Ask Your account has been disabled for monetization

PhiDung

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Không hiểu tại sao. Mình mới tạo 3 kênh. mới có mấy clip kiếm tiền mà bị luôn như thế này . đi 1 lúc 3 kênh 6 tháng sau enabled lại .
Kênh của mình không bị nguyên tắc cộng đồng, cảnh cáo vi phạm bản quyền, xác nhận quyền sở hữu ID nội dung. Mình không hiểu tại sao lại bị. bạn nào có thể giải thích dùm mình ?

Không hiểu tại sao. Mình mới tạo 3 kênh. mới có mấy clip kiếm tiền mà bị luôn như thế này . đi 1 lúc 3 kênh 6 tháng sau enabled lại .
Kênh của mình không bị nguyên tắc cộng đồng, cảnh cáo vi phạm bản quyền, xác nhận quyền sở hữu ID nội dung. Mình không hiểu tại sao lại bị. bạn nào có thể giải thích dùm mình ?
chắc tai con gà của bác trước kia bị diss hàng loạt rùi

không phải bạn ơi. mình không hiểu tại sao luôn . toàn mấy kênh mới up mấy cái clip nghịch nghịch thôi mà cũng bị đó bạn
Rất có thể phone active hoặc địa chỉ có liên quan... Thử lại với info mới xem nào bạn

3 kênh mà chung 1 tk thì nếu 1 kênh bị disabled thì 2 kênh kia bị lây
kiểm tra lại cả 3 kênh nhé. nếu youtube ko gửi thư nêu lý do gì thì chỉ có 1 lý do là bị người khác report. Vậy nhé

3 kênh mà chung 1 tk thì nếu 1 kênh bị disabled thì 2 kênh kia bị lây
kiểm tra lại cả 3 kênh nhé. nếu youtube ko gửi thư nêu lý do gì thì chỉ có 1 lý do là bị người khác report. Vậy nhé
giờ độc hơn luôn nè bạn . lấy mail khác tạo 1 kênh khác. kết nối chung vs GA . up 1 clip riêng tư để kích hoạt kiếm tiền . cũng bị luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back