Waiting for Answer Yahoo: giangbinhthuan

Status
Not open for further replies.

quangtoanhp

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Yahoo : giangbinhthuan
Thanh toán qua VCB: 0531002216340 - NGUYEN TRUONG GIANG
cần tìm chú này mình trả 10 tr cho bác nào có địa chỉ chú ấy
ttển thể chú ấy scam acc net nên các bạn để ý nha
http://prntscr.com/79jzyd

chỉ có vậy sao tìm đc địa chỉ đây :)

Lên google gõ Hài Trường Giang là ra đó cậu;)

bằng mình làm công nhân 2 tháng

Thông tin này là của mình. Cậu vui lòng chụp hình chat và messenger ID giúp mình nhé. Trong này hôm đó mình ko giao dịch món tiền mua Neteller nào 7tr cả nhé. Tại thời điểm đó mình có giao dich 318 skrill qua nick yahoo: huynhtrungson220

79kpsl

Cậu vui lòng check kỹ Messenger ID of mình là: giangbinhthuan nhé.

@danhmay24h vui lòng update lại warning giúp nhé.

Thanks

Last edited:
Ko loại trừ thằng đó là SCAM :v ...
Mọi giao dịch mà ko memo, ko có gì chứng minh thằng đang giao dịch gửi tiền mà giao hàng thì vl nó rồi :D.
Ví dụ kinh điển có 1 thằng dùng service bên mình do gửi qua ATM mà ko nhận hóa đơn (nó bảo ATM hết hóa đơn), nó cũng ko đăng ký SMS thông báo số dư, ko có lệnh gửi $. Ko Proof gì thì ko thể giao hàng. Đã bắt ra bank làm giấy chứng nhận từ bank :v , sau kho nó scan gửi còn cẩn thận phone bank check info xong mới set service cho nó :D
Ai cũng cẩn thận thì SCAM làm gì có đất sống

DEMO:

Mọi thứ đều có nhiều giả thuyết. 1 lần ko nói nhưng quá nhiều lần thì sẽ phải đặt câu hỏi.
Mình chỉ nói có khả năng.

Nói vậy mà cũng nói đc. Ko lẽ tụi scam nó fake nick mìn lừa đc 100 newbie thì nghi mình là scammer à. Nói chuyện có đầu óc tí. Trường hợp này ko confirm trên topic of mình, gởi tiền cũng chẳng ghi chú. Scammer cứ lừa đc thì lại đổ lên đầu mình à, nói như cậu "có khả năng" ai làm ex ở site này mà ko bị fake YH, nói vậy thì cả admin site này cũng có khả năng scam, nói vậy thì thà đừng nói cho rồi.

Yahoo: letrungson220
nick mmo @khanhleminh đã bị banned

Nói vậy mà cũng nói đc. Ko lẽ tụi scam nó fake nick mìn lừa đc 100 newbie thì nghi mình là scammer à. Nói chuyện có đầu óc tí. Trường hợp này ko confirm trên topic of mình, gởi tiền cũng chẳng ghi chú. Scammer cứ lừa đc thì lại đổ lên đầu mình à, nói như cậu "có khả năng" ai làm ex ở site này mà ko bị fake YH, nói vậy thì cả admin site này cũng có khả năng scam, nói vậy thì thà đừng nói cho rồi.
Nói thẳng như thế này:
+ Tâm lý của bạn là: nhận tiền trước là bem thôi, ko cần quan tâm khách có phải là người gửi tiền thực sự ko, một sơ hở rất lớn.
+ Thứ 2 bạn giao dịch mua bán tiền tệ nên ko có dám bắt nó ghi mấy memo nhạy cảm.

2 lý do nói trên nó là một sơ hở rất lớn cho SCAM lợi dụng bạn, đời MMO này, thằng nào cũng như bạn thì NEWBIE ngất hết, chỉ biết bản thân mình thì có ngay trả giá đó, dù sao thằng nhận xiền cũng bị lên đồn hợp tác điều tra nếu bị hại khiếu kiện bài bản :D

Còn mình cứ nói bạn là thằng nhận tiền cuối cùng, ko ngoại trừ trường hợp bạn là thằng SCAM, bạn có gì để phản biện lại một cách thuyết phục rằng bạn ko phải là SCAM ko? Tự FAKE yahoo mình đi SCAM đc mà :v

Nói thẳng như thế này:
+ Tâm lý của bạn là: nhận tiền trước là bem thôi, ko cần quan tâm khách có phải là người gửi tiền thực sự ko, một sơ hở rất lớn.
+ Thứ 2 bạn giao dịch mua bán tiền tệ nên ko có dám bắt nó ghi mấy memo nhạy cảm.

