Help Yahoo @thanhbet2014 chuẩn bị scam

Status
Not open for further replies.

thanhbet2014

Banned
Reactions
379
MR
0.000
100 trận ko thể đc 100 thắng nhưng 90 thắng là bác cũng đủ ấm rồi.
Tặng bác mấy cái proof em theo cái. đây là ***. mà đã là *** thì trc khi làm mọi người cần phải suy nghĩ cân nhắc chứ ai nói vs bác là 100 thắng cả trăm.
k có proof chứng minh scam là phạm rule nhé

tipthantai nhìn cho rõ nhé
GATO là quyền của mỗi con người ko ai cấm
nhưng mình nghĩ bạn đ...éo đủ trình để GATO với mình đâu
tập cạnh tranh cho lành mạnh đi
bên bạn thì toàn clone lập nick 1 2 ngày ai nhìn vào cũng biết
còn clone của thanhbet toàn là HOTBOY nick xanh veri member như HOTBOY đẹp trai ledinhtung này =))
thôi bạn biến đi được rồi đó đừng có pha trò nữa =))

KO BAO GIỜ CÓ TIP WIN 100% .................................. CÁC NHÀ BÁC TIP NHƯ ESPN , Vegasinsider ..... MUA 1 THÁNG $29.99 MÀ CÒN KO WIN NỔI THÌ LẤY ĐÂU RA ...........................
chính xác ko bao giờ có tip win 99% tầm đến 80% là quá ok rồi 19% còn lại mình cộng thêm là 19% của tự tin đó :) luôn luôn đảm bảo anh em group V của mình ko bao giờ lỗ chứ ko phải *** mà phải bán nhà ra đê mà ở đâu :) thanks antibet12

@Sir.NamTuoc vụ này xử ra sao mod ơi
đây là đang bôi xấu danh dự người khác ko có bằng chứng và cạnh tranh ko lành mạnh chả có cái topic report nào mà nằm ở box này cả
tiêu đề lại còn Yahoo @thanhbet2014 chuẩn bị scam
mod nói tiếng công bằng cho em cái

beloyeu

Senior
Reactions
87
MR
0.000
cạnh tranh lành mạnh dùm .. bảo người khác scam thì phải có chứng cứ đừng có anh hùng bàn phím như thế .. không có chứng cứ thì đừng la ó nhé .. hình như thanhbet2014 chưa scam bạn thì phải . thì bạn không có quyền nói thanhbet scam và cũng chưa có ai tố cáo nhé .. đừng có mà chơi mấy có trò cạnh tranh không lành mạnh này như thế các men mmo4 sẽ chỉ coi bạn là 1 thằng ngốc mà thôi ..

mình nghĩ mod lên sử phạt bạn này nhé chứ không rồi cứ nối tiếp người này người kia không có chứng cứ mà đã bôi xấu danh dự người khác rồi ..

cho nó ra đảo làm gương cho mấy kẻ khác ..

matador

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Vote ban cái thằng thantaitip đi mod ơi. Ở đây là môi trường kiếm tiền cạnh tranh công khai nhưng lành mạnh. Từ ngày thằng thantaitip này reg nick xong lập toàn topic nhảm, toàn thấy nick clone vào bình luận, chả giúp đc cái j cho sự phát triển của forum. Nó tự hào khoe tip chuẩn nên mình cũng pm nó hỏi xem tip thế nào để tham khảo. Hôm nọ nó vứt cho 1 tip thua, hqua lại ném cho mình 1 tip BĐN nữa. Kaka, 2 tip thua cả 2. Chưa kể nó vừa chém vừa bôi xấu các anh em khác. Thiết nghĩ cách làm ăn dìm hàng người khác để ngoi lên cần phải được trừng trị một cách thích đáng.

Ban thẳng tay thằng này đi.

@tipthantai bạn có gì để nói trước tòa nữa không ? lần sau thì nên để cho nick clone nó có mỗi nick 1 avatar cho đỡ lộ nhé :p và nick clone reg cách ngày ra chứ đừng reg chung 1 ngày như thế :P

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
tán thành cho tipthantai ra đảo, viết vài bài kể vài câu chuyện đã thấy xạo rồi

học sinh ôn thi với sinh viên lần đầu *** gì mà history roadbet toàn vài trăm cược

nick nó clone khỏi trảm cái nick nó làm gì
để xem mod nà có trách nhiệm thì xử lý ra sao thôi
Mi không report nó thì làm gì nó bị xử lý được ?!

Chắc acc đó của thằng thantaitip gặp dây đỏ đánh đc lên như vậy rồi chém là tip này tip kia. Tip éo nào lắm thế, một ngày 5-10 tip thì tiền bỏ ra mua tip ước chừng ít nhất cũng 500$ chỉ để làm mỗi 1 việc biến 29$ thành 500$ chỉ trong 1 đêm cho 1 thằng sinh viên éo quen biết. VCL thằng này làm từ thiện à?

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
đm, cạnh tranh kiểu chó thế @tipthantai đm, người ta làm sao thì kệ mẹ người ta, học viên chưa report sao lại bảo là scam ?
post thì toàn post mấy cais xàm l*n. 7$ lên 90$ trong 1 đêm hả ? ĐKM, tao đưa m 1$, m đưa lại tao 15k ngân lượng. Rồi từ 1$ đấy, m biến lên 10$ dùm t, rồi tao send lại cho m 20k.

thantaitip

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Nước sông không đụng nước giếng. Mỗi người 1 việc. Thanhtip không lên ném gạch đá lung tung. Chuyện của ai người ấy lo. Thanhtip đừng lôi Thantai vào việc này.
Chúc Thanh tip mọi chuyện làm ăn suôn sẻ.

Nước sông không đụng nước giếng. Mỗi người 1 việc. Thanhtip không lên ném gạch đá lung tung. Chuyện của ai người ấy lo. Thanhtip đừng lôi Thantai vào việc này.
Chúc Thanh tip mọi chuyện làm ăn suôn sẻ.

Nước sông không đụng nước giếng mà nước giếng cứ vẩn nước sông nè. Vậy chớ bác lập cái topic này kêu thanhbet2014 scam là có mục đích gì?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week