• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

yahoo: doncry56gmail tên chờ hó scam tớ 467$

Status
Not open for further replies.
[email protected]

Chỉ có 1 thông tin duy nhất nick yahoo của nó là quanghuy1460

Nó định cắn mình mà không được

Up cho anh em đỡ ném gạch thơt .

Tội nghiệp, sao anh em không vào những site auto mà cứ bị cắn càn thế nhỉ

up gium proof minh` co lien quan voi yahoo di ban, sao toan noi' khong vay

Bố mặt dày vãi nhồn , không biết pro cỡ nào mà scam acc pp vn sau đó lại đưa lại chính acc đó nhờ fund

Bố cũng chóng đi thôi

ai biết thêm thông tin thằng này cũng cho mình biết hay inbox nhé

lão vừa lừa mình 1 acc thái lan sửa info thành việt nam để bán

mình lại lần đầu nên ko để ý

ai cần bằng chứng thì em chụp rõ luôn

móa thằng này chuyên chăn gà mua acc pp để thịt , scan ra acc pp hack rồi fake info vn để bán

Nghe na ná đại gia bank dont cry nhỉ :binhsua10:
K phải đâu em . Thằng này chỉ là check mp linh tinh đưowcj acc nào rồi bán thôi mà

Có proof thì mình sẽ pub info của cậu này nhé, địa chỉ nhà, số điện thoại, chứng minh thư....v..v..v... còn không có proof thì 5h chiều mod close pic được rồi

chắc chắn cam mẹ rồi

toàn dụ mấy anh em mua acc pp , scan đc acc hack ở đâu thailand hay us
rồi fake info về vn

dụ anh em vào teamview change info trên máy nó , gà ko nhìn kỹ là ăn đạn với nó

nếu anh em change info thì change tẹt , còn nếu check kỹ tên và add , nó sẽ mở sang tab nó đnag chơi game võ lâm gì ấy , làm anh em mất tập trung

chỉ change pass rồi paid $ , mang về xài mới biết éo phải acc vn , toàn acc đâu đâu

pm nó thì còn lâu refund , mặt thì dày vkl

ai co info nó ở rum nào report cho nó nghỉ luôn đi

Có proof thì mình sẽ pub info của cậu này nhé, địa chỉ nhà, số điện thoại, chứng minh thư....v..v..v... còn không có proof thì 5h chiều mod close pic được rồi
no' co' proof t pub info + bieu them $ , mod close topic la xong ha, vay ai thich vu oan cho ai la duoc a :binhsua08:

cái topic này toàn thấy mấy pro võ mồm không à!!! :)) lên đây kết luận người ta là scam mà ko có lấy 1 cái proof thật tức cười!!! bằng chứng chỉ là cái ảnh chụp yahoo nói chuyện vớ vẩn lăng nhăng!!! dân chủ quá đúng là mấy thằng dân chủ quá trớn mà!!! =)) =)) =)) =)) =))

Chắc thím này ghét ng` ta rồi nói ng` ta scam chắc
Có = chứng thì up lên đây

Do các bạn mua acc paypal k check kỹ thông tin hoặc acc paypal k dùng được về bị limit ngay . Các bạn trách ai ? Trước tiên hãy trách các bạn . Riêng việc mua acc paypal đã là nguy hiểm khi pay tiền . Vậy các bạn k cẩn thận thì do việc của các bạn . Bạn này thử hỏi mình mua acc paypal mấy lần , nhưng xin thưa chưa 1 lần nào giao dịch với mình thành công cả . Vậy tại sao ? Do các bạn bất cẩn thôi . Mình từng dính của người khác , bị lừa vào tròng rồi cho limit paypal . Nhưng cũng chẳng thèm report cho mất thời gian

up lên cho mod vào ko có bằng chứng thì ra đảo khỉ đi!!! muốn vu oan ai thì vu đâu!!!

Cuộc đời có mấy người rãnh giữ trời...tội lỗi tội lỗi..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week