Warning yahoo vnbtvanha Vừa bị scam giả mạo anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
thằng nãy dễ kiếm đc vài trăm tr rồi đi tù được r, hôm trước tìm ra inf nhưng phân tích kĩ lại k chắc 100% được , thằng này cũng chuyên nghiệp thật
Bác có thông tin gì nó thì cho e biết với, vừa ăn trái đắng 186$

Yahoo cứ thuận chữ, thuận nghĩa thì cũng ko rối mắt, cay mắt seller. Kí tự " mình ta hiểu " hoặc l q p, o, 0 thì hỏi sao ko khai thác.

Ex:
Yahoo: muabanamz thì đến nát não với bọn fake

Yahoo cứ thuận chữ, thuận nghĩa thì cũng ko rối mắt, cay mắt seller. Kí tự " mình ta hiểu " hoặc l q p, o, 0 thì hỏi sao ko khai thác.

Ex:
Yahoo: muabanamz thì đến nát não với bọn fake
vậy tính ra yh em cũng chuẩn chị nhỉ!

đầu tháng cũng bị thằng này scam hết gần 4 củ, đang đòi bank, cần thì hốt luôn thằng nhận tiền, vì nó sẽ không chứng minh được nguồi tiền của nó nhận được từ đâu, làm gì và giao dịch thế nào, các chú scam ráng lừa đi nhé, C50 làm thì hơi bị chuẩn đấy

đầu tháng cũng bị thằng này scam hết gần 4 củ, đang đòi bank, cần thì hốt luôn thằng nhận tiền, vì nó sẽ không chứng minh được nguồi tiền của nó nhận được từ đâu, làm gì và giao dịch thế nào, các chú scam ráng lừa đi nhé, C50 làm thì hơi bị chuẩn đấy
Bác có info thì giúp ae đòi lại tiền với, sơ sơ trên topic này không là đã bị scam tổng cộng gần 1k5$ rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week