó lật lọng. Nó ko chịu làm nữa. Mà nó ko chịu làm thì làm quái có $ mà rút về pp? Nó bảo mình tự làm đi. 1 tiếng nữa show proof pp đã nhận tiền. Các bạn đều biết làm gì có site nào 1 tiếng nhận đc $ về pp?
tớ nói với canawan là thằng kia lật lọng, không chịu làm theo thỏa thuận ban đầu.Hỏi Canawan giải quyết sao? Canawan nói ko biết. 2 bên tự thỏa thuận.
banks_exchange: vậy thì cậu phải làm sao để cho nó thỏa thuận
banks_exchange: tớ ko can thiệp
vuivui1984: mình sẽ post việc này lên forum. để bạn tìm hướng giải quyết
banks_exchange: nhiệm vụ của tớ là chỉ nhận tiền của người mua
banks_exchange: sau khi người mua và người bán xong
banks_exchange: tớ sent cho người bán
vuivui1984: nhưng tớ đã nêu rõ thỏa thuận của tớ và nó cho cậu rồi
banks_exchange: còn tớ ko can thiệp
vuivui1984: nó phá vỡ hợp đồng
banks_exchange: thì 2 cậu làm cách nào thì 2 cậu tự biết

Mình đã chỉ cho doncry56gmail site và cách thức làm qua teamview. Nhưng học xong doncry56gmail lại lật lọng ko muốn trả tiền. Đề nghị doncry56gmail vào đối chất. Mong mod có thẩm quyền vào xem proof và pm trung gian canawan trả tiền mình.

proof mình thỏa thuận về giá và nó lật lọng. Học xong nó nói ko làm, " đi chơi hơn công việc"

tham khảo thêm tại topic thảo luận http://mmo4me.com/showthread.php?11...huong-giai-quyet-hop-ly-anh-em-phan-xet/page9

Attachments

107.6 KB · Views: 77
    101.1 KB · Views: 52
Bạn này có tiếng scam rồi mà còn dính tới :| mong canawan trả cho thớt .
Thớt dạy tớ đi ;)) tớ with đc tớ pay cho :D

Bạn này có tiếng scam rồi mà còn dính tới :| mong canawan trả cho thớt .
Thớt dạy tớ đi ;)) tớ with đc tớ pay cho :D
sau vụ lùm xùm này sẽ có nhiều bạn pm tớ bảo hợp tác. Sự thật thì cũng đã có vài người rồi

log chat của mình ko hiểu vì sao chỉ lưu có vài đoạn. có thể chờ doncry56gmail vào show log đối chất. mình vừa team, vừa chat chỉ nó. trong proof cũng có đoạn học xong nó nói " đi chơi hơn công việc" sau khi đc mình chỉ. nó lật lọng bảo mình tự làm và show proof cho nó. Nế muốn show proof cũng được, nhưng mình phải có thời gian vài ngày để fund và site, rồi từ site rút về pp chứ?[h=2][/h]

thread cũng chẳng tốt đẹp gì ;))

forum giờ đi đâu cũng chỉ toàn .... ;)

1, là thớt cheat paypal , làm anh em mmo khốn đốn
2 , thằng này nổi tiếng scam và lật lọng , em cũng dính với nó , giọng điệu tráo trở kinh , đã show proof và nick nó bị ban

hướng giải quyết : bác mod nên làm toppic vote xung công số $ trung gian
+ $ thằng doncry send cũng scam mà ra
+ bác thớt chưa dứt hết hợp đồng và giao dịch cheat

Ka ka , 1 phiếu vote xung công , thằng này có cam em 1 acc pp 11 $ , get thái độ nó report chứ chả mong đòi lại $ đã mất

ôi đã bước chân vô mmo thì mãi cũng chỉ là người nhặt từng cắc , còn muốn làm giàu thì các bạn phải thay đổi mình trả thành "1 kẻ khác".

bản chất mmo vốn đặt đồng tiền lên trên hết, mọi thứ đều xoay quanh nó.

Chỉ có kiếm đc nhiều tiền hay ít tiền chứ ko cần biết tiền đó kiếm bằng cách nào nên là thread cứ can đảm chụp ảnh cái proof lên để đủ chứng cớ xử lý vu này.

Dù cậu là scammer hay là ug thì trong forum này cậu vẫn hoạt động bình thường nếu người kia scam cậu cậu vẫn có quyền nhận đc lại quyền lợi cho cậu.

không chém gió nữa. chờ mod vào giải quyết để mình nhận tiền
proof là đầy đủ bằng chứng log chat bằng hình ảnh.
Cậu copy paste kia thì sẽ ko đc xử lý.

Nếu ngại vì nội dung log chat có thể che 1 số phần nhạy cảm (theo ý cậu) nhưng vẫn phải thể hiện đầy đủ nội dung quan trọng liên quan .

proof là đầy đủ bằng chứng log chat bằng hình ảnh.
Cậu copy paste kia thì sẽ ko đc xử lý.

Nếu ngại vì nội dung log chat có thể che 1 số phần nhạy cảm (theo ý cậu) nhưng vẫn phải thể hiện đầy đủ nội dung quan trọng liên quan .
cậu này từ đầu đến giờ toàn đả kích mình. Ko biêt có phải là doncry hay ko?Chờ doncry vào đối chất sẽ rõ. Giờ mình đi ngủ. mệt lắm rồi

cậu này từ đầu đến giờ toàn đả kích mình. Ko biêt có phải là doncry hay ko?Chờ doncry vào đối chất sẽ rõ. Giờ mình đi ngủ. mệt lắm rồi
mình khuyên thật lòng theo đúng rule để cậu đc xử lý nhanh thì cậu kêu "ĐẢ KÍCH CẬU" , có lẽ là do cậu "CÓ TẬT GIẬT MÌNH" ko muốn show cái proof hình ảnh nội dung cuộc trò chuyện.

Thế thì mình thành thật chia buồn với cậu là dù cậu kia có scam cậu đi chăng nữa cũng ko có MOD nào xử lý giùm cậu đâu.

mmo4me.com/showthread.php?116714-Them-1-lan-nua-em-bi-lua-Trung-gian-canawan-can-co-1-huong-giai-quyet-hop-ly-anh-em-phan-xet&p=2467858#post2467858
xem #88

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week