SCAM Yahoo: nickisterko SCAM 1208PM có liên quan đến Exchange: hmtexchanger , Nhờ Admin và các Mod xử lý!

Không check memo , Ex chịu thiệt hại nặng vì bất cẩn , bồi thường cho bạn thớt rồi .
Các bạn nên tạo thói quen giao dịch , Chọn ra một số người uy tín và giao dịch thường xuyên thì hay hơn . Mình giao dịch với các ex chỉ cần gửi bank và nhận tiền không cần phải memo gì cả , Do đơn giản đã là 2 người biết nhau và từng giao dịch với nhau nhiều lần , Sử dụng bank chính chủ
:D chính xác--- cứ chọn 1-2 ông exchange quen thuộc-- nhớ tên bank và tài khoản cứ thế mà táng thui

@cuipap1984. @linhdungvn ,@duongnd1980

:p hay giao dịch với 3 ông này-- đặt là chim nhỏ, chim trung và chim to:D cứ thế thui-- ko lo scam:D

Hồi sáng vừa có 1 vụ fake nick nicksterko này rồi mà giờ thớt lại dính tiếp nữa thì nên tự trách mình thôi :D vụ này cũng không thể quy hết trách nhiệm cho ex được

:D chính xác--- cứ chọn 1-2 ông exchange quen thuộc-- nhớ tên bank và tài khoản cứ thế mà táng thui

@cuipap1984. @linhdungvn ,@duongnd1980

:p hay giao dịch với 3 ông này-- đặt là chim nhỏ, chim trung và chim to:D cứ thế thui-- ko lo scam:D

vậy chim của bác Dương là to nhất hả bác

chắc bác thông hết 3 bác đó rồi :D

Không check memo , Ex chịu thiệt hại nặng vì bất cẩn , bồi thường cho bạn thớt rồi .
Các bạn nên tạo thói quen giao dịch , Chọn ra một số người uy tín và giao dịch thường xuyên thì hay hơn . Mình giao dịch với các ex chỉ cần gửi bank và nhận tiền không cần phải memo gì cả , Do đơn giản đã là 2 người biết nhau và từng giao dịch với nhau nhiều lần , Sử dụng bank chính chủ
nhưng hình như không có bất cứ xác nhận gì ở 4r thỳ phải.biết đâu thằng scam nó nói memo tui ghi như này nhá ,ông ex check cũng k ktra đúng cái là làm tới thôi :D

Xác định scam đang ăn mừng, và ex đang buồn thúi ruột mặt cắt ko còn tí máu, vì ít nhiều gì cũng phải đền bù 1 phần $, nên ko còn tinh thần để vào đối chứng, thôi cho bác ấy hết đêm nay đi.

Tình cái gì. Tiền có phải vỏ hến đâu.:eek:.

Nếu lỗi do EX ko chịu check Memo trước khi send tiền thì phải đền bù 100% :). Hoặc ít nhất cũng phải là toàn bộ số tiền bảo hiểm. Bạn kia có lỗi gì đâu mà tự dưng phải chịu mất 50% tiền bị scam :confused:
lỗi bị scam ABC
riêng cái này ex cũng có thể cãi lý là 4rum ko giải quyết trường hợp bị scam ABC
nên cân bằng thì 50 50 thôi bạn :)

nói chung mỗi khi số tiền lớn GD thì trước giờ e đều check lại kỹ càng yahoo, sdt, call xác nhận, gần 30 chai mà mấy bác làm như 3 triệu @@

theo luật 4 rum hình như ex thắng,vì sao gd số tiền lớn mà thớt ko chọn những ông trung gian nhiều kinh nguyệt, ko dễ bị lừa, lại chọn người ex :rolleyes:,nếu là tớ tớ sẽ chọn cuipap vì bác ý nhiều kinh nghiệm chống scam :D

theo luật 4 rum hình như ex thắng,vì sao gd số tiền lớn mà thớt ko chọn những ông trung gian nhiều kinh nguyệt, ko dễ bị lừa, lại chọn người ex :rolleyes:,nếu là tớ tớ sẽ chọn cuipap vì bác ý nhiều kinh nghiệm chống scam :D
bạn ko hiểu vấn đề à, bạn chọn ai mà bị fake yahoo thì cũng bằng thừa

ngọt nước thế, scam đang đi BAR roài, EX đang không biết phải làm sao, chày cối làm theo Rules hay 50/50 . Nạn nhân thì đang hóng tin tức, chờ Mod và Ex vào nói chuyện.
P/s : Đã từng qua cái cảm giác này, hiểu rõ voãi

Ơ, ex pm yahoo trước mà bác thớt cũng gd ak :eek:
Mấy ông thần nào kêu báo công an thế. Tiền chuyển bác Trí có chuyển scam đâu báo công an :eek: Thằng scam nó chẳng dây dưa gì cả. Điều tra đc cái tk BTC thì điều tra :p

27 chai sống dc 5 tháng cmnr mỗi tháng 5 chai trong 5 tháng đó lại tiếp tục đi scam người khác :D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,711
Latest member
lululu0612

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom