• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yêu cầu @daosythui_79 trả tiền và giải thích những gì anh đã gửi

Status
Not open for further replies.
những bằng chứng bác này đưa ra hoàn toàn không có giá trị, không xác thực cũng như không rõ ràng, có thể nói là vô căn cứ.
Sao có thể nói suông và post cái hình chụp log chat sơ sài vậy? HÌnh chụp cònirm chuyển tiền đâu? Log chuyển tiền rõ ràng đâu d9a6u? Chụp thi phải chụp toàn màn hình có cả ngày tháng giờ ở góc dưới bên phải màn hình đàng hoàng chứ.
Nói khơi khơi thế này, post cái hình chụp log chat thế kia thì có là gì đâu?
Làm 1 cái nick giả giống với nick người bác muốn cần kiện rồi tự5 chat với nhau làm log cũng đc vậy.
ghi vấn có bà con dòng họ với thèn scam đạo sĩ shit ko

Bà con gì, tôi chỉ công bằng mà nói lên điều đó thôi.
Bác chủ thớt cứ mang vu việc ra cơ quan chức năng nhờ họ giải quyết xem, họ có chấp nhận đơn tố cáo hay không? Chấp nhận và xem những điều mà bác này viết là bằng chứng hay không?
Chứ kiểu bác này lập topic như thế này, thì chả nhẽ thưa kiện cả admin MMO4ME cũng được chứ đừng nói gì ai.

Ngay cả cái nick kẻ lừa đảo mà MOD đã ghi đích danh ra, cũng không view đc profile nữa chứ đừng nói là có thật vụ việc là như vậy hay không?
Ai xem đc tôi ko biết chứ tôi view thì nó báo thế này:

This user's profile is not available.

https://mmo4me.com/members/daosythui79.9337/

Last edited:
Bà con gì, tôi chỉ công bằng mà nói lên điều đó thôi.
Bác chủ thớt cứ mang vu việc ra cơ quan chức năng nhờ họ giải quyết xem, họ có chấp nhận đơn tố cáo hay không? Chấp nhận và xem những điều mà bác này viết là bằng chứng hay không?
Chứ kiểu bác này lập topic như thế này, thì chả nhẽ thưa kiện cả admin MMO4ME cũng được chứ đừng nói gì ai.
chuyện của người ta ông nhây vào làm zi cho dân tình nó chửi thằng cái quan trọng k gửi tiền thì làm zì có cái usb 12 triẹu

Ôi chửi tôi tôi cũng chả mập lên kí lô nào, cũng chả mất đi đồng bạc nào. Có khi tôi lại đc thêm vài post, biết đâu lại đc thêm cả chục cái lkies thì sao.
Bởi vậy tôi cứ nháy vào, chả làm gì cấm tôi.

những bằng chứng bác này đưa ra hoàn toàn không có giá trị, không xác thực cũng như không rõ ràng, có thể nói là vô căn cứ.
Sao có thể nói suông và post cái hình chụp log chat sơ sài vậy? HÌnh chụp cònirm chuyển tiền đâu? Log chuyển tiền rõ ràng đâu d9a6u? Chụp thi phải chụp toàn màn hình có cả ngày tháng giờ ở góc dưới bên phải màn hình đàng hoàng chứ.
Nói khơi khơi thế này, post cái hình chụp log chat thế kia thì có là gì đâu?
Làm 1 cái nick giả giống với nick người bác muốn cần kiện rồi tự5 chat với nhau làm log cũng đc vậy.

cám ơn bạn, bạn nói cũng đúng đấy, nhung nếu tôi ko chuyển tiền và ko có bằng chứng thì tôi noi bạn scam tôi, thì bạn có yên lặng sau bao nhiêu page như vậy ko
cái này trắng đen đã rõ,
khi nào kiện lên C50 thì mình sẽ show log chat đang hoàng, nhưng thời gian này cử kiên đi lại nhiều nên chưa vô nha trang dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom