Help Youtube đã cập nhật $ trở lại

cái này tính tiền chắc k dựa vào view đâu mà chắc là số lần quảng cáo với người xem quảng cáo ở nước nào nêu click ở mỷ nhiều tiền hơn ở vn

cái này tính tiền chắc k dựa vào view đâu mà chắc là số lần quảng cáo với người xem quảng cáo ở nước nào nêu click ở mỷ nhiều tiền hơn ở vn
Inbox cho mìh cái YH mình trao đổi tí được hok cậu ơi,ok mìh donation cho ;)

mình nghỉ là vậy nhưng view của kênh bạn 1k thì bạn fake ip 45 view của nước mỉ thay vì vn rồi bạn click baner chắc chẳng ai bít đâu @@!
Thế thì dân offer chuyển qua hết GA rồi cậu à. Làm ít mà có tiền nhiều thì chỉ có đi ăn cướp thôi :p Ai rảnh thì cứ thử cheat cùng google

Thế thì dân offer chuyển qua hết GA rồi cậu à. Làm ít mà có tiền nhiều thì chỉ có đi ăn cướp thôi :p Ai rảnh thì cứ thử cheat cùng google
mình củng dân offer thấy cái này vui vui làm 1 kênh rồi thử nên thấy vậy thôi @@!

mình thấy nếu fake ip được thì các pro ytb sẽ fake + 45 view = 4.5$ thì ngại gì k bõ ra cã ngày tìm đường fake và kiếm $! nhưng đễ mình hõi mấy cao nhân thử đã

mình mới thử 3 ngày nên được vậy nên post lên thôi mấy thím thấy được thì làm không được thì thôi có gì đâu @@!

mình cũng nhau thảo luận đễ kiếm tiền mà! hjhj mình kiếm $ của google nên nhiệt tình giúp nhau nào! bác nào có 4rum nước ngoài cho e xin đi :p

nếu khong fake ip thì kiếm mấy video nước ngoài ấy rồi đăng lên chứ 1 lick baner nước ngoài chắc = mấy chục lần việt nam click :)

nếu khong fake ip thì kiếm mấy video nước ngoài ấy rồi đăng lên chứ 1 lick baner nước ngoài chắc = mấy chục lần việt nam click :)
mong là giữa tháng sau cậu sẽ lên và chứng thực cho anh em xem với. vì mình thấy có nhiều đồng chí fake xong thì đô vẫn tăng đều, nhưng google để nguyên. đến kì pin hoặc pay hoặc cập nhật đô thì nó cho 1 loạt kênh die luôn..:D.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom