ym: menporika scam - nguyenminhhai

Status
Not open for further replies.

magicflame

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Mình có mua 1 acc pp của nó để nhận tiền offer blvd.
Acc giá 23$. Khi mua giao dịch xong, mình chuyển nhà 3 hôm nay nên không log vào pp, mới request nhận tiền xong. Định hôm nay rút thì log vào pp không được, mình forgot pass pp cũng ko được. PP báo mail này ko có trong data của pp.
Khi mua acc pp thì trong acc có 2 mail + bank của nó. Mình cũng định để hôm nay remove 1 thể vì sợ vừa change pass + remove luôn thì pp nó limit.
Ai dè nó đã forgot pass rồi.
23$ pp + 190$ offer.
đây là topic nó sell.
showthread.php?93749-sell-acc-Paypal-Ver
yahoo: menporika
LR:
U1000184
nick mmo: nguyenminhhai

đã up proof chứng minh giao dịch với nó.

Attachments

• Screen Shot 2013-01-06 at 12.27.30 PM.png
    Screen Shot 2013-01-06 at 12.27.30 PM.png
    116.6 KB · Views: 52
Last edited by a moderator:
tạo cái PP veri có 100k chứ nhiu, đi mua chi vậy bạn

uh tạo acc pp ver mà dùng k khẻo à.mua nó lại nổi máu tham.bà mịa chũng nó chú tiền k pải của mình mà cứ tham lam

uh tạo acc pp ver mà dùng k khẻo à.mua nó lại nổi máu tham.bà mịa chũng nó chú tiền k pải của mình mà cứ tham lam
mình tạo acc mới mà nhận tiền cái là nó bị limit :(. bắt scan đủ kiểu rồi chứng minh giao dịch, scan đưa nó thì nó cho 180 ngày luôn :(

cam quýt dạo này đắt ghê nhỉ :binhsua09:

gần tết rùi, mấy loại cam quýt lộng hành dễ sợ, chắc cho vài tên đi bán hoa quả bớt đi
:m191: :dam:

tết đến tết đến cẩn thận củi lửa :D

Buôn vs chả bán ! Mà theo tôi thì Thằng nào SCAM thì đều có nhân quả cả ! Mấy bác đừng lo,Thằng này CAM 23LR xong lại bị thằng Sakura CAM lại ...Tiếp Theo Sakura Ko bị ai CAM cả nên nó sẽ bị xe contaneir cán ....:"> ! Viễn cảnh cho mấy thằng SCAMER ...mấy bác chém nhẹ tay :))

User nguyenminhhai has been banned permanently

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week