Yêu cầu nick digital9229 vào giải thích

Status
Not open for further replies.
May mà digital nó dễ tính,chứ gặp mình thì đừng hồng,chưa biết éo gì mà đi lừa người ta send tiền rồi tự ý hold tiền người khác để check.Admin 4rum cũng chưa có cái quyền ấy chứ đừng nói đến trung gian.Rút kinh nghiệm lần sau đi nhé Pro.
P/S:Goodbye

Sau vụ này thì cũng kiến nghị ADMIN nên bổ xung quyền và nghĩa vụ của ex để anh em an tâm giao dịch. ko có kiểu check rồi. đồng ý rồi. chuyển tiền rồi. tự nhiên sinh nghi ngờ và đòi hold. giao tiền kiểu này dễ đau tim. nếu cần hold thì phải giao dịch rõ là sẽ hold bao lâu để bên bán quyết định đồng ý hay ko giao dịch tiếp. đây đồng ý hết rồi. buồn buồn hold phát. lấy lại hình ảnh đi thớt ơi

nick digital9229 đã chứng minh được rõ ràng nguồn gốc. và mình cũng đã refund 100% cho cậu ấy. và gửi lời xin lỗi đến cậu ấy.

mod đi qua close phát nhé. kẻo gạch đá lại bay tùm lum

Mọi việc giải quyết rồi..............Anh em giải tán :) Bài học cho mọi người :)
p/s : Xin lỗi mấy bạn 10lr ko to đến mức đó đâu :) Đừng nghĩ có tiền là thích gì là làm thế :))

Đúng rồi, em là em cm xong em làm căng luôn. Đóng bảo hiểm 10tr là có quyền hô mưa gọi gió, lừa tình nó chuyển zô tk mình rồi kiu on hold :))

ê, đừng có chém gió nhé. cái gì mà lừa tình ở đây. lúc thấy cậu ta pm bán stp, lại trùng khớp với thời gian cậu galaxy bị scam nên nghi ngờ, check qua tài khoản cũng thấy nghi ngờ thôi. ở đây mình cũng ko nói với người bán là hold 24h nhé . mình chỉ nói trong topic này là hold 24h với số tiền này để người bán giải thích. và có nói rõ là sẽ lập tức refund nếu cạu ấy chứng minh đc .

ê, đừng có chém gió nhé. cái gì mà lừa tình ở đây. lúc thấy cậu ta pm bán stp, lại trùng khớp với thời gian cậu galaxy bị scam nên nghi ngờ, check qua tài khoản cũng thấy nghi ngờ thôi. ở đây mình cũng ko nói với người bán là hold 24h nhé . mình chỉ nói trong topic này là hold 24h với số tiền này để người bán giải thích. và có nói rõ là sẽ lập tức refund nếu cạu ấy chứng minh đc .
Chuẩn rồi! tất cả nếu muốn trách là tại mình, topic close tại đây đi, lo làm v kiếm lại số t kia vậy. Ak! còn chú scam: hẹn gặp lại chú 1 ngày gần nhất thôi! tạm biệt

bức xúc khi nghe bị hold tiền
canawan xem lại cách làm ăn " 1 ngày nào đó mình có lỡ bạn cho bạn 1 số tiền và bạn lại bảo AE hay bạn bè ban bi scam ngay đúng lúc mình nhận tiền thi sao... " đừng noi hold tiền nữa nha
VD đơn giản như người thận của người bán đang cần tiến gấp để chữa bệnh mà bạn hold như thế có phải là bạn vo tình giết người gián tiếp nếu nhu người thận bạn đó chết thật phải ko
nói chung bạn là người mua bạn có quyền check xong ban đồng ý mua thi người ta send tiền thì bạn phải send tiền lại " đơn giản là đồng tiền đi liền khúc ruột " bạn xót thi người ta cũng xót khi phải chờ tiền của bạn vậy

Last edited by a moderator:
bổ sung thêm là mình mới đoc xong bạn digital9229 đã chứng minh dc nguồn vậy có phải là bạn canawan luc đâu đã đống ý mua rùi ko và bây h người ta chứng minh dc rùi thi lai refund ko mua của người ta la sao

bổ sung thêm là mình mới đoc xong bạn digital9229 đã chứng minh dc nguồn vậy có phải là bạn canawan luc đâu đã đống ý mua rùi ko và bây h người ta chứng minh dc rùi thi lai refund ko mua của người ta la sao
Bỏ đi bạn,người ta đã giải quyết xong hết rồi,mai mốt có giao dịch với pro này thì nên cẩn thận ko khéo lại bị hold tiền,trung gian đóng bảo hiểm cho admin rồi muốn hold là hold à,không ai làm gì được đâu.:binhsua146:

Last edited by a moderator:
Chuyện đã được giải quyết !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21