Airdrop Yêu cầu mã thông báo SG - SocialGood-foundation.com - Rút coin về ETH :)

làm xong mà ko thấy có mail báo về nhỉ

Nếu bạn đã hoàn thành các nhiệm vụ thành công ( trong tk có 10 SG). Bạn vào Menu chọn : " CLAIM TOKEN" lấy địa chỉ ví ETH mà bạn quản lý khoán riêng điền vào và bấm nút " SEND". Qua ngày 23.12.2018 bạn sẽ có 10 SG trong địa chỉ ETH của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ tôi
Chúc bạn Vui Vẻ, Hạnh Phúc và May Mắn.

Tôi xin bổ sung thêm đến với các bạn về Thông tin Token Social Good (SG) bằng hình ảnh bên dưới:

Cần có KYC vậy KYC ở chỗ nào bác?

Tôi đã xem các câu hỏi và câu trả lời của Admin của nhóm Social Good.

" KYC chỗ nào vì trong TK không thấy menu KYC? Rút SG có cần KYC không? "

Admin trả lời chung chung nhưng ý muốn nói không có KYC khi rút token:

"Qua ngày 23.12.2018 thì các bạn sẽ nhận SG trong ví ETH mà các bạn đã GHI trong Menu "Claim Token". Qua ngày 23.12.2018 chương trình sẽ tự động gửi SG.

Last edited:
Như các bạn thấy tổng cung của SG có 8.770.000 coin, nhỏ hơn BTC rất nhiều và nó sẽ không tăng thêm coin lên nữa. Thằng này tương lai gần chắc bay dữ lắm... đúng là dân Japan hào phóng thật...

Last edited:
Hy vọng cuối năm kiếm dc chút mua bánh trưng

Qua ngày 23.12.2018 bạn rút coin thành công vào ví ETH riêng của mình. Hiện tại Social Good chưa thông báo họ sẽ đưa coin lên sàn nào ( Họ bật mí là lên sàn lớn của thế giới và họ thông báo sau, tầm cở coin SG này chắc Binance... chắc sẽ có)

Sau khi bán ICO thành công, phận phát coin thành công, đưa coin lên sàn thành công, với tổng coin 8.770.000 coin thì khi nó mà lên Binance chắc x2 là bình thường (Theo tôi được biết họ sẽ đưa coin lên sàn Nhật trước sau đó mới đưa ra Sàn Quốc Tế).

Tôi mong coin này lên sàn sớm trước tết âm lịch để chúng ta mua bánh chưng ăn tết hihi

Last edited:
Bên cạnh nhiều thông tin tốt về Social Good (SG) thì cũng có 1 ít thông tin đánh giá SG không tốt. Nhưng thời gian sẽ trả lời.

Chúc các bạn có 1 ngày chủ nhật đẹp trời :)

Social Good nếu các bạn đăng ký và kiếm miễn phí 10SG là chuyện nên làm, còn mua ICO thì các bạn tuyệt đối đừng nên mua vì coin này bán giá quá cao và nhiều thông tin chưa minh bạch lắm.

Còn vài tiếng nữa là sẽ ngừng bán ICO và chia sẻ coin đến các thành viên làm Airdrop. Tôi mong muốn SG sẽ giúp xã hội tốt hơn nhưng nó đã từng nói.

Có 1 số thứ vẫn chưa thật sự ổn ở coin này:
1 là về support kênh chat, rất ít khi hỗ trợ các vấn đề của member, cả ngày mới ngoi lên trả lời vài câu, và trả lời kiểu khá mù mờ, tức là thằng support kênh chat nó đang ko rõ coin mình support nó thế nào trên hầu hết các vấn đề (kiểu trả lời cho có).
2 là chưa thấy public code ở github => liệu dự án này đã đi vào hoạt động chưa, đội dev đã làm việc tới đâu hay mới chỉ là bánh vẽ.
3 là SG là token ERC-20, hiện tại cho đến lúc này vẫn chưa tìm thấy contract address đâu, trong khi whitepage thì ghi rõ là số lượng holders đang là hơn 32k, có gì đó khá là mâu thuẫn ở đây.
4 giá token là quá cao, presale $10/SG, đòi kêu gọi ICO tới tận $500mil, những con số không khả thi trong tình hình thị trường hiện tại, kể cả thị trường hype như năm ngoái.
Bù lại thì “socialgood” đã đăng ký với SEC rồi (có thể tra cứu trên trang chủ của SEC, nhưng dự án trên SEC với cái ICO socialgood hiện tại có cùng 1 chủ hay ko thì chưa rõ, sợ có trường hợp mượn tên dự án nào đã đk với SEC xong rồi tạo bằng chứng giả để kêu gọi ICO)
Cũng có báo chí đăng, nhưng báo mạng thì có thể đóng tiền để đc đăng bài pr.
Nói chung với thằng này mình vẫn kiểu thấy nó 50-50 chứ ko hoàn toàn tin tưởng vào nó. Ai làm airdrop thì làm chứ mua ICO thì nên xem xét lại.

Link bên dưới là trang web của tập đoàn Ayumi Trust (Tập đoàn Abraham cũ) do CEO Social Good sáng lập. Sau khi xem giới thiệu về SoichiroTakaoka người sáng lập ra Ayumi Trust và Social Good đúng thật là nó có trỏ link đến Social Good. Đây là tin tốt :)

https://ayumitrust-holdings.co.jp/top_message/

Last edited:
Có 1 số thứ vẫn chưa thật sự ổn ở coin này:
1 là về support kênh chat, rất ít khi hỗ trợ các vấn đề của member, cả ngày mới ngoi lên trả lời vài câu, và trả lời kiểu khá mù mờ, tức là thằng support kênh chat nó đang ko rõ coin mình support nó thế nào trên hầu hết các vấn đề (kiểu trả lời cho có).
2 là chưa thấy public code ở github => liệu dự án này đã đi vào hoạt động chưa, đội dev đã làm việc tới đâu hay mới chỉ là bánh vẽ.
3 là SG là token ERC-20, hiện tại cho đến lúc này vẫn chưa tìm thấy contract address đâu, trong khi whitepage thì ghi rõ là số lượng holders đang là hơn 32k, có gì đó khá là mâu thuẫn ở đây.
4 giá token là quá cao, presale $10/SG, đòi kêu gọi ICO tới tận $500mil, những con số không khả thi trong tình hình thị trường hiện tại, kể cả thị trường hype như năm ngoái.
Bù lại thì “socialgood” đã đăng ký với SEC rồi (có thể tra cứu trên trang chủ của SEC, nhưng dự án trên SEC với cái ICO socialgood hiện tại có cùng 1 chủ hay ko thì chưa rõ, sợ có trường hợp mượn tên dự án nào đã đk với SEC xong rồi tạo bằng chứng giả để kêu gọi ICO)
Cũng có báo chí đăng, nhưng báo mạng thì có thể đóng tiền để đc đăng bài pr.
Nói chung với thằng này mình vẫn kiểu thấy nó 50-50 chứ ko hoàn toàn tin tưởng vào nó. Ai làm airdrop thì làm chứ mua ICO thì nên xem xét lại.

Bạn phân tích tuyệt vời :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week