• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [youtube ]1k Sub/16$ ,4300 views/2$, 500likes/7$ - vcb,dab,bidv,acb,Vpb, pm,btc-e

Status
Not open for further replies.
1k Sub tặng 1k views - 400k ,4300+ view youtube 2$ - vcb,dab,bidv,acb,Vpb, pm,btc-e

-300 sub / 6$
-500 sub / 10$
- 1000 subscribers youtube tặng thêm 1k views / 18$ - 400k vcb,dab,acb,bidv
bảo hành 3 ngày sau khi hoàn thành nếu sub bị giảm bao nhiêu sẽ bù lại bấy nhiêu

- 4300 có thể lên gần 5000 views chỉ với 2 $ pm, btc-e Hoặc 50k vnd

- 250 likes 4 $ hoặc 90k vnd
- 500 likes 7$ hoạc 150k vnd
- 1000 likes 12 $ hoặc 250k vnd

nguồn all country nhé !

Last edited:
mua views bạn xong có vào net đc không nhỉ? GG đang điên tự dưng dis kiếm tiền kênh mới nên h phải kiếm cái vào net thôi :3

mua views bạn xong có vào net đc không nhỉ? GG đang điên tự dưng dis kiếm tiền kênh mới nên h phải kiếm cái vào net thôi :3
vẫn như thường mà bạn !

giảm thêm chút giá cho anh em trải nghiệm !

bảo hành gì có 3 ngày vậy bác , lỡ đâu sau it ngày nó giảm gần hết số sub đã mua thì sao bác ?

bảo hành gì có 3 ngày vậy bác , lỡ đâu sau it ngày nó giảm gần hết số sub đã mua thì sao bác ?
sub người dùng họ không thích họ lại bỏ đăng ký chuyện đó là chuyện bt mà nhưng không thể giảm quá 50% được !
mua sub chủ yếu là để đủ điều kiện vô net con không thì phải mua thật nhiều !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week