Waiting for Answer Yahoo: giangbinhthuan

Status
Not open for further replies.
Chắc chú bị ảo tưởng sức mạnh, tư tưởng giống ku HienLR thôi, cậy EX lâu đời nên nghĩ mình bố đời, có những hành động cư xư ko đẹp. Nó tiếp tay 1 cách gián tiếp cho SCAM đấy, có gì biệnh hộ đâu?

Chú tìm hiểu kỹ về anh đi sẽ thấy anh tuổi đời tuổi đảng - trách nhiệm cộng đồng - chỉ số IQ - kể cả kinh tế hơn xa.
Các cụ bảo uốn lưỡi nhiều lần trước khi nói mà chú thì chưa uốn lưỡi đã nói linh tinh rồi.

P/S: còn thằng nào nói MMO4ME ko có cộng đồng thì các bạn ignore nó luôn nhé, sau này đỡ phải giúp đỡ mấy câu hỏi vớ vẩn của mấy ôn con đó.
Thánh Nữ Đồng tình với bác :):):)

Chắc chú bị ảo tưởng sức mạnh, tư tưởng giống ku HienLR thôi, cậy EX lâu đời nên nghĩ mình bố đời, có những hành động cư xư ko đẹp. Nó tiếp tay 1 cách gián tiếp cho SCAM đấy, có gì biệnh hộ đâu?

Chú tìm hiểu kỹ về anh đi sẽ thấy anh tuổi đời tuổi đảng - trách nhiệm cộng đồng - chỉ số IQ - kể cả kinh tế hơn xa.
Các cụ bảo uốn lưỡi nhiều lần trước khi nói mà chú thì chưa uốn lưỡi đã nói linh tinh rồi.

P/S: còn thằng nào nói MMO4ME ko có cộng đồng thì các bạn ignore nó luôn nhé, sau này đỡ phải giúp đỡ mấy câu hỏi vớ vẩn của mấy ôn con đó.
đồng ý với bác, chỉ là rõ ràng thread có gửi vào stk của bác ấy mà sao bác ấy bảo ko có giao dịch nào 7tr nhỉ, chả nhẽ scam cho bác ấy tiền ta

Thấy thím chém cũng mạnh phết, cũng hô hào này nọ phết, cũng là ai đó lớn lao ở cái XH này phết, thím thử ủng hộ $100 vào MMO4ME Charity để thể hiện tính cộng đồng cao cả của thím xem.

P/s: Thím ủng hộ $100 thì mình sẽ ủng hộ gấp đôi số đó. OK?

http://gyazo.com/970a002e1354e0ff4bc5f73c4855c6f2
http://gyazo.com/8c235fe3eef349c24067dcbf3a054be1
đây là phần nói chuyện, nó ko scam đc cả acc và tiền thì vào skype vẫn ol trên máy nó chửi AM bằng tiếng việt, tiểu nhân vô văn hóa :D

Mình thấy đoạn chat của cậu và SCAM khá thân thiết có lẽ là đã từng giao dịch trước kia, và rõ ràng là cậu không phải chat với mình thì sao lại report yahoo: giangbinhthuan, đúng là tiền mất thì ai cũng xót nhưng cậu report vậy thì không chính xác rồi.

đồng ý với bác, chỉ là rõ ràng thread có gửi vào stk của bác ấy mà sao bác ấy bảo ko có giao dịch nào 7tr nhỉ, chả nhẽ scam cho bác ấy tiền ta
Nếu cậu chưa hiểu về cách SCAM ABC thì cậu tìm hiểu thêm nhé.

Nếu cậu chưa hiểu về cách SCAM ABC thì cậu tìm hiểu thêm nhé.
vấn đề ko phải là ABC hay CBA mà mình muốn hỏi thớt có chuyển tiền vào stk của bác, sao bác nói là ko có giao dịch 7tr, ý ko phải là giao dịch với thớt nhé mà là giao dịch với scam, vậy thì phải có cái giao dịch 7tr với scam chứ nhỉ.

:) chat với huynhtrungson220 mà lên đây report giangbinhthuan là thế éo nào nhỉ .
Đề nghị chủ thớt up log chat rõ ràng lên cho mọi người xem đi

vấn đề ko phải là ABC hay CBA mà mình muốn hỏi thớt có chuyển tiền vào stk của bác, sao bác nói là ko có giao dịch 7tr, ý ko phải là giao dịch với thớt nhé mà là giao dịch với scam, vậy thì phải có cái giao dịch 7tr với scam chứ nhỉ.
Đọc lại hết page 1 cho kĩ giúp mình, rồi reply để đỡ mất thời gian nhé.

Đọc lại hết page 1 cho kĩ giúp mình, rồi reply để đỡ mất thời gian nhé.
mình đọc kỹ rồi nhé, cậu ghi là ko có giao dịch nào 7tr , vậy thớt chuyển 7tr đó cho ai, trong khi stk trùng với cậu. mình đã hỏi thế còn tỏ thái độ với mình là sao.

mình đọc kỹ rồi nhé, cậu ghi là ko có giao dịch nào 7tr , vậy thớt chuyển 7tr đó cho ai, trong khi stk trùng với cậu. mình đã hỏi thế còn tỏ thái độ với mình là sao.
Thông tin này là của mình. Cậu vui lòng chụp hình chat và messenger ID giúp mình nhé. Trong này hôm đó mình ko giao dịch món tiền mua Neteller nào 7tr cả nhé. Tại thời điểm đó mình có giao dich 318 skrill qua nick yahoo: huynhtrungson220

mình đã send 318 srkill tương đương 7tr giải thích vậy hy vọng cậu hiểu.

Cái này mình tính rồi :p:p:p 318 * 20.8 mới có hơn 6tr6 à :oops::oops::oops:
Mình đang mua vào skrill 20.8 sell 22 hoặc 22.5 hoặc 25 tùy số lượng, mình giải thích đến đây thôi nhé. Thanks cậu vì đã quan tâm nhé

nhưng tiền chuyển về stk giangbinhthuan mà giangbinhthuan check tiền banks bảo ko có ! Cần Thông Não ko :eek:
Mình nhận đc 7tr và send 318 skrill cho nick yahoo: huynhtrungson220 nhé.

Thấy thím chém cũng mạnh phết, cũng hô hào này nọ phết, cũng là ai đó lớn lao ở cái XH này phết, thím thử ủng hộ $100 vào MMO4ME Charity để thể hiện tính cộng đồng cao cả của thím xem.

Đù, éo thấy thím @DoctorXuan vào confirm, thất vọng vc

HienLR là thằng nào...chú chả quan tâm...Khi lão thread và log chat sao cháu không đọc xem khi xòn xòn phán như lìn vậy =))

Cháu sao comment nhiều lúc ngáo ngáo vậy...Ai đời báo chú đi tìm hiểu cháu làm cái lìn gì =))

Sau này cố gắng mà học chú nhé, ăn nói cho cẩn thận hey...Nhớ uốn lưỡi vào trước khi phán =))

Nên nhớ đừng cho mình là nick Verified và có đóng BH ở đây mà phán như thánh phán...Cháu chưa là cái đinh gỉ gì đâu nhé :))

=> Cố gắng đọc lão thread đang report cái gì và những gì khi nhảy vào cắn lung tung...Bữa sau mà còn hỗn chú vả vỡ mõm hey =))

Ba cái loại trẻ trâu chưa có lông nách này chỉ được cái miệng thôi anh ạ...Anh nên nhớ, cái loại thích làm oai không làm được gì hết đâu ^^

Đù, éo thấy thím @DoctorXuan vào confirm, thất vọng vc

Anh thông cảm, thằng cháu tui nó đang bị ngáo đá anh ạ....Nguyên nhân là cháu nó đang mọc lông nách :(

Last edited:
Đúng là loại LOW IQ mà còn hỗn ^^. Đã cho vào ignore list. Vào ăn bám cộng đồng còn lắm vẹo, IQ vừa ngắn lại vừa ích kỷ :v. Nhà chú có bao nhiêu mạng cứ cho vào hết mà ẳng. Anh đang nuôi mấy con Pitbull nên rất quý cờ hó.

HienLR là thằng nào...chú chả quan tâm...Khi lão thread và log chat sao cháu không đọc xem khi xòn xòn phán như lìn vậy =))

Cháu sao comment nhiều lúc ngáo ngáo vậy...Ai đời báo chú đi tìm hiểu cháu làm cái lìn gì =))

Sau này cố gắng mà học chú nhé, ăn nói cho cẩn thận hey...Nhớ uốn lưỡi vào trước khi phán =))

Nên nhớ đừng cho mình là nick Verified và có đóng BH ở đây mà phán như thánh phán...Cháu chưa là cái đinh gỉ gì đâu nhé :))

=> Cố gắng đọc lão thread đang report cái gì và những gì khi nhảy vào cắn lung tung...Bữa sau mà còn hỗn chú vả vỡ mõm hey =))

Ba cái loại trẻ trâu chưa có lông nách này chỉ được cái miệng thôi anh ạ...Anh nên nhớ, cái loại thích làm oai không làm được gì hết đâu ^^

Anh thông cảm, thằng cháu tui nó đang bị ngáo đá anh ạ....Nguyên nhân là cháu nó đang mọc lông nách :(

NóI chung thanh niên này có sở thích là dìm hàng người khác để tôn vinh bản thân mình lên, kêu gọi hô hào mọi người đừng giao dịch vs ng này, ingore nick người kia để nâng tầm cái tinh thần cộng đồng, cái đạo đức chuẩn Đảng của him. Toàn võ mồm mà k hề có bất cứ hành động thiết thực nào, chém tháng vài k $ mà bảo ủng hộ $100 thím cũng lặn mất tăm, thùng rỗng kêu to, éo ăn thua mẹ gì cả.

Status
Not open for further replies.