SCAM Yahoo haidang_hp1995 Bán Gìft bẩn AMZ

Status
Not open for further replies.

Yennga1999

Pre-verified
Reactions
63
MR
0.035
$290.00
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
@Webkiemtien24h nhờ bác vào giải quyết giùm,đây là lịch sử chat của 2 bên,mình cư nghỉ là có thẻ vật lý chắc sẽ không sao,huhu,đến hôm nay amz mới gửi mail nói gìt card không hợp lệ,thì liền hệ anh ta,chat 1 hồi anh ta im ru luôn.mong đừng bác @Webkiemtien24h giúp đỡ. lịch sử chat khá dài,mong bác ráng đọc . summon nick @lighthouse vào làm việc.

email của amazon thông báo và balance đã bị trừ :

Last edited:
Mời bạn có yahoo: haidang_hp1995 vào giải quyết với chủ topic.
Trong vòng 24h, nếu bạn không có thiện chí giải quyết, mình buộc phải cung cấp thông tin bank giao dịch của bạn theo yêu cầu của chủ topic.
@lighthouse

ổng chỉ kêu mình gửi 2 tấm hình ( bill + gift code ) cho amazon ,mọi việc đợi amazon trả lời trong 24 tiếng.

ảo tưởng thôi, bọn amz mà nó chém thì không cãi được đâu

gift amz mệnh giá 1,2,3,5 còn bị refund nữa là ( hồi xưa mình từng bị dính refund loại 2$ và block acc ). Mà dạo này mấy bác thu gift đẩy giá cao thía, gift sạch thì cũng hạn chế, nhu cầu cao mà ko đủ nguồn cung thì thế nào mấy pro cũng nghiên cứu cách đâm đc gift bẩn mệnh giá nhỏ :D
còn vụ check nguồn thì phải nói là rất đơn giản, vì giờ ai cũng có thể tự làm ra 1 app android hoặc site offer rồi dùng app/site offer đó pay code, mình cũng gặp trường hợp như vậy, pro đó bost ttraffic rất bài bản nhìn cứ như thật vậy :d mình nạp thử 1 gift thấy báo refund nền ko dám chơi .

Last edited:
đã vào giải thích
Chủ thread mời bạn vào giải thích, thì chỉ với 4 chữ là bạn đã đáp ứng yêu cầu như một lời "thách thức". Con người bạn sống sao thì cuộc sống này sẽ đáp lại cho bạn như thế theo thuyết "phản lực". Ráng làm sao cho đáng là một con người còn đang "sống" một trái tim đang "đập" nha bạn :). Hiểu câu này tốn time lắm ;)
gift amz mệnh giá 1,2,3,5 còn bị refund nữa là ( hồi xưa mình từng bị dính refund loại 2$ và block acc ). Mà dạo này mấy bác thu gift đẩy giá cao thía, gift sạch thì cũng hạn chế, nhu cầu cao mà ko đủ nguồn cung thì thế nào mấy pro cũng nghiên cứu cách đâm đc gift bẩn mệnh giá nhỏ :D
còn vụ check nguồn thì phải nói là rất đơn giản, vì giờ ai cũng có thể tự làm ra 1 app android hoặc site offer rồi dùng app/site offer đó pay code, mình cũng gặp trường hợp như vậy, pro đó bost ttraffic rất bài bản nhìn cứ như thật vậy :d mình nạp thử 1 gift thấy báo refund nền ko dám chơi .
Mình không biết check nguồn amz nhưng rất may mắn, ship nhiều nhưng chưa hề bị như thread bao giờ :p

Thế nào có baned ko bạn thear ?:D
Mmo4me mà có hệ thống bảo mật tốt hơn như 1 IP 1 máy 1 Nick, ít ra làm khó một tí thì chắc hạn chế được "rựu cũ", "bình mới" nhỉ. Cứ tạo một đống nick để đó spam rồi kiếm cách lừa người kiểu này rồi thách thức "đã vào giải thích", "report đê :D", "Band nick đê", làm mang tiếng những mem có thể sẽ là "tương lai" của forum quá. Bức xúc đến "tiêu cực" khi cả một mod trên đễn đàn còn tuyên bố " nick 2015 99% là scam". Trong khi người tốt, tài, giàu, đẹp trai, xinh gái muốn gia nhập và hoạt động còn rất nhiều :)

Phải chi có một mod chuyên theo dõi các nick mới, khả nghi spam or clone thì banded trước giải thích sau thì chắc mấy vụ án như thế này giảm đi thấy rõ luôn. Mem cũng an tâm hơn khi giao dịch :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week