2 lý do nói trên nó là một sơ hở rất lớn cho SCAM lợi dụng bạn, đời MMO này, thằng nào cũng như bạn thì NEWBIE ngất hết, chỉ biết bản thân mình thì có ngay trả giá đó, dù sao thằng nhận xiền cũng bị lên đồn hợp tác điều tra nếu bị hại khiếu kiện bài bản :D

Còn mình cứ nói bạn là thằng nhận tiền cuối cùng, ko ngoại trừ trường hợp bạn là thằng SCAM, bạn có gì để phản biện lại một cách thuyết phục rằng bạn ko phải là SCAM ko? Tự FAKE yahoo mình đi SCAM đc mà :v

Đã bao nhiêu warning cho newbie ở forum này rồi. nhiều trường họp khách chỉ muon send tiền không muon ghi chú hoặc send vnd xong thì mới báo mình. chẳng lẽ lại refund rồi bắt gởi lại vnd à. Nêwbie ma ko biết tự bảo vệ mình thì còn ai giúp đc. Mình ko nói chuyện với cậu nữa nhé, để chủ thớt vào trả lời.
@danhmay24h ,@binh6699 vui lòng update lại title warning giúp nhé.

Thanks,

Tất nhiên một người có trách nhiệm với cộng đồng sẽ refund bắt send lại đùng pass hoặc memo mình quy định để tránh các sự cố đáng tiếc.
Bạn sao ko nhận sai cho mau tiến bộ nhỉ? Nếu vẫn giữ lập trường đó thì mình vẫn cho rằng khả năng bạn là SCAM 50/50 :D. Và bạn chỉ là loại ích kỷ vì bản thân mà ko có trách nhiệm với cộng đồng thôi :D. Tí tuổi học đòi mua bán tiền tệ ảo :eek:

Tất nhiên một người có trách nhiệm với cộng đồng sẽ refund bắt send lại đùng pass hoặc memo mình quy định để tránh các sự cố đáng tiếc.
Bạn sao ko nhận sai cho mau tiến bộ nhỉ? Nếu vẫn giữ lập trường đó thì mình vẫn cho rằng khả năng bạn là SCAM 50/50 :D. Và bạn chỉ là loại ích kỷ vì bản thân mà ko có trách nhiệm với cộng đồng thôi :D. Tí tuổi học đòi mua bán tiền tệ ảo :eek:
Ăn nói cẩn thận, ăn bậy đc chứ đừng nói bậy, lo thân mình đi, đừng đi dạy đời.

cậu nên check kỹ yahoo giao dịch là gì ? đưa log chat lên nhé. Mình thấy cậu này ttước bên forum poker cũng nổi tiếng mà

Ăn nói cẩn thận, ăn bậy đc chứ đừng nói bậy, lo thân mình đi, đừng đi dạy đời.
Chưa nói bậy câu nào đâu nhé bạn. Còn bạn ko tiếp thu thì thôi, nhưng hãy nhớ lấy câu nói cửa miệng của mấy ku EX chân chính "Bảo vệ người khác chính là bảo vệ chính mình" còn IQ thấp quá ko hiểu đc ý nghĩa câu đó thì cũng chịu.
Vậy chốt hạ ku này nó gà lắm mấy bợn mua bán với nó cũng nên cẩn thận ko vì sự ích kỷ của nó tạo nhiêu khe hở cho sờ cam lợi dụng kẻo ăn đòn oan. Cứ tạo điều kiện thuận lợi cho SCAM lộng hành rồi phủi đít "tại mày gà bị scam thôi tao chả liên quan" nghe rất ngọt. Đứa nảo bảo ko liên quan? Tiếp tay một cách vô ý cho SCAM còn bảo ko liên quan.

P/s: comment cuối cùng đó, thái độ và trách nhiệm với cộng đồng của tên này thế nào thì bà con tự nhận xét và tự quyết định khi deal với hắn.

Cư ex cho tốt đi ku, đừng bô bô, biến dùm cái.

Chưa nói bậy câu nào đâu nhé bạn. Còn bạn ko tiếp thu thì thôi, nhưng hãy nhớ lấy câu nói cửa miệng của mấy ku EX chân chính "Bảo vệ người khác chính là bảo vệ chính mình" còn IQ thấp quá ko hiểu đc ý nghĩa câu đó thì cũng chịu.
Vậy chốt hạ ku này nó gà lắm mấy bợn mua bán với nó cũng nên cẩn thận ko vì sự ích kỷ của nó tạo nhiêu khe hở cho sờ cam lợi dụng kẻo ăn đòn oan. Cứ tạo điều kiện thuận lợi cho SCAM lộng hành rồi phủi đít "tại mày gà bị scam thôi tao chả liên quan" nghe rất ngọt. Đứa nảo bảo ko liên quan? Tiếp tay một cách vô ý cho SCAM còn bảo ko liên quan.

P/s: comment cuối cùng đó, thái độ và trách nhiệm với cộng đồng của tên này thế nào thì bà con tự nhận xét và tự quyết định khi deal với hắn.
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi, mình đíu phải ex mà cũng còn phải cẩn thận ABC k có newbie dính thì khổ cho người ta.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week