yêu cầu refund tiền bảo hiểm Scam của kma9x cho ae

Status
Not open for further replies.

Narutolove

Senior
Reactions
202
MR
0.000
trước có mua 1 con VPS của kma9x giờ đã die
ông ấy hẹn là 2-3 nhưng hôm nay vẫn ko thấy đâu nên đã lập topic tố cáo
đây là những hình ảnh minh chứng cho việc đã mua VPS 32.64.122.21
số tiền đã giao dịch là 240 cần yêu cầu refun 200k

ps: copy & paste cho nhanh vì cũng cùng nội dung

Last edited by a moderator:
quả này chắc mọi người ko nhận đủ số tiền cần rf đâu nhìn sơ sơ thấy cũng hơn 5tr chứ ko ít hơn đc đâu

- - - Updated - - -

50 vps , admin trả cho mình bao nhiu xin nhận :-| cam quít kinh quá

proof gồm log chat mua bán giữa bạn và scam và proof send tiền và vps bị die nữa nha bạn up không thế này ko đc duyệt đâu

Upvote 0
cái này gọi là thả con cá bắt con tôm :m004: ông kmax này chắc lừa nhiều rồi nên thành chai sạn :m071:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mà theo mình đc biết các dịch vụ này hình như phải veri thông tin với admin đúng ko vậy , nếu đúng tại sao admin ko phát hiện đc ta có người nói thông tin kmax này đã từng scam rồi mà

Upvote 0
mà theo mình đc biết các dịch vụ này hình như phải veri thông tin với admin đúng ko vậy , nếu đúng tại sao admin ko phát hiện đc ta có người nói thông tin kmax này đã từng scam rồi mà

nó lấy thông tin khác đăng ký chứ sao. Do buyer bất cẩn hoặc không biết vụ vpsgame trước đây thôi. Mà thằng này cũng liều nhỉ, quay lại mà vẫn để tài khoản scam cũ để nhận tiền. Nếu có buyer nào biết thông báo admin 1 tiếng thì chắc là có tiền sung quỹ rồi. Hoặc cũng có thể có buyer biết nhưng thấy vps rẻ ko muốn report :binhsua146:

Upvote 0
mua của người lạ thì khó mà sống nỗi vì thường hacker nó dùng black cc ( credit card ) mà mua về cho người khác dễ bị hold và die vì khác IP mà khác IP và khác domain của IP bạn hãy lên IP của www.ip2location.com mà xem domain của nhà mạng nhé .Tui nghĩ không lâu nó cũng die thôi

Upvote 0
Mình thì dính 5 em. Mới xài chưa đc 1 tuần đã die. Yêu cầu refund. Thấy số lượng bị scam đông quá. Nên chờ admin xử lí
5 coin.JPG

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999