Help Yêu cầu cấp thiết về tool get info

Bạn có muốn một tool robo get info mới đầy đủ tính năng (get đc info nhiều count

• US UK là đủ

Votes: 6 20.0%
  • Đang rất cần . Tool của tôi đang dùng là free/thiếu tính năng/hết hạn nhưng ko gia hạn được

Votes: 24 80.0%

• Total voters
    30
  • Poll closed .
Code tool ko cần nhiều chức năng lắm . Chỉ cần lấy info qua tool info nhanh + reg email ngon auto qua dc bước 2 của mail yahoo . Càng đơn giản càng tốt .

bác ơi làm đi em chỉ cần tìm info us uk reg đc mail xuất ra roboform thôi bác cho giá vĩnh viễn luôn nhé
hóng lâu lắm rồi mới có topic như này

vote cho bác nào code tool mới >:) vote cho mod close luôn mấy 2pic bán tool trước luôn.

mò mò sao hư tool mất rồi . Có bác nào code không bán anh em hốt bạc . Nhu cầu hiện h đang cao

Mail,yahoo,phone,adress,age,sex,user name,zipcode
Hiểu lộn ý rồi híp, là phần reg mail đó, chỉ cần yahoo thôi phải ko, còn info thì biết rồi, có coi 3 cái tool get info ở 4rum này rồi, táo đỏ, của hoangthienit với của whoo

tool của bác hoangthien cũng oke mà có 1 khuyết điểm là tạo email xong ko tự động thoát mà click X, Click X thì mất info đó =))

Hiểu lộn ý rồi híp, là phần reg mail đó, chỉ cần yahoo thôi phải ko, còn info thì biết rồi, có coi 3 cái tool get info ở 4rum này rồi, táo đỏ, của hoangthienit với của whoo
mail càng đa dạng càng tốt ^^

tools của hoangthien

táo đỏ nhìn cũng được, chưa xài, thấy nó giống của whoo nhưng gọn hơn.
reg mail cũng chẳng làm nhiều, tự reg tay co khi nhanh hơn, ít lỗi tool hơn, nghĩ vậy :D.
nói chung lấy info nhanh, chuẩn, chạy nhẹ, là được

Sẽ sắp xếp thời gian trong tháng này sẽ code trước 1 bản find info free cho mọi người xài, trong thời gian xài free và thu thập các ý kiến, mình sẽ code nốt phần reg mail để hoàn chỉnh tool và thu phí

Mail thì chỉ 3,4 loại mail cho nhẹ, Yahoo, AOL, Hushmail, Hotmail, còn ko thì code tool reg mail riêng bán cho đc khẩm tiền :m021:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back