SCAM Yahoo : fxvietgroup - User : investpaid giả danh dq_middle

thuthuy87

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Đang mua PM mà hắn pm thì mình check yahoo thấy bị banner vì lý do scam đợi bạn ấy lộ diện nick khác ở forum lên mới chụp
- link nick sử dụng trung gian của dq_middle : http://mmo4me.com/threads/dqsolutions-dich-vu-trung-gian.138660/page-8#post-2931678
dưới là hình ảnh DQ_middle vào xác nhận hộ mình xem có ở cùng dãy trọ với investpaid ko nhé :D

không đơn giản :)

Đang mua PM mà hắn pm thì mình check yahoo thấy bị banner vì lý do scam đợi bạn ấy lộ diện nick khác ở forum lên mới chụp
- link nick sử dụng trung gian của dq_middle : http://mmo4me.com/threads/dqsolutions-dich-vu-trung-gian.138660/page-8#post-2931678
dưới là hình ảnh DQ_middle vào xác nhận hộ mình xem có ở cùng dãy trọ với investpaid ko nhé :D

chắc thằng đó ý định scam, thấy nick b mới lập hôm qua nên n lập cái yahoo fake nick bác dq_middle r :D, b tỉnh đó, newbie thấy ntn chắc cũng mất tiền r, haizzz, dạo này scamer nhìu thủ đoạn tinh vi ghê

Cẩn thận là rất tốt :D. Hạn chế dc SCAM :D
Mình cũng ko biết là có scam đâu định giao dịch rồi nhưng luc dán nick yahoo của dq_middle vào yahoo thì thấy hiện 2 yahoo dq_middle lên mình mới kiểm tra lại.
Cũng may mắn thật

Mình cũng ko biết là có scam đâu định giao dịch rồi nhưng luc dán nick yahoo của dq_middle vào yahoo thì thấy hiện 2 yahoo dq_middle lên mình mới kiểm tra lại.
Cũng may mắn thật
sau này khi giao dịch, cứ check như thế cho chắc ăn, mất 1,2p mà k mất tiền vs bực mình vì bị scam :)

sau những vụ lớn như thế mà chúng nó vẫn hoàng hành rất là hăng hái!!! :D chắc là tới tết nó cần tiền đưa bồ đi chơi!!! haizzz vô phúc cho con nào vớ phải nó!!! :cool:

bọn nó cứ tưởng newbie là dỡ hơi nên suốt ngày tìm newbie mà scam.....vãi bọn scammer

check kĩ mới lòi mặt gấu mặt chuột nó ra chữ i thấy rõ mồn một luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week