Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

NGoài đời có luật ko, cái gì cũng phải có luật, đến xã hội đen cũng còn có luật chứ đừng nói là người bình thường.
Ngoài đời có luật, nhưng có phải cái nào luật pháp cũng giải quyết được, cái gì cũng đúng ko.
2 đứa đồng ý fang nhau, đến lúc cãi nhau, thằng con trai đi tù????
con đàn bà đê tiện mồi chài thằng bé, còn đưa BCS cho nó đeo, đến lúc ko đòi được tiền quay ra thằng bé đi từ??
ngoài đời cũng vậy, đấy còn lai giáp mặt còn như thế, forum nó cũng thế thôi.
Đừng có hy vọng nó sẽ khá khẩm hơn làm gì
Ta chẳng bênh BQT, cũng chẳng bênh cái forum này, cái forum này càng ngày càng nát rồi...
Ta chỉ nói những cái gì là điều đương nhiên phải xảy ra thôi, chẳng 1 ai có quyền đòi hỏi gì ở cái forum cả, vừa lòng nhau thì đến, cảm thấy bất công quá thì đi thôi, đơn giản, gọn nhẹ, thời gian còn lại đi làm việc hoặc đi nghĩ chiêu scam ko hơn à :))

Vì những lời hứa của BQT nói rằng những rules đưa ra giúp members bớt scam nên mới có chuyện này thôi. Thà nói toẹt 1 câu là có gì BQT không chịu trách nhiêm có phải đỡ không ? Kêu mọi người làm này làm nọ rồi có việc xảy ra thì làm ngơ, đó là điều đáng nói.

Chứ ai chẳng biết veri hay không veri thì làm quái gì cho đời, ngoài đời thường còn không xong thì thế giới ảo này đừng có nói nhiều làm gì cho tốn công ;)

Upvote 0
A IN nói rất đúng ý em, nhưng câu văn có phần quá thẳng thắn đến mức ko lịch sự :m048:

Upvote 0
NGoài đời có luật ko, cái gì cũng phải có luật, đến xã hội đen cũng còn có luật chứ đừng nói là người bình thường.
Ngoài đời có luật, nhưng có phải cái nào luật pháp cũng giải quyết được, cái gì cũng đúng ko.
2 đứa đồng ý fang nhau, đến lúc cãi nhau, thằng con trai đi tù????
con đàn bà đê tiện mồi chài thằng bé, còn đưa BCS cho nó đeo, đến lúc ko đòi được tiền quay ra thằng bé đi từ??
ngoài đời cũng vậy, đấy còn lai giáp mặt còn như thế, forum nó cũng thế thôi.
Đừng có hy vọng nó sẽ khá khẩm hơn làm gì
Ta chẳng bênh BQT, cũng chẳng bênh cái forum này, cái forum này càng ngày càng nát rồi...
Ta chỉ nói những cái gì là điều đương nhiên phải xảy ra thôi, chẳng 1 ai có quyền đòi hỏi gì ở cái forum cả, vừa lòng nhau thì đến, cảm thấy bất công quá thì đi thôi, đơn giản, gọn nhẹ, thời gian còn lại đi làm việc hoặc đi nghĩ chiêu scam ko hơn à :))

nói theo kiểu ông này thì chẳng có 4rum MMO nào không nát cả . VD nếu mem ở đây chuyển sang 4rum khác thì có chắc là 4 rum đó không có lừa đảo không hay nói thẳng ra là bọn scam nó theo ta sang đó . Muốn không mất tiền thì tự bảo vệ lấy mình .

