yencth tuyệt bút

Status
Not open for further replies.
có paypal vn > with dc tiền ko tui cho vay 300$ mà trả nợ cho ng ta :binhsua75: đừng scam kiểu đó bạn trẻ ạ

bác này tốt bụng nè, chủ thớt nên làm theo lời khuyên bác này, đừng SCAM ng khác nhé!

gi gê thế tới 300$ lận @@ có chém gió k bác @@

gi gê thế tới 300$ lận @@ có chém gió k bác @@

them 1 người tốt hơn them 1 người scam :) lý lẽ sống ở đời thôi nếu cậu ấy có acc paypal vn có thể nhận dc số tiền lớn để with mình sẽ cho mượn quan trọng bạn ấy biết quay đầu thôi

Đề nghị mod public thông tin của him, hiện tại tôi là 1 nạn nhân. Không thể chơi kiểu gắp lửa bỏ tay người như vậy được, khó khăn thì khó khăn, không phải cứ khó khăn là có quyền đi ăn cướp của người khác như vậy.

them 1 người tốt hơn them 1 người scam :) lý lẽ sống ở đời thôi nếu cậu ấy có acc paypal vn có thể nhận dc số tiền lớn để with mình sẽ cho mượn quan trọng bạn ấy biết quay đầu thôi
đúng là như bác nói quan trọng là bạn ấy biết quay đầu hay k hay tiếp tục cắm đầu vào vũng sình ?

Đề nghị mod public thông tin của him, hiện tại tôi là 1 nạn nhân. Không thể chơi kiểu gắp lửa bỏ tay người như vậy được, khó khăn thì khó khăn, không phải cứ khó khăn là có quyền đi ăn cướp của người khác như vậy.
nhanh thế :binhsua75::binhsua75:

Có lẽ mình may mắn dc xem phim quá nhiều Cảnh hối hận từ lúc nhỏ tuổi nên từ nhỏ đến lớn mình chã bao giờ dám lều tiền bạc và tính mạng :binhsua76: Chắc gọi là nhát gan :))

Last edited by a moderator:
muốn chửi ghê, nhưng luật cấm nên phải nhịn xuống ^_^
đã scam, mà còn bày đặt lên đây dạy đời. ta khinh! chia buồn cùng cha mẹ đã sinh ra c ;))

ae đợi tầm 10 phút mình sẽ public info thằng này. Đề nghị ae xử nghiêm. Tình nguyện bỏ 2 chai để cho nó biết mặt

có paypal vn > with dc tiền ko tui cho vay 300$ mà trả nợ cho ng ta :binhsua75: đừng scam kiểu đó bạn trẻ ạ
có đi có lại chứ chẳng ai cho ko ai cái gì mà ngồi đó bảo tốt mới chả ko tốt:binhsua78:

lương tâm him thức tỉnh hay là do thông tin của him bị lộ nên đang tìm đường để cho chuyện này trôi vào quên lãng êm đẹp :))

muốn chửi ghê, nhưng luật cấm nên phải nhịn xuống ^_^
đã scam, mà còn bày đặt lên đây dạy đời. ta khinh! chia buồn cùng cha mẹ đã sinh ra c ;))
Ko đi cửa chính dc thì lách cửa phụ đi cưng :hihi: Giao hợp mẫu thân :hihi:

Ko đi cửa chính dc thì lách cửa phụ đi cưng :hihi: Giao hợp mẫu thân :hihi:

bạn thâm vãi cả bộ phận tiểu tiện nam :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member