yahoo doncry56gmail học xong tut của mình lật lọng ko chịu trả tiền

Status
Not open for further replies.
Cái title nó ghi học xong, log chat cuối này nó ghi chỉ 1/5, rồi nó hủy gd, thế là rõ nhé, khỏi dài dòng chi cho mệt

Đề nghị banned nick doncry56

Ngày trước sau khi report tên dontcry này và nick clone nó đã bị del
và nick này thể hiện là nick khác của him

Đề nghị xong vụ này Mod vào banned nick nó và các nick clone còn lại theo dải ip

Bằng chứng , proof và phong cách làm ăn của tên Dont cry này anh em report quá nhiều rồi
Em ko cần tìm lại nữa

Thân ái !

Đề nghị banned nick doncry56

Ngày trước sau khi report tên dontcry này và nick clone nó đã bị del
và nick này thể hiện là nick khác của him

Đề nghị xong vụ này Mod vào banned nick nó và các nick clone còn lại theo dải ip

Bằng chứng , proof và phong cách làm ăn của tên Dont cry này anh em report quá nhiều rồi
Em ko cần tìm lại nữa

Thân ái !
phong cach lam an cua t ra sao thi ke t, thuan mua vua ban, khong thi thoi, t khong can khach ;)

Mình xác nhận tên doncry này có máu scam trong người nhé . Từng có ý định scam mình cái thẻ 200k nghe nhắc mod trung gian anh ấy lặn một hơi thật sâu k nổi lên lun =))

Mình xác nhận tên doncry này có máu scam trong người nhé . Từng có ý định scam mình cái thẻ 200k nghe nhắc mod trung gian anh ấy lặn một hơi thật sâu k nổi lên lun =))
:| vietel đang khuyến mãi nè, ế hàng thì pm gd trung gian, Do hôm bữa thấy không km nên k mua nữa chứ việc gì phải xoắn :binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week