Yahoo scam: laeder_2000kbs Mọi người tuyệt đối cẩn thận

Bỏ câu ngu vl đi cậu. Cậu report scam thì nên lịch sự một chút. Mình chỉ nói là trình độ có hạn. Bản thân mình ko nhận mình hơn người ta mà chỉ nói là rõ ràng nó khác nhau
Cậu nên xem xét lại mình đi trước khi bảo người khác ngu nhé.

Cái chiêu này xuất hiện rất lâu rồi mà vẫn đầy người bị đấy, tiếng Anh là một chuyện, lợi dụng tính "ảo" của con chữ là chuyện khác. Trong khi khi chát yahoo cái ID chat lại là chính cái ID của Y!M. Chiêu này như chúng ta nhìn 3D đường phố ấy, dễ bị lừa cảm giác lắm. Thấy topic của chủ thớt giống kiểu cái ông nào mà dùng cái máy hút đinh đi hút đinh trên đường lắm. Mong mọi người ủng hộ ít nhất trong 4rum này!

t ko bao giờ tự nhận là pro này nọ. chỉ là cẩn thận 1 tí ti thôi.

@ thớt: mình biết ý tốt của bác, nhưng forum này ko cần nó đâu. mình đã từng cố rất nhiều để làm những điều tương tự nhưng toàn ăn gạch đá thôi chứ hiệu quả chả thấy đâu :D. đây là chiến trường rồi chứ không còn là thánh đường nữa

"đây là chiến trường rồi chứ không còn là thánh đường nữa"

Cho e xin bác câu này làm chữ kí :D

Nhân đây thì tớ cũng nói luôn với thằng c hó này . Số là hôm nọ có vài chục wmz cần gd . Add nick nó . xong buzzz qá trời nó éo thèm rep . Xong 1 hồi 2-3 nick add mình liên tục . Theo quán tính thì mình cũng accept cho xong ( trong đó có 1 nick là leader_20000kbs , thêm 1 số 0 nữa nhé ) . Rồi cái nick chính leader_2000kbs nó off . Xong cái nick phụ leader_20000kbs nó online , hỏi mình pm nó có gì không ? Có mua bán WMZ gì không ? May là mình bán cmnr nên *** rep nó , thế là k dính scam . Đảm bảo với các bác kiểu scam ntn số tiền nhỏ sẽ dính ngay , vì mình nghĩ lúc nãy nó bận , giờ nó ol trở lại pm mình để gd . Mà nó ngu 1 chỗ là : Mình dùng guest để vào mmo4e tìm topic mua bán uy tín , đâu có comment để confirm éo đâu , thế mà cái nick leader_20000kbs lại biết mình add nick leader_2000kbs mới vkl . Chắc chắn 100% con cờ hó này scam . Admin lấy tiền bảo hiểm của nó trả lại cho anh em bị nó scam cho đúng đạo

@11188 Nói có sách, mách có chứng. Ko thì ăn gạch nhé ku
Ok , tao chấp nhận ăn gạch . Vì cái nick scam của mày tao xóa nên mất history . Nhưng lời tao nói ra rồi k thể sửa lại . Mod vào cứ thông mấy ngày tùy ý ...

Ok , tao chấp nhận ăn gạch . Vì cái nick scam của mày tao xóa nên mất history . Nhưng lời tao nói ra rồi k thể sửa lại . Mod vào cứ thông mấy ngày tùy ý ...
mịa chú mày lôi acc chính vào nc. bằng ko thì cả forum này cũng chỉ nhìn mày dưới dạng 1 anh hùng bàn phím mà thôi. mọi lời nói chỉ có tác dụng gây cười =))

- - - Updated - - -

@ thớt: thiệt chứ e dần mất thiện cảm với bác bởi việc làm vô nghĩa và gây khó chịu rồi đấy :(

mịa chú mày lôi acc chính vào nc. bằng ko thì cả forum này cũng chỉ nhìn mày dưới dạng 1 anh hùng bàn phím mà thôi. mọi lời nói chỉ có tác dụng gây cười =))

- - - Updated - - -

@ thớt: thiệt chứ e dần mất thiện cảm với bác bởi việc làm vô nghĩa và gây khó chịu rồi đấy :(

Uhm. em cũng thấy nản rồi bác ah,
Mod di ngang close topic hộ em cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week