[YouTube] Dù 0.01$ Nhưng Là Nghị Lực Newbie

http://bestblackhatforum.com/Thread...anced-YouTube-AdSense-SYSTEM&highlight=tubetv

mấy bác máu liều thử xem :D

Cái này bọn nó yêu cầu mua tut hả bác . LÀm kênh xxx thì phải

hỏi ngu cái là kênh của mình mới tạo vài ngày mà đủ đk thì đc vào net liền ko hay phải chờ sau 1 tháng nhỉ ...
cái đk 1000 view ý

à mà rút tiền từ quiz thì nên rút về pp hay wmz nhỉ :D mặc dù chưa chắc đủ pay hoặc được pay nhưng cứ hỏi trước. vì cơ bản thấy có vụ bảo nhận tiền về pp từ quiz dễ bị limit , mà rút về wmz thì mình lại không có ví, thấy thằng này có cứ khó sử dụng sao ấy :( lập rồi mà loạn quá

cho e hỏi là, nếu lượt xem có 1000 hay 10000 mà ko có click thì cũng chỉ 0$ thôi phải ko ạ

các thím cố lên
kênh mình chưa đủ views vào net nên chưa dám bật kt :D
sẽ show sau vậy

hỏi ngu cái là kênh của mình mới tạo vài ngày mà đủ đk thì đc vào net liền ko hay phải chờ sau 1 tháng nhỉ ...
cái đk 1000 view ý
trong vòng 1 tháng chứ ko phải sau 1 tháng. 1 tháng mà ko đủ 1kv thì ko cho vô net

Tham gia youtube cũng lâu rồi. Đọc rất nhiều kiến thức mạng thì yếu mặc dù cái số tiền đầu tiên chỉ là 0.01 nhưng đó là nghị lực tiếp tục....

A E newbie như mình cùng cố gắng nhé đừng nản lòng sẽ thành công sắp tới thôi

hôm nay 0.01$ hôm sau 0.1$ hôm sau nữa 1$ hôm sau nữa nữa 10$...

Cùng Cô gắng nào...

Đây đc 51$ mà nó còn khóa tk ga , khóa luôn kiếm tiền từ kênh mặc dù các trạng thái đều ok ! Đíu hiểu :(:( Đừng vội kỳ vọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week