Yêu cầu Admin vào giải quyết

Status
Not open for further replies.

Reportx

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Khi lập topic này xong , mong giải quyết hết vấn đề rồi hã banned mình nhé .
Theo như rule của 4rum dành cho Exchanger :
Members cần biết:

1. Sau khi 2 bên chập nhận và các bạn chuyển tiền cho Exchanger, nếu trong vòng 10' mà các bạn không nhận được tiền, các bạn có quyền Report lên Forum để BQT giải quyết. Và phải thông báo gấp cho BQT biết.
Các thông tin về dịch vụ:

Thời gian tối đa của 1 lần giao dịch (không được quá 10'):
Tỷ giá trao đổi hiện tại:

Phải bảo đảm được tất cả giao dịch của các bạn với Members sẽ phải được thanh toán trong vòng không quá 10 phút.
Tất cả các trường hợp SCAM đều bị BANNED Forever.

Các rule dành cho Exchanger được set group riêng trên đây .
Nhưng đây , mình lập topic này quan trọng chủ yếu là nhờ Admin OnlyC hoặc Shin vào can thiệp .
Không cần các member , pro , mast...v.v Kể cả Mod vào ..
Topic này mình chỉ cần Admin xử lí giúp mình .

Theo như Rule của Exchanger thì :
- Mình gửi tiền LR
- Exchanger sẽ gửi lại Bank cho mình .
Nhưng đây , exchanger ở đây làm sai rule ..

Đây là Proof mình sent LR
3/03/2012 09:20 87045110 U4114767 (exchanger5dat) - $45.00 $0.00 $5.00

Cho dù mình là Scammer .. Nhưng mình vẫn yêu cầu Exchanger làm đúng rule của mình.

Mình ko thích post proof Chat lên , kuteo_5dat có thể vào giải quyết

Yêu cầu Refund lại LR của mình hoặc Bank Viettinbank của mình
LR : U6223333 ( FF )
Bank Viettinbank : 6201 6002 6114 8812 ( DƯƠNG THỊ TUYẾT LAN )

Còn bạn nào có ấm ức gì gì đó , thì muốn gì .. xin mời pm yahoo mình giải quyết riêng .

Các bạn ko hiểu tiếng người à .
Topic tôi lập , chỉ cần Admin và Exchanger 5 đất vào giải quyết.
Đâu cần các bạn vào nói xàm

Nếu chỉ cần Admin và 5dat vào giải quyết thì pm yahoo hoặc mail mà giải quyết
Bạn đã lập topic thì mọi người đều có quyền comment

Upvote 0
Thôi , các bạn sũa nhiều quá rồi đấy ..
Đợi Shin vào đi , rồi biết kết quả.

Ko biết ai đang sủa đấy :)). Shin việc rì fai quan tâm tới cái vấn đề của 1 con vật :))=))
Đấy là 4rum kiếm tiền cho con người chứ ko fai con vật :binhsua122:

Upvote 0
Bố ơi cái Proof này là của *** (http://www.sameordiff.com/) trừ số tiền thua mà :binhsua122: Bố bị thiểu năng trí tuệ hả :binhsua122::binhsua122::binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122:

Upvote 0
Bố ơi cái Proof này là của *** (http://www.sameordiff.com/) trừ số tiền thua mà :binhsua122: Bố bị thiểu năng trí tuệ hả :binhsua122::binhsua122::binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122: :binhsua122:
bác lee nói gì thế :| proof nào same diff nào ở đây e có bị scam đâu :|

Upvote 0
mày nói cái gì lắm thế, lâu lâu vào sủa sủa vài câu scam người khác mà lắm lời thế, mới 15 mà đi "thông" gái rầu à, hết tiền "thông" vào đây scam à :))
cái hạng mày biết là gì ko? bám váy đàn bà, dám chắc mày thành trai bao đấy :))

Upvote 0
Members cần biết:

1. Sau khi 2 bên chập nhận và các bạn chuyển tiền cho Exchanger, nếu trong vòng 10' mà các bạn không nhận được tiền, các bạn có quyền Report lên Forum để BQT giải quyết. Và phải thông báo gấp cho BQT biết.
Đúng với members còn scammers thì k nhé :binhsua104:

