yêu cầu anh Kai admin ryushare.com pay !

Status
Not open for further replies.

lovelyboy

Senior
Reactions
352
MR
0.486
anh kai còn thiếu em 33 ero mà hứa hơn 1 tháng rồi ko trả, pm yahoo ko trả lời. chẳng lẻ vì số tiền nhỏ như vậy mà đi scam sao anh kai ?????????:binhsua85:

Gọi điện cho hắn hẹn ra bãi đất trống nào đó, bấm F6 mở PK mode lên, đồ sát thẳng tay!

=)) bật đèn PK vào :"> chuẩn bị skill vũ khí ...
ĐỒ sát

Upvote 0
Bác yên tâm đi ANh Karyu sẽ trả cho bạn mà. Lâu nay anh ấy bận việc nên không trả lời được. ANh Karyu uy tín lắm bạn thông cảm cho anh ấy đi. đừng lo gì cả

Upvote 0
các bác thử như người ta xem, có rảnh rỗi đc như các bác đâu,có phải việc gì cũng quản đc hết đâu cơ chứ, ng ta hàng mấy k eu mà a kai còn chả thèm scam chứ nói gì mấy chục của bạn :binhsua105:, tào lao quá

Dù có bận thì gửi $ mất bao nhiêu thời gian hả bạn, hơn nữa thấy chủ thớt bảo hơn 1 tháng rồi.

Upvote 0
Bận mấy thì bận,đã là công việc làm ăn thì luôn giũ chữ tín.
Bí quá thì xin khất,cho người ta cái hẹn hẳn hoi,thế mới Pro,lần sau anh em còn muốn làm cùng.

Đúng ý mình. Trả $ cho mem cũng là việc chứ có phải chơi đâu mà kêu bận :">
Up lên cho chủ thớt sớm dc pay :)

Upvote 0
ko biết gì mà nhảy vào nói chuyện như ta đây,đúng là láo cá :binhsua74:

Vấn đề này nói tóm lại là ko phải bận mà ko trả cho chú lovely kia,mà là chưa thanh toán dc,đợi động thái từ PP với các acc có vấn đề như chủ topic,cón vấn đề gì thì tự cậu ấy hiểu rõ.Các bạn ko phải vào đây phán này phán nọ nữa nhé.

Thế thì cũng reply người ta 1 cái chứ làm gì mà im lìm !

Upvote 0
Đúng ý mình. Trả $ cho mem cũng là việc chứ có phải chơi đâu mà kêu bận :">
Up lên cho chủ thớt sớm dc pay :)

Chuẩn Men.tiền bạc phải rõ ràng.nhất là với anh em newbie,35eur không phải là nhỏ!!!

Upvote 0
tình hình là thấy woa trừi ng vô chém gió mà ko thấy nhân vật chình xuất hiện để giải thích

Upvote 0
Chủ thớt cứ bình tĩnh :) Coi như Bro đang Chơi thằng Turbobit đi nó Hold của em 45Day :D. em giờ bỏ nó rồi nhung sẽ đợi hết 45 Day sẽ Request tiền :) Còn em nghia về Admin RYU nếu có vẫn đề gì thì cũng thông báo cho bro ấy 1 câu. nếu Bro đã dùng mọi biện pháp để liên lạc mà không co hồi âm thì cũng là không đúng.
Hoặc là trường hợp thứ 2: Bro Cheat Sale của RYU bằng CC chùa thì cũng phải Hold để tránh kiện tụng từ Paygate :D

Upvote 0
1. Mình nói gửi mail support thì tiện hơn vì anh Kai có thể bận khi nào onl được thì trả lời bạn, còn yahoo anh ấy lúc nào cũng treo máy hết, nên bạn thấy onl nhưng k thấy trả lời.
2. Anh ấy không scam của bác với số tiền nhỏ vậy đâu, hồi trước làm sp cho Group PTU tớ ngồi không mà cũng được cho không 30$ rồi, mà không phải có mình tớ là sp đâu.
3. Bác ấy là police thì phải, có thể phải đi công tác hay gì đó ở đâu đó nên không trả lời bạn được (đoán thế)
>>>>>> Đợi chờ là hạnh phúc.

Upvote 0
Chiến CP banned k cần phải trả tiền là đúng !!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week