yh: langbiangx scam 9$

cứ nghèo như mình là éo có ai fake nick :m131:

Ặc khách hàng của ta đây mà, lúc nãy ta đã trung gian thành công cho 1 vụ rồi mà. Vôi vội vàng vàng quá bạn ơi, mất tiền oan. Thôi lần sau từ từ 1 chút nhé. Chia buồn với bạn.
đổi qua nick này. bị trước lúc ex :D với cậu r

ôi cái nick có vài post :binhsua122:

đại gia chơi kiểu éo cần check thì ko cần report đâu. ẩu thì tự chịu. xóa yahoo này lập yahoo khác có gì đâu :|

vote cắt trym thằng scammer:binhsua123:

Hic ,mới giao dịch với langbiangx chiều nay mà ,nick chat là gaconthiensu xxxx cơ mà nhỉ :)

chặc vậy topic trước còn nói yh là satthubonghongden_7 mà vậy cái nào mới là yh thật, ko public rõ à :binhsua104: ..........

chặc vậy topic trước còn nói yh là satthubonghongden_7 mà vậy cái nào mới là yh thật, ko public rõ à :binhsua104: ..........
Satthubongthongden_7 là tên nick, add vào thì nó hiện là gaconthiensu vì đấy là name mà.

nick mình là satthubonghongden_7 còn tên hiện ở yahoo là gaconthiensuzzz. hôm trc có 1 bạn bị scam rồi sao ko để ý :-s

Ông này bị giả danh yahoo rồi mà vẫn không chừa. Không update cái Yahoo ở chữ ký cho anh em khoỉ nhầm.
Langbiangx cũng tiếp tay cho Scam cmnr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week