Upvote 0
mày là con *** mà đòi admin xử với tư cách là con người à, con *** mặt dày như mày thì biến đi cho đỡ chật đất, đi scam người khác thì ko sao, bị exchange nó biết là tiền scam, nó ko trả cho là đúng rồi, về kêu ca với thằng bố ****** mày đi. Còn đây là forum của chung, éo phải của riêng 1 mình mày nhé, mọi người thấy ngứa mắt thì ném shit vào mặt mày là đúng rồi, cái loại ***, tội nghiệp cho ****** mày khi phải đẻ ra 1 thằng như mày, để mọi người chửi cho mà ko biết ngượng, đẻ cái loại mày ra đúng là chỉ đau (0) =)) =))

Upvote 0
Chai mặt cỡ này thì mình thua . Cỡ này ch.ó còn chưa bằng :m082:
Cún cũng có loại tư cách hơn người đấy ,thua chú này :( chả hiểu nó ngon ngọt thế nào mà NQN lại đặt niềm tin vào nó ,gặp phải mình alo cho đội kiểm dịch đến xích lại ngay còn kịp :)) Đóng topic,band , xem nó clone được bao nhiêu nick vào lập topic .GIẾT

Upvote 0
Cái Proof chủ thớt post ý đây chả là chơi *** thua trừ 45$ hả :binhsua122:

Upvote 0
mày là con *** mà đòi admin xử với tư cách là con người à, con *** mặt dày như mày thì biến đi cho đỡ chật đất, đi scam người khác thì ko sao, bị exchange nó biết là tiền scam, nó ko trả cho là đúng rồi, về kêu ca với thằng bố ****** mày đi. Còn đây là forum của chung, éo phải của riêng 1 mình mày nhé, mọi người thấy ngứa mắt thì ném shit vào mặt mày là đúng rồi, cái loại ***, tội nghiệp cho ****** mày khi phải đẻ ra 1 thằng như mày, để mọi người chửi cho mà ko biết ngượng, đẻ cái loại mày ra đúng là chỉ đau (0) =)) =))
Zê zê + 1 link nhiệt tềnh đê :binhsua123:

Upvote 0
Cái Proof chủ thớt post ý đây chả là chơi *** thua trừ 45$ hả :binhsua122:

ông nhìn lại đi đừng bảo tui thiểu năng nhìn cho kĩ vào mắt xờ toét à :binhsua122:

Upvote 0
Theo luật thì cũng phải có proof đã mới giải quyết :))
up log chat lên đê
admin đã ghi rõ rùi mà
Members cần biết:

đâu áp dụng cho scammers up log chat làm giề :binhsua121:

Upvote 0
???? uầy, con thú biết nói tiếg người =]] đề nghị bác nào pro search với check luôn cả địa chỉ nhà, tên trường lớp ( nếu có ) tuổi nữa =]] search ra xog xem nó dám đòi lại tiền nữa hay hôk =]]

Upvote 0
chả hiểu ba mẹ bạn sẽ cảm thấy như thế nào khi con mình mất đi lòng tự trọng và tự nhận mình là tên lừa đảo:
Cho dù mình là Scammer .. Nhưng mình vẫn yêu cầu Exchanger làm đúng rule của mình.
[scamer mà cũng nói luật?!?]

và cũng chả biết cô chú đó sẽ buồn phiền đến chừng nào khi con mình lại bị chửi là con ch*, vậy hóa ra cô chú cũng bị chữi gián tiếp là con ch* à (vì theo khoa học thì con người ko thể sinh ra con ch*)? :( thật chia buồn cho cô chú!

Upvote 0
chả hiểu ba mẹ bạn sẽ cảm thấy như thế nào khi con mình mất đi lòng tự trọng và tự nhận mình là tên lừa đảo:

và cũng chả biết cô chú đó sẽ buồn phiền đến chừng nào khi con mình lại bị chửi là con ch*, vậy hóa ra cô chú cũng bị chữi gián tiếp là con ch* à (vì theo khoa học thì con người ko thể sinh ra con ch*)? :( thật chia buồn cho cô chú!

Xin Mọi người Đừng so nó với Dog ,tội nghiệp loài Dog trung thành với người :((

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124