Upvote 0
theo đảng CS nè
cán bộ là công bôc của dân
mod, police là đầy tớ của mem
hahaha ! có ai fan đối j ko
wa vụ này là lời cảnh báo cán bộ 4rum nào lạm quyền bố láo là bị mem xách ra " xử ' hết nghe chưa :binhsua06:

Upvote 0
Mấy bác chém dữ quá :binhsua07:.........thui mình an phận né qua một bên. :binhsua06:

Upvote 0
Mình cũng còn chẳng biết nói gì sau khi chat với Ruby. Mình chỉ biết làm 1 điều duy nhất là IGNORE :))

Chờ câu trả lời tiếp nào các bạn ;))

Upvote 0
A IN nói rất đúng ý em, nhưng câu văn có phần quá thẳng thắn đến mức ko lịch sự :m048:

Rất đúng ý tức là Ruby cũng công nhận tự thân ai nấy lo, thế thì BQT bớt vẽ vời đi ;)) vẽ ra rồi để đó thấy phí thời gian quá :hihi:

Upvote 0
Đơn giản mà, bị scam là do thiếu hiểu biết, bất cẩn, cũng có thể do "ăn ở", còn chuyện 4rum, các "ông", các "bà", các "đại ca", các "internet gangter", mấy người có cho BQT dc 1 cắc nào ko mà đòi này nọ, ko vừa ý thì cút qua hội ct, mmo4you..... ở đó mà ý với chả kiến.Chí phèo à. Đóng thuế đê, rồi dc bảo vệ, tiền ít mà còn đòi hít ^`n thơm :m017:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ẹc min vs mót cũng có việc của người ta mà đâu phải việc gì cũng lôi bqt vào bằng dc :binhsua06:

Upvote 0
Upvote 0
Mình cũng còn chẳng biết nói gì sau khi chat với Ruby. Mình chỉ biết làm 1 điều duy nhất là IGNORE :))

Chờ câu trả lời tiếp nào các bạn ;))

Mình nói chiện rất lịch sự, mún nói cho bạn BIn hiểu và đừng có cmt nào cũng tỏ ý chống phá nhà nước, đừng làm mem và BQT mâu thuẩn với nhau. Còn bạn thì so sánh mình như chó @@ Nói chiện kiêu ngạo, Ig là quyền của bạn, pm là quyền của mình =))

Upvote 0
đá lên nữa này , múa lửa xem chơi nào , vừa mới ngủ dậy xem mèo nhà ta làm xiếc :dance::lac::bale::vlvl::phieu::anti::music::m081:

chẳng giúp đc gì cho forum ngoài việc lấy cái danh tmod ra làm bình phong vụ lợi, loại này đang khinh nhổ vào mặt :binhsua15:

Upvote 0
chẳng giúp đc gì cho forum ngoài việc lấy cái danh tmod ra làm bình phong vụ lợi, loại này đang khinh nhổ vào mặt :binhsua15:

mặt rất dày và đừng có ra vẻ nữa cậu , chờ xem đi , xàm quá xem coi ai hưởng ứng , đừng bảo dân capcha lại bênh vực mình nhé , cậu tương mình là chủ hội cạp à , nghe đâu đây có mùi thum thủm :m131: nguy hiểm quá :m146:

Upvote 0
Mình nói chiện rất lịch sự, mún nói cho bạn BIn hiểu và đừng có cmt nào cũng tỏ ý chống phá nhà nước, đừng làm mem và BQT mâu thuẩn với nhau. Còn bạn thì so sánh mình như chó @@ Nói chiện kiêu ngạo, Ig là quyền của bạn, pm là quyền của mình =))

Ố ồ, thế à. Post log chat đi xem nào. Giờ biết thêm Ruby còn có tài ăn không nói có ;)

Upvote 0
mặt rất dày và đừng có ra vẻ nữa cậu , chờ xem đi , xàm quá xem coi ai hưởng ứng , đừng bảo dân capcha lại bênh vực mình nhé , cậu tương mình là chủ hội cạp à , nghe đâu đây có mùi thum thủm :m131: nguy hiểm quá :m146:
mày nghĩ mày là ai? ngoài 1 đứa fake pic để làm trò mày đóng góp gì cho forum này à ?? cái loại trẻ ranh vớ vẩn, biến